Hỏi anh em...

Lượt xem: 8,884

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Tình hình là mình có quen 1 em ms, cũng có cảm tình với em ấy, quen nhau được 2 ngày thì cũng rủ em đi chơi nhưng em không đi. Đến ngày thứ 5 mình cũng mời dc em đi chơi đi ăn vặt, cafe, xem film.. rồi ngủ qua đêm bên ngoài (chỉ 1 lần). Nói thêm là mỗi lần mình vào ms đều bo cho em cũng không ít ( điều kiện kinh tế mình cũng khá từ lúc quen em ngày nào mình cũng muốn gặp) nói thêm là mình hoàn toàn bình thường nhé :) vào phòng cả 2 nói chuyện và làm linh ta linh tinh, rồi mình cũng nói nửa đùa nửa thật là có thích em ấy nhưng em bảo là đừng có thích em... rồi sau đó thì em ấy nói không muốn gặp mình nữa, vào tìm là em chủ động báo đổi người (mình cũng biết đc là lúc đổi người xong em vào phòng trong em khóc :( )... như thế là sao mấy bác..

Sửa lần cuối:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
sáng mùng 1 mà tâm sự buồn rùi hà :oops:
mấy ca này khó quá, ko biết nên tư vấn gì... tui còn vướng thì tư vấn ai :D, thui thì cứ chân thành hết mức có thể, thẳng thắng hỏi em ấy đi bác, ít nhất phải biết rõ lý do bị tránh mặt tui mới cam tâm, kkk

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Hỏi rồi không nói :( giờ muốn hỏi cũng chịu. Chặn điện thoại, face, zalo... cứ nhắn là chặn. Thiết nghĩ mấy em làm nghề này thì cần khách quen, bo nhiều được nhiều tiền là ok rồi, đằng này em chả cần lun.. bảo em xem tôi như khách bình thường thì em cũng chả nói gì chỉ chặn điện thoại lun...hỏi bạn của em thì nó bảo không bít anh ah :(

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
nghe câu này xong tui thấy bác tầm thường quá. Dù làm nghề gì thì em ấy cũng có lòng tự trọng, ko phải có tiền thì muốn gì cũng được đâu bác... tôn trọng nhau mới bền lâu được chứ bác :rolleyes:

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Đôi khi tiền bạc không quan trọng, nhiều khi em nó quen bác lại sợ không hợp, thôi thì chia tay sớm bớt đau khổ.....

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
542
312
39
0 ₿
Có 2 khả năng:
1- Là câu nói dùng tiền của bác làm chạm tự ái của em nó
2- Bác và em nó tiếp xúc nhiều, có tình cảm đôi chút. Khi nghe bác đề cập thích em ấy, em ấy sợ bác đùa giỡn hoặc ngại vì công việc của em ấy. Nếu bác xác định có tình cảm thiệt với em và nghiêm tuc thì mạnh dạn nói với em ấy. Ngược lại bác cho qua luôn đi, đừng làm phiền em ấy nữa. Bớt đau khổ cho đôi bên

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Mình cũng như người bình thường mà :) chẳng phải cao nhân gì. Chấp nhận là người tầm thường.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Mình không nói câu đó đâu ah. Mình chỉ suy nghĩ khi em ấy chủ động không gặp lại mình... điều đó làm mình trân trọng em ấy hơn cũng vì thế mình mới lên để hỏi..

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
Bác mới quen mấy ngày mà rủ di ks ngủ qua đêm dc là giỏi oy. Mà bác nói vào phòng cả 2 nc rồi làm linh ta linh tinh là sao? Theo motip phim hàn quốc thì e ấy bị bệnh k muốn làm bác khổ. Hai là có người iu rồi nên tránh mặt bác đó mà

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Thôi thì cứ để time sẽ trả lời....

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
:) chứ mấy ông vào đó rồi sau đó làm gì thì tui với em cũng thế :) . Có lẽ ông trên nói đúng. Chắc là phải dừng lại.

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

Genie92

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/1/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bác cho em địa chỉ với số để em vào hỏi em ấy cho bác khỏi thắc mắc :D

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Người khác thì em ấy vẫn tiếp bình thường nhá, nhưng rất tiếc là mình không cho bạn được.

Em ấy cho mình tất cả thông tin của em.. face, zalo (sđt), địa chỉ... tất tần tật.. chỉ có cái là em ấy không muốn gặp mình nữa

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Sao giống trong đây vời chời , đừng nói với tui là chú nhé ...

http://congdongmassage.com/threads/tam-su-cong-viec-cua-1-nhan-vien-o-massage.2925/

"
Nhưng đôi lúc họ cũng sợ những thứ gọi là iu thương, một là không thích, 2 là họ cho rằng mình ko xứng với tình iu đó. Đơn cử là trường hợp pé số 48. Pé này mình dây cây cảnh, mặt xinh xắn, giọng nói thì thôi rồi, điệu bà cố luôn! .....Nói chung là pé này có 1 thằng nhóc khách chết mê chết mệt, thằng này học cao đẳng dược, nhà cũng thuộc loại khá giả nên tuần nào cũng vào 2,3 lần. Mỗi lần vào đều gọi pé này và chỉ ngồi nói chuyện chớ ko làm j cả. Nói chung thằng này thuộc dạng gia đình bao bọc từ nhỏ nên hơi khờ. Hôm đó mình đang trực phòng thì thấy con pé bỏ ra, trước khi đi còn ngoái đầu lại: “Em ko muốn gặp anh nữa, anh vào đây đừng có gọi em, nếu xuống thấy anh thì em cũng ko tiếp đâu” Chạy vào thì thấy ôi mịa ơi, thằng pé khóc như mưa, khóc như cha mẹ chết, làm cho khách mấy phòng khác cũng phải ngó đầu ra xem thế nào. Sau hỏi ra mới biết, pé 48 chê thằng này khờ quá, tương lai cũng sáng lạn, nếu quen nó thì sẽ ko tập trung học hành đc bla..bla… nên muốn chia tay.
"

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Ko sao : 09,11,19 và 24 của TĐK tui tỏ tình 1 lượt đều bị từ chối kìa ... lo gì :D

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi and Goldenboyfc

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Ở đây có ae nào sống = những nghề "xã hội" hay ko ? Hay đa phần đều gia đình ổn định,công việc đàng hoàng ok. Chắc đa phần đều là công việc đàng hoàng đúng chưa. Vậy thì các e nó bảo đảm là ko muốn quen rồi,trừ khi ae bung tiền quá khủng. Nếu ko bung khủng bố thì hầu nhu các e nó ko quen đâu. Mà nếu ae làm nghề "xã hội" thì lại đc ưu tiên vượt bậc,các e nó nuôi luôn lại cũng là thường. Đố ae biết Tại Sao Lại Như Vậy ? (NGHỀ XH đại loại là:cầm đồ,cho vay,banh,đề,bài,gà,hàng,cướp giật ....v...v)

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Rất thông cảm cho tình cảnh của thớt. Si tình quá cũng khổ

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Chúng tôi bày tỏ mối quan ngại sâu sắc về vấn đề này
Vậy ý của bác là các e đều muốn làm nghề này suốt đời để quen các anh làm "nghề xã hội" ah. Vậy bác có chắc các anh làm "nghề XH" đều muốn quen các e ko để được các e nuôi. Bác tưởng tiền nhìu là các e theo, sao bác ko nghĩ là các e cũng có suy nghỉ bác bỏ tiền ra để các e theo thì bác cũng có thể bỏ tiền ra để được e khác. Trong môi trường của các e ko phải tiền là lớn đâu bác ah. Còn nhìu cái khác nữa. Còn những a xã hội mà để các e nuôi thì..... xin lỗi ...... khinh
P/s: chỉ là ý kiến của cá nhân

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Mikelnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/16
Chủ đề
0
12
4
0 ₿
Mình ủng hộ chủ thớt nếu thấy có tình cảm thì cứ mạnh dạn tiến lên.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Chia tay ngay và luôn. 1 ngày em tiếp cả chục khách, có cả nồi anh theo đuổi => em có rất nhiều sự lựa chọn nên đam ra dễ thay đổi nếu gặp phải đối tác tốt hơn. Các thể loại ms, bia ôm, call girl ...v..v là *** đối tượng để chơi không phải để cưới. Không vơ đũa nhưng xác suất ngoại lệ là rất rất thấp.

Đừng mất thời gian + tiền bạc cho những mối tình không đi đến đâu. Cứ gái ăn học đàng hàng, gia đình không có tiền án tiền sự mà tới !