Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Hoa Đà 2, chán với em 13

Thảo luận trong 'Massage Nha Trang - Matxa và tẩm quất Nha Trang' bắt đầu bởi moving, 23/11/17.

Lượt xem: 4,418

1. moving

moving Bé Chưa Biết Gì

hôm nay có dịp ghé Nha Trang sau mấy ngày mệt và mỏi, thấy các bác giới thiệu Hoa Đà 2 thấy hay nên em vào thử,lễ tân lịch sự và chuyên nghiệp nên em chọn vé vip luôn. Vào xông hơi rồi xông khô, một em xinh tươi hiện ra vào chào hỏi, face đẹp, da trắng, mặt xinh nhưng công nghiệp vô cùng, cả thời gian xông, tắm và đấm bóp chưa đến 30 phút, không có tắm chung, không có đắp khăn thảo dược, không có chiếu đèn, làm xong mới hỏi số thì đúng đen luôn em nó 13 các bác ạh, xui vãi

Nghianj thích bài này.
    Đang tải...
  2. Nghianj

Nghianj Bé Thích Massage

Vé vip tắm chung là 500, hay bác mua vip 300 thì không tắm chung đâu. Mà bác bị nó cho số lỡm rồi, cả tập đoàn Hoa Đà không cơ sở nào có số 13 đâu bác ơi.

3. moving

moving Bé Chưa Biết Gì

công vc của em là di chuyển nhiều nên có cơ hội đi massage các tỉnh nhưng lần này thì quá chán luôn bác

4. ntl2903

ntl2903 Bé Chưa Biết Gì

Ai đã từng đi em 23 với em 10 bên Hoa đà 2 chưa ạ . Cho em xin rp 2 ẻm với