Q.7 Con số 16

Lượt xem: 862

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thiên Can

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/3/20
Chủ đề
5
25
10
28
0 ₿
Chả là giờ mới có thời gian để viết ra trải nghiệm của mình.
Một trải nghiệm được xem như là tạm ổn.
Ngày này tuần trước, chắc cũng vào khung giờ này, sau khi kết thúc một ngày dài mệt mỏi, định bụng qua chạy qua đám bạn chơi, nhưng thôi cảm thấy cũng hơi oải nên quyết định tự thưởng cho bản thân một kèo đấm bóp.
Nghĩ là làm lướt sơ thấy có cơ sở Hoa Mai cũng khá gần công ty, ngoài ra còn có thể app code giảm 80% khi chơi VQMM, vậy là bản thân quyết định đi vé Double
Về csvc thì cũng không có gì đánh giá nhiều, cơ bản xem là khá tốt, lúc mình vào thì cảm thấy khá vắng.
A lễ tân thì đón tiếp vô cùng niềm nở, hỏi mịnh chọn số gì, khi bản thân chưa kịp trả lời thì a ấy đã chốt luôn là sẽ mang ra em ngon nhất, lúc này mình cũng chỉ cười rồi cảm ơn anh.
Phòng xông hơi thì hơi kém chút, vì bản thân khá nghiện xông hơi mà chờ mãi không ra được mấy mồ hôi cả vậy là quyết định đi ra luôn, lúc ra thì em ấy đã ngồi chờ sẵn bên ngoài rồi.
Em khá trẻ, theo như e và a lễ tân nói thì em 2k3, vòng 1,2,3,4 đều khá đẹp và cân đối, khuôn mặt thì chỉ nằm ở mức dễ nhìn.
Em dắt mình vào tắm rửa và thi triển hết tuyệt chiêu làm mình out lần 1.
Đến màn tẩm quất, em làm khá tốt, ít nhất bản thân cảm thấy hài lòng về tiết mục này.
Kế tiếp đến lần 2, cũng bao nhiêu tuyệt kỹ đó em làm mình out sau 6,7 phút gồng hết sức.
Kể lan man vậy thôi, chứ trải nghiệm thì cũng nhiêu đó thôi à :2onion19:, các kỹ năng của em đều được đào tạo bài bản và làm bản thân mình khá hài lòng, nhưng có lẻ được cái này thì mất cái kia, em ít nói, ít nói đến lạ thường, nói như bạn mình thì lại nói em bị “Câm” liệu có tàn nhẫn với em quá không, mình bắt chuyện và em trả lời, câu chuyện cứ thế lặp đi lặp lại, mình im lặng căn phòng bị bao trùm bằng một không gian yên ắng, đúng kiểu để chill.
Sau khi thi triển mọi tuyệt chiêu để mình out lần 2, em nằm xuống nhẹ nhàng ôm lấy mình, và rồi không còn sau đó nữa.
Mình là một người đã khá kiệm lời, nhưng mình vẫn cố gắng để bắt chuyện với em gợi lên một bầu không khí có ta và ngươi.
Chắc cũng chỉ nằm ráng thêm 6-7’ thì thôi mình dậy tắm rửa lại rồi về luôn.
Chắc có thể em còn nhỏ quá hoặc mới vào nghề, cũng có thể tính cách em như vậy rồi.
Nhưng không sao mình cũng có thể tạm chấp nhận được, cảm ơn em về 1 buổi chiều.:ami-(27)::ami-(27)::ami-(27):

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Đi Tàn Tàn

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
BV thích kiểu vậy, vào làm luôn , miễn sướng là được hehe.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,187
Hang Thỏ
64 ₿
Các vòng đều đẹp là ổn rùi bác... còn cả 2 đều kiệm lời Tàn mắc cười...:ami-(47):
Mừng bác... :ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
hơi ít lời để bác dùng hành động nhiều hơn, em ấy ư á ớ được rồi haha

Trạng thái