Bình Tân Hội ngộ " BÁC SỸ Trị Liệu" Lục Thập Bát muội.......

Lượt xem: 2,512

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Số là dạo rần đây thấy ae đồn nhau có bông hoa mới cao 1m7 đang dậy sóng kỳ đàn quá nên mình cũng mom men đi check thử thực hư ra sao.

Bỏ qua các thủ tục cơ bản ai cũng biết rồi nên mình đi thẳng vào vấn đề chính ngày hôm nay, có 2 điểm mới mà mình cảm nhận là trước giờ mình đi chưa có bé nào làm ( mới đối với mình nhé).

Phần 1. CHÀO HỎI !!

Khi ẽm bước vào phòng đập vào mắt mình là cô bé tuổi đôi mươi cao lỉnh khỉnh dáng vẻ mình dây có da có thịt, da vẽ hồng hào, sau 1 hồi tìm hiểu sơ bộ thì ẽm kêu mình đi tắm ( chắc do còn ngại nên chưa trao đổi nhiều ). Vào tắm thì như mọi khi mẹ tắm con xong thì dạo đầu ( khúc này mới phê nè), ẽm tắm xong cho mình thì lấy khăn lau khô người sợ mình lạnh ( quá ân cần chu đáo , mỗi lần ẽm cất tiếng nói là lòng lại tan chảy – quá ngọt và dể thương ), xong rồi ẽm đi đường lưỡi từ bắp chân lên tới ngực click 2 cái núm zú nhỏ tẹo của mình haha lúc này chỉ biết nhắm mắt nằm hưởng thụ thoi, 2 cái tay thì để lên bắp đùi ẽm áp sát 2 trái cam chín mộng vào cho mình sờ mó tùy thích nhưng ẽm có 1 đặt điểm là hay nhột nên mình củng sờ nhẹ nhàng tránh làm em đau ( ae nhớ thương hoa tiết ngọc nhé).

Tiếp tục màn thủy chiến, ẽm bắt đầu tấn công hạ bộ rất từ tốn và nhẹ nhàng đi lưỡi xung quanh 2 cái trúng cúc múp chụp chụp rồi mới nhẹ nhàng múc cà lem phải nói là em làm nhẹ như lông hồng luôn, từ từ chậm rãi ko phải kiểu dồn dập để cho mình mau ra nhé, rất nhẹ nhàng rồi tới đoạn cao trào mình sắp ko trống cự được củng hên chuông điện thoại nó réo làm mình giật mình tự nhiên tuột mod nên giử lại đc quân binh ko là toi hahaha, sau màu thủy chiến thì lên giường hành sự tập 2.

Phần 2. Zô bài vật lý trị liệu!!

Phải nói là lần đầu mình đc đi 1 bé mà có kỹ thuật ms khỏe tương đối tốt như vậy, đấm đúng chổ cần, đạp đúng chổ đạp, bao nhiêu uể oãi tiêu biến trong 1 nốt nhạc. xoa đầu, cổ vai gáy, bóp chân, rồi dùng chân dậm lưng, bẻ khớp từ đứng nằm ngồi có đủ các bước, quá sảng khoái cho lần thám hiểm này ( kiểu như hôm nay đi ms khỏe thuần túy đc bonus phần vuốt lướt max ping hahaha).

ẽm quá êm dịu từng lời nói như rót mật vào tai vậy, luôn luôn hỏi a có đau hay mỏi ở đâu e đấm cho a hết mỏi, thầm nghĩ chỉ đang đau mỗi trái tim e đấm đi em kkkk.

Phần 3. Lạc trốn hồng trần.

Sau khi cơ bắp được hanh thông thì thằng em nó biểu tình là tới lược nó chưa, chờ hơi lâu rồi đó kkk, đầu tiên nằm úp ẽm đi thái không dùng dầu, ta nói cảm giác da thịt mịn màng chạm nhau tạo ma sát nó rít rít mềm mềm phê không thể tả đặt biệt là cặp cam sành mềm mại tự nhiên nữa, vừa đi thái xong ẽm đi đường lưỡi kết hợp thả kiến bò khắp người vừa nhột vừa tê, xong tới màng nuru ẽm dùng con xò lông đã ẫm ước chà chà từ bắp chân lên tới mông rồi lướt lên phần eo lưng không sót chổ nào nhưng ko dùng dầu mà trơn mịn tự nhiên nha ae ( phê lắm), đặt biệt là màng múp và thỏi lổ tai phê lắm nha ae, nghe rõ tiếng thở theo nhịp làm của ẽm luôn, như phim JAV kkk

Quay người lại thì tiếp tục như phần trước ẽm đi lưỡi, nuru theo các tự nhiên rồi quay xuống tấn công hạ bộ từng nhịp từng nhịp, lúc nhanh lúc chậm, rồi tới đoạn cao trào ẽm quay người lại cho mình khám phá con xò lông tay trái hái cam tay phải úp xò vừa thở vừa kiềm đề không bị out sớm, tới đoạn súng nóng máy là điếm 1-2-3 bắn đùng đùng xịt lên tới mặt mình luôn kkkk, vậy nó mới sướng phải ko ae.

Phần 4. Tổng kết!!

Sau 1 hồi nằm dưỡng thương thì tắm nhẹ lại rồi tâm sự thêm 1 tí, ẽm hỏi có muốn ăn thêm gì không, uống gì không, trời ơi sao mà dể thương quá dị lo lăng như kiểu người yêu lâu ngày gặp lại hix hix sao nở đi về đây.

Đánh giá chung.

+ CSVC 9,5/10 phòng đủ trang thiết bị, xông hơi nhanh ko chờ lâu.

+ KTV ( 68 ) 9/10 – Lịch sự, niềm nở, ân cần chu đáo, kỹ thuật tuyệt.

• V1 : hệ cam việt mềm mại hàng tự nhiên không nâng cấp
  • V2 : vòng eo ngọc trinh nha ae, phẳng lì không tí mỡ thừa luôn
  • V3 : căng đét, sờ xướng ấy ấy thì nhức cái nách.
  • V4 : râu tóc tỉa gọn gàng, sạch sẽ, ước ác
+ Kỹ thuật 9,5/10 ( phần khỏe 10/10 , phần mệt 9/10), mặt đù kỹ năng mệt còn chưa được max ping nhưng đối với mình như vậy là quá tuyệt vời so với mặt bằng chung hiện nay rất hiếm có KTV vừa có tay nghề vật lý lẫn tinh thần tốt đến vậy.

Tóm lại là 1 KTV đáng để ae tới trải nghiệm đặc bịệt anh nào nhức mỏi, uể oải thì đi ngay và luôn cho em nó “trị liệu” cả thể xác lẫn tin thần đều phấn trấn trở lại.

Có 1 điều không liên quan là lúc bước ra gặp bà 09 đang chuẩn bị đi vào làm, hé lô chào bả mà bả bơ mình ko nhớ mình là ai ahuhu, chắc lại phải vào tiếp tét cái mông cho nhớ mới đc hêhehe. Thôi chào ae mình xin phép kết thúc phần phiêu lưu với 68 tại đây chúc ae 1 ngày chơi zui zẻ.

Cám ơn DBBT và Mr Long Huỳnh tạo điều kiện cho mình hoàn thành chuyến phieu lưu này. Chúc cơ sở ngày càng phát triển!!! ( Bài viết có sai chính tả xin ae bỏ qua do làm biếng ngồi dò lại kkk)

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Chúc mừng Đại Lão Gia đã có cuộc hội ngộ ngọt ngào cùng Lục Thập Bát Muội. Hôm qua đeo khẩu trang nhìn hông ra kkk

vuonglam1

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/11/21
Chủ đề
0
14
0
0 ₿
Nghe đồn đã lâu như chưa có dịp gặp em ấy. Mừng cho bác ngon trym

Kenso

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/1/21
Chủ đề
0
63
6
0 ₿
Theo tinh thần chủ thớt nên gọi ẻm là Hoa Đà cô nương =))

Marcus3005

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
q ơ ơ Lướt 2 bài rp mới nhất thấy bé nào bên bình tân cũng chu đáo, không biết có nên rời bỏ căn cứ qua bên này không :cuteonion38: 2 bên gần nhau mà thấy bên này dậy sóng quá

Beneli

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/9/15
Chủ đề
1
169
65
36
0 ₿
Quả là cuộc hội ngộ kinh điển. Đại Lão Gia hội ngộ cùng nữ Thần Y :2onion35: