Q.7 Hoa Mai 05 trùng hợp tuyệt vời

Lượt xem: 1,046

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm qua áp lực deadline công ty lại bị mấy ông bạn nhậu cho leo cây nên ấm ức định tìm chỗ leo núi luôn, mở app và chọn ngay địa điểm "mùa xuân" gần đó. Mình vào được lễ tân tư vấn là các số đi làm đầy đủ và mình bốc luôn gói cao nhất - 2 KTV, tuy vậy mình ko quen với việc 4 tay nên chỉ gọi 1 KTV thôi. Mình ko biết nên chọn số nào nên cứ vào phòng trước đã rồi chọn sau.

Vào phòng VIP5 nên random số 5 luôn khỏi nghĩ mất công, nếu ko ổn thì đổi thôi. Nhưng............. thật là hên, 05 đúng gu mình. Nói chuyện thông minh và lại có kiến thức về nghành mình làm nữa nên khá là hợp cạ. Vừa vào là phi lên người mình luôn, waoooooo... cảm giác như người yêu vậy.
Ôm ấp xong rồi tắm, văn vẻ mình ko hay nên ko biết diễn tả sao nhưng phê lắm mình cũng hơi cao nên ôm bé chấm mút, hôn hít các kiểu cứ như người yêu nhỏ trong vòng tay âu yếm vậy. Xong lần 1 sung sướng.

Lau người rồi lên giường massage, cái này bé cũng nói trước là mới chưa nhiều kinh nghiệm nên mình cũng ko đặt yêu cầu cao, sau đó lại quấn lấy nhau lăn lộn vui giỡn như cặp tình nhân mới yêu á, cảm giác như mối tình đầu vậy các ông. Cuối cùng cũng chạm được sự thoải mãn, 2 con tim vui vẻ nằm cạnh nhau nói chuyện, đùa giỡn 1 lút sau thì tắm lại rồi chào nhau trong quyến luyến.
Bé tâm sự là muốn làm 2, 3 tháng kiếm ít vốn để kinh doanh nên sẽ không làm lâu dài, các bác nếu có thời gian có thể ủng hộ bé.

Đánh giá:
- CSVC ko đẹp lắm mình quế nhất cái bồn cầu ko có cửa, mình nó cứ sao sao...
- KTV với mình bé này ok, vì gu mình thích mấy bé nói chuyện thông minh, kỹ thuật ko có gì nhưng cảm xúc thì 100 điểm.
- Nhân viên cũng vui vẻ ko có ý kiến gì chê vài thái độ phục vụ hết.
Tổng cộng: tic 700k (có code @Camapro )
tip 1000k
Mình có đọc thông báo gì có thể đánh giá cho KTV trêm app mà sao tìm hoài ko thấy do mình cũng mới dùng nên cao nhân nào rảnh chỉ mình phát.

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
hôm rồi gặp 02 cũng cao ráo hiền hiền, đang tính ghé gặp lại mà bác giới thiệu 05 này chac đổi số xem

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.