Q.8 Hoa Mai Luxury: Cực tệ, Tráo KTV - Không bao giờ quay lại

Lượt xem: 1,867

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Thật ra cũng không muốn làm report này vì trãi nghiệm cực tệ.
Cũng như không muốn đá chén cơm của ai.
Tuy nhiên thấy cơ sở quá đáng, lên report ảo nhưng bé rất tệ, và không đúng sự thật nên Thổ Địa quyết lên tiếng.
Để anh em không bị sụp hầm chổ này.

Chuyện là... cách đây tầm nữa tháng.
Thổ Địa có ghé Hoa Mai Luxury 932c Tạ Quang Bửu.
Được bạn lễ tân tư vấn chọn vé RELAX 1200k giảm còn 600k.
Cộng tip 1200k. Tổng mình thanh toán trước luôn 1800k.

Ban đầu, Thổ Địa định gọi bé 66 thử.
Nhưng Lễ Tân báo 66 đang bận khách.
Sau đó giới thiệu cho 1 bé khác (Thổ Địa không nhớ rỏ số).
Vào phòng thì bé nói đang ngủ, bị gọi dậy làm. Mặt mày nhệt nhạt, không nói chuyện. Ngồi 1 góc ở bồn tắm. Bỏ khách 1 mình. (Có ảnh xác thực)

Thổ Địa nghỉ thôi chắc mới thức, còn chưa tỉnh táo. Tặc lưỡi cho qua.

Xong, tới lúc tắm. Thổ Địa cố bắt chuyện cho e tỉnh táo.
Nhưng không khả quan, THÁI ĐỘ em vẫn "chầm dầm"... Haizz...
Thổ Địa đành đổi người. Tip em 300k công em tắm cho Địa.

Bạn Lễ Tân vào báo lại Thổ Địa " Anh ơi, 02 còn 7 phút nữa ra. A đợi bé nha, em gọi 02 cho a".
Mình OK đợi, đợi thêm tầm 20p thì có 1 bé mới xuất hiện.
Mình nhìn tới, nhìn lui, không giống hình 02. Nhưng trước giờ chưa đi 02 nên cũng không khẳng định.
Vào tắm thì bé này lanh lẹ bắt chuyện "Dạ em số 18 - Tên An, anh tên gì? Ở đâu"

Lúc này mình mới vở lẻ là không phải 02.
Mà thôi, cũng lột đồ rồi với lại cũng trễ vì đợi 2 lần hơn 30p rồi. Nên mình chấp nhận làm luôn.

Đến lúc lên giường làm mới thất vọng tập 3.
Bé kêu "dạ em mới biết làm. Có gì anh thông cảm nha" Mình cũng cười "umh em. Có gì anh chỉ thêm"
Vãi nồi các bác ạ, bé nó không biết gì thật.
Massage khỏe cũng không làm.
Trườn Thái không biết.
Trườn nuru càng không.
Trườn Nuru mà bã lấy dầu massage trườn luôn mới ghê

Thấy thế thôi Thổ Địa kêu em thư giản cho a luôn đi, a về sớm có việc.
Chỉ trông chờ có vậy vé bú + sục nhanh chóng cho ra rồi về.

Đánh giá chung:
CSVC: tệ, cũ, nước nôi tràn trề (có hình xác minh)

KTV: Không nói về ngoại hình thì thái độ kém. Tay nghề không có.
Không hiểu sao KTV vậy mà cơ sở cho lên làm khách, bán vé cho khách được luôn.
Được cái: bạn lễ tân hay quản lý gì đó nhiệt tình (mà vẫn tráo KTV huhu)

Kết luận: bản thân Thổ Địa sẽ không qua lại Hoa Mai Luxury vì những điều ở trên.
Rất mong anh em đồng hữu cân nhắc khi xuống tiền đi chơi.
Vì Q8 giờ cũng nhiều chổ ăn chơi ngon lành, chứ không phải như xưa mà phải cắn răng chơi đại được.

Thân ái, quyết thắng !

• Like
Điểm cảm xúc: VIP 7 and Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Trời đất bỏ 2củ1 mà ko đc gì luôn sao, vào trung tâm thôi bác ơi. Mấy quận quen hầm hố nhiều quá

• Like
Điểm cảm xúc: Thổ Địa SG

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai Luxury xin cáo lỗi cùng anh @Thổ Địa SG đã có buổi trải nghiệm không ưng ý.
Để xác minh và làm rõ vấn đề anh @Thổ Địa SG đã góp ý
Massage Hoa Mai Luxury xin anh @Thổ Địa SG vui lòng bổ sung lại " Ngày giờ anh đến, và lễ tân tiếp anh là Nam hay Nữ ạ " để bên cơ sở tiến hành rà soát, làm rõ sự việc và phản hồi đến anh @Thổ Địa SG.
Vì từ lúc khai trương đến nay Massage Hoa Mai Luxury CAM KẾT " KHÔNG BAO GIỜ CÓ VIỆC TRÁO KTV", để đảm bảo UY TÍN của cơ sở mong anh @Thổ Địa SG vui lòng bổ sung dùm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Dhc

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,286
885
41
1 ₿
Vãi chưởng ạ. Cơ sở làm ăn sao mất lòng mất bé, bị mấy bé phá game rồi. Tội bác Thổ địa sụp này ném về sụp lỗ đen vũ trụ chứ hầm hố gì.

• Like
Điểm cảm xúc: Thổ Địa SG

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Hình chụp rỏ ràng vậy mà Cơ sở còn bảo là "để đảm bảo UY TÍN của cơ sở" như kiểu là đặt điều vậy

Mình đi khuya ngày 28/07/2023
Bán vé là nam, locker là nam.
Không có nữ nào hết.

Mình cũng không đòi hỏi phải đúng nhân viên nào. Nhưng phía cơ sở tự báo số KTV, xong đưa KTV khác làm mình không hài lòng với cách phục vụ vậy.

Thứ 2 là tay nghề KTV không có. Nếu là vé trãi nghiệm để đánh giá KTV thì mình không trách.
Còn này là vé thẳng, mình cần KTV làm đúng như vé cam kết đã bán.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Đầu tiên Massage Hoa Mai vô cùng xin lỗi và rất lấy làm tiếc về trải nghiệm không vui của quý anh trong lần ghé chơi tại cơ sở.
Sau khi nhận được thông tin về trải nghiệm của quý anh trên diễn đàn thì bên phía cơ sở đã xác minh sự việc cùng tất cả nhân viên trong ca trực hôm đó và xin thông tin lại tới quý anh sự việc ngày hôm đó như sau:
- Quý anh ghé cơ sở lúc 3h01p ngày 28/07 đã chọn vé Relax 1200k giảm còn 600k cộng tip 1200k. Tổng thanh toán trước 1800k và yêu cầu KTV số 66 tại quầy lễ tân. Lễ tân có báo lại bé 66 bận khách rất lâu đồng thời tư vấn để giới thiệu tới quý anh bé khác và đã được sự đồng ý từ quý anh. (Có dữ liệu trích xuất từ camera có thể xác thực trực tiếp cùng quý anh)
Sau khi bé KTV vào phòng phục vụ quý anh được khoàng chừng 15p thì lễ tân có nhận được yêu cầu đổi người từ anh đồng thời kèm theo yêu cầu hạ xuống vé DOUBLE 1000k vì đã trễ. Lễ tân có lên xác nhận đồng thời giới thiệu bé khác kèm theo cam kết nếu a không ưng thì báo đổi ra để giới thiệu tới quý anh bé khác.
Sau đó bé KTV số 18 vào phục vụ quý anh cho tới lúc quý anh ra về.
Trước khi quý anh ra về lễ tân đã hoàn lại 300k tiền chênh lệch hạ vé tới quý anh ngay tại quầy lễ tân. (Có dữ liệu trích xuất từ camera có thể xác thực trực tiếp cùng quý anh)
Về phần bé KTV số 02 cơ sở xin được khẳng định với quý anh là bé làm ca làm từ 14h - 02h hằng ngày nên tại thời điểm đó bé đã hết ca làm và ra về (Có dữ liệu trích xuất từ camera có thể xác thực trực tiếp tới quý anh) nên tuyệt đối không thể giới thiệu trước tới quý anh số KTV mà không phải là yêu cầu. Cơ sở cam kết không tráo KTV vì lý do các bé đã có hình ảnh tại diễn đàn.
Cơ sở xin được cảm ơn những phần đánh giá của quý anh để cơ sở có thể kịp thời chấn chỉnh trong công tác sắp xếp, đào tạo lại tay nghề các bé KTV để nâng cao chất lượng dịch vụ cũng như được phục vụ quý anh tốt hơn trong lần tiếp theo khi quý anh ghé cơ sở. Xin chân thành cảm ơn quý anh.

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Mình khẳng định 2 vấn đề như sau:

1. Có tư vấn cho mình KTV 02, và còn nhấn mạnh đợi 7 phút. (Chính vì nói chính xác số phút nên mình ấn tượng mạnh)
Còn việc 02 làm ca nào mình không rỏ.
Vì mình chưa từng đi 02.
Nếu không tư vấn 02 thì mình cũng chẳng việc gì nhắc đến 02 trong report làm gì.

2. Tiền 300k chênh lệch mình không hề nhận lại. Và tip luôn cho bạn KTV ban đầu trước khi đổi vé.
Mình có nói trước mặt KTV vì sợ bạn sẽ không nhận được.
Nếu cơ sở trích xuất được đoạn mình nhận lại 300k này. Cứ mạnh dạn inbox cho mình.
Mình sẳn sàng lên bài XIN LỖI NGƯỢC LẠI cơ sở.

Thân ái !

• Like
Điểm cảm xúc: OnMyWay

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Cơ sở xin khẳng định với quý anh rằng "KO BAO GIỜ TRÁO KTV". Quý anh vui lòng kiểm tra inbox ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.