Q.7 Hoa Mai Q7 - Buổi chiều thất vọng với 018

Lượt xem: 1,498

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

birdmanbb

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/1/23
Chủ đề
3
12
8
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chẳng qua là suốt ngày dạo bên Q7 để họp với KH dịp cuối năm, thằng em lại lên cơn biểu tình nên thôi kiếm chỗ nào xả rồi review cho anh em.

Hôm trước đi bên kia có viết bài rồi, nên nay đổi sang Hoa Mai xem có gì hay hơn không.

KẾT QUẢ LÀ: BUỒN !!!!!

Check trên Camapro thì thấy vé 700 được 2 shots kèm luôn cả CIA, mà đang giảm còn 500 nên chọn luôn để trải nghiệm.

Qua tới nơi 2 bạn lễ tân lại báo là bên Hoa Mai vừa cập nhật lại giá vé, và gói 700 thì hổng có CIA :(. Thay vào đó là vé 800 nhưng được 1 lần có CIA.

Bỏ qua phần vé, vào rồi thì trải nghiệm luôn. Lễ tân cho xem ảnh các bé để chọn, mấy bé nhìn ổn xíu thì off với cả tới ngày, nên thôi nhắm mắt đưa cu chọn đại 018.

Vào nhận phòng, CSVC nghe nói mới được nâng cấp nhưng thấy cũng không đặc sắc gì mấy: 6/10.

018 vào phòng, tướng tá cao ráo, giọng Tây Nguyên, chào hỏi cũng lễ phép nhưng chưa biết cách nói chuyện, chưa thấy vui lắm !

Phần mệt kể cả trong bồn với trên giường (2 shots) tương đối ổn, chịu khó phối hợp nhưng nói chung vẫn còn non kinh nghiệm.

Mình thì thích được massage đầu vai gáy, với cả lưng vì công việc hay ngồi nhiều. Phần này 018 làm nhanh quá, vỗ phành phạch. Nắn bóp chưa biết cách, quá vội nên mình hơi cụt hứng. Có chỉ cho bé nó cách massage, chậm chậm rồi ray huyệt từ từ thôi vì mình có tới 120 phút mà. Vậy mà xong xuôi ra lấy xe nhìn lại thì mới được 90p kể cả lúc ngồi vào chọn số.

Thật sự đáng buồn và thất vọng về Hoa Mai.

Tip + Tic mình thanh toán ngay từ đầu, ra về còn gửi em trai lễ tân 100K uống cafe chơi nhưng trong lòng thật sự khó chịu.

Hy vọng chủ cơ sở thấy được bài đăng này để nâng cao chất lượng cho Hoa Mai.

Và cũng mong chờ hành động gì đó để giữ khách cho những lần tới !

SG - 13/01/2023 - birdmanbb

• Like
Điểm cảm xúc: darksider

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Cơ sở rất lấy làm tiếc về trải nghiệm không như ý của quý khách ạ, cơ sở sẽ xác minh lại và có câu trả lời thỏa đáng cho mình sớm nhất ạ !

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
chà, gặp bác thích phần khỏe, gặp mấy bác thích phần mệt thì 100 phút 2 shot cũng không phải nhanh. em nghĩ bác cứ bảo trước cho locker để chọn ktv phù hợp gu

birdmanbb

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/1/23
Chủ đề
3
12
8
HCM
0 ₿
Vâng, em thì thích trải nghiệm đầy đủ từ khoẻ tới mệt. Chơi là phải tới nơi tới chốn mới có cảm hứng lần tới bác ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: TônSung

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thật ra đi ms thư giãn thì phần khỏe không nên kì vọng quá nhìu

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai xin chào anh @birdmanbb . Qua buổi làm việc với KTV 18 cơ sở xác mình được em có thiếu sót trong phần giao tiếp chưa đáp ứng được yêu cầu và hôm ấy em ấy bị đau tay , KTV cũng xin phép anh nên chưa thể làm hài lòng anh được về phần massage khỏe. Massage Hoa Mai thay mặt KTV 18 vô cùng xin lỗi anh, cơ sở xin được phép gửi đến anh 1 vé FREE để trải nghiệm lại , như là một lần nữa xin anh bớt chút thời gian ghé để được phục vụ a.
Anh kiểm tra tin nhắn a.

• Like
Điểm cảm xúc: Kandaichi

birdmanbb

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/1/23
Chủ đề
3
12
8
HCM
0 ₿
Đã nhận được vé FREE tới trải nghiệm lại ở Hoa Mai. Lần tới xong sẽ review lại cho cả nhà. Nhưng trước hết vẫn phải nói Cảm Ơn cơ sở đã nhanh chóng khắc phục sự cố và chăm sóc khách hàng.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
Chúc bác có buổi vui vẻ, nhưng L.o.x khuyên thật lòng nha. đây là massage thư giản kg phải là massage khỏe đâu mà phải cổ vai gáy rồi ấn huyệt. bác muốn thì đi bên hệ thống khỏe cho vừa ý hơn.

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
chuẩn luôn bác. hôm tui đi bé xoa cũng lâu thư giản ổn lắm, mõi cái bé còn non kinh nghiệm giao tiếp chưa tạo cảm giác lắm, mà bù lại vé mềm nên ghé được 2 số hihi

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Dạ bên cơ sở luôn lẳng nghe và tích cực hoạt động để mang đến quý anh có được những trãi nghiễm tốt nhất a.

birdmanbb

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/1/23
Chủ đề
3
12
8
HCM
0 ₿
Vâng, nhưng đã bao gồm bên trong vé rồi thì cũng cần cải thiện. Nâng cấp chất lượng dịch vụ, vừa khoẻ vừa mệt đều hài lòng vẫn hơn chứ bác. Nếu chỉ là nhắm mắt đưa chim thì thôi còn gì là cái thú massage này nữa

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Massage mệt thì khó mà hết nhức mỏi bác ơi. Nếu ktv làm tốt lắm thì cũng chỉ hơi có lực xíu thôi, hên hên gặp mấy em từng làm spa thì có thêm 1 chút động tác bẻ, ấn huyệt nhưng cũng thuộc dạng cơ bản.
Vừa massage khỏe vừa Onsen,BJ, CIA luôn thì đó giờ Mã tui chưa đc trải nghiệm, không biết có cơ sở nào có dịch vụ như vậy chưa nhỉ?

MÃ tui cũng đang tìm chỗ massage khỏe tốt kèm theo HJ mà tìm ko thấy.
Bảo Khang massage khỏe good mà phần HJ như robot. Đại Nam thì phần khỏe làm sơ sài. Orchids thì vô để vuốt trụ chứ ko khỏe chút nào luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and TônSung

birdmanbb

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/1/23
Chủ đề
3
12
8
HCM
0 ₿
Hôm rồi mình đi Queen Q1 với Sala Q7 thì thấy khá hài lòng cả phần mệt với khoẻ. Chủ yếu các bé làm có kinh nghiệm nên phần giao tiếp, rồi cả kĩ thuật thư giản mệt-khoẻ cho khách cũng tốt hơn nhiều.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
vé 700k 120ph vừa khỏe như chuyên nghiệp ( thấy bà dòi hỏi ấn huyệt ) rồi thư giản , rồi biết nói chuyện. Phân khúc ở đây tui thấy tầm trung chủ yếu để dễ tiếp cận.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Chịu với thanh niên . Qua Hồng Hà hay Ngọc Anh , Diamond rồi vào kêu mấy em hj bj nuru 2 shot đi là vừa lòng nhé.

• Haha
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
gắt thế, đang bị gấu bỏ đói hả kkkk. chiều ra quán cũ nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.