Event T3 Q.7 Tiến công thần tốc tại Hoa Mai Q7

Lượt xem: 1,365

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Thiệt là qua bên q7 thì như cá gặp nước, từ cơ sở nâng cấp đến mấy bé tươi ngon cũng xuất hiện, lần này xem cái review của @MrxXx về bé 66, lòng ham muốn nổi dậy, tính nhắn cho ku @L.O.X nhưng nhớ đến nay CN hay hẹn gái lắm thôi để cho yên ổn tự thân phi qua Hoa Mai giữa trưa nắng cực, chỉ có giờ này thì mới trốn được mỹ nhân ngư của TR . Trên đường thấy cái quán Song Tân mà bác x có nhắc khá ổn áp, mát mẻ hợp lý dẫn vợ thằng bạn và con bé hàng xóm đi ăn được :cuteonion9:
Đến nơi có ngay anh locker ra mở cửa đi vào trình code may sao có phòng luôn vừa vào phòng lụm liền 2 tấm hình. HM15 (2).jpg HM15 (1).jpg
Cơ sở đang nâng cấp thêm về bồn cho tất cả phòng đều có bồn to hết, sướng nhé. TR đi gói 700k với bé 66 có code nên còn 5x .
Treo mai lên và vào xông, xông đây đúng đáng đồng tiền , hơi tầm 5ph lên một phát mà khói kín phòng, ngồi 5ph mồ hôi mẹ mồ hôi con đổ như tắm, vừa bước ra bé đang ngồi chờ. một cô bé đúng nghĩa vừa tròn 18 thế nào thì nhìn em thế ấy, TR ngồi nói chuyện với bé cảm giác rất ư là hứng , em nói chuyện vui vẻ, không theo kiểu dày dặn kinh nghiệm mà theo như bạn bè nhiều hơn, sau hồi giao lưu làm quen bắt đầu vào tắm.
Lúc bé vừa nude ra thì TR chỉ muốn lại ôm lấy bé quăng lên giường rồi hôn hít cho đã, mà thôi kiểm soát lại để vào bồn tý. Đúng gái mới lơn, cặp ngực vừa sờ hồi săn lên liền, em cũng biết vài kỹ thuật trong bồn mà chư đủ đô lắm nhưng chấp nhận được vì em trẻ quá mà. TR bắt đầu thả dê em, sờ bóp hôn hít em trùi non xanh khuakhua. Sau đó bắt đầu để kiểm tra bài bé nào, để bé bj , bé không vội bj liền mà hôn từng tý theo kiểu mút từng tý trên cơ thể rồi xuống 2 bên bẹn xong mới tân công vào rùa con, phải gọi là êm êm . Phát 1 sung sướng .
Massage Khỏe : Điểm mạnh ở Hoa Mai là đây, thời gian làm khá lâu, đủ mang lại tinh thần thoải mái , có cả đá nóng nữa, nằm phê phê một hồi đên lúc bé lại đầu massage vai thì....chẹp chẹp ....nguyên con sò ngay trước mặt , chịu sao thấu, tay giờ linh động xoa xoa bóp bóp cặp mông em nó đã đã, rồi kéo mông em đầy sát vào hun lên bướm em , chẹp chẹp nó thơm mà đã nha. Em chắc khoái khoái sao mà đứng để TR tiếp tục thưởng thức đến lúc đã rồi TR rút cổ lại rồi em mới đi qua phần làm thái.
Thư giản : Cặp ngực em nhỏ nhưng mềm mại thêm cái miệng em được tận dụng tối đa làm tăng cảm giác sướng lên , em trườn từ trên xuống , đi đến đâu đều chậm chậm từ từ, lật lại em tiếp tục mút từng tý , TR kéo em lên gặm cặp vú sữa tươi chín của em mà thơm ta nói nó đã , đến lúc sờ xuống cô bé em, một cảm giác khác lạ, em thuộc dạng rậm nhưng có phát quang gọn bớt tầm 50% nhìn lạ lạ , thôi mò rừng tìm suối, ta nói bót, thích quá kéo em lên húp sò luôn nào, bướm non ta nói nó đã cảm giác nó tê tái sau hồi khám phá khe suốt ri rỉ của em thì TR cũng đã được thăng hoa thêm lần.
Em tuy nhỏ nhưng chịu làm , dự sẽ là số hot, hiện là khá hót rồi khi vào là theo lượt gặp luôn đấy,
Tic Camapro T4RCZM còn 500k tip 700k .
Lúc về thì một tin chấn động bước ra cửa nguyên xe của thánh hầm đang đậu, tính vào cà khịa mà hem biết nằm phòng nào. khuakhua. tầm 3h10 phải hem chú @L.O.X

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MrxXx and Bao Cục Sức

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Chính xác đấy bác, nhậu lúc trưa bên NTT xong nghe nói 66 trống rồi là biến qua luôn.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Dạ em đây, bác nhiêu nước húp hết của bé làm đến l.o.x phải vận động 100% công lực để kích nước bé lại đấy nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
chúc mừng bác, bé này tình củm lắm

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
138
31
48
0 ₿
tranh thủ gặp bé, may sao vừa vào chờ 15ph có luôn, kết cái thời gian 120ph mà bên bé nó thoải mái lắm.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
theo chân bác rùa vào chờ 1 tiếng 30 ph. ghé quán uống được vài chai xong vào phê luôn bác à

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
mấy bé mới mà non vậy một khi đã được khai phá thì chỉ có nước đặt trước hoặc đợi lịch thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.