Q.1 Hội ngội ngày mưa

Lượt xem: 881

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Ngay sau khi ăn uống cùng anh e và được giới thiệu vài số ngon của dubai thì liền book ngay phòng để khi ăn xong kịp qua còn thư giãn để không lo kẹt.Chán gi đâu mấy ngày nay mưa gi tầm tả mà thui kệ cứ qua gặp được mấy e là ấm lòng rồi.
Đến nơi giao con xe cho bác bảo vệ xong thì vào lễ tân trình code và báo lịch đã đặt ngồi nghỉ ngơi tầm 5 phut locker dẫn lên phòng lầu 4 nhưng chỉ có một phòng xông uớt mà kệ không sao,niềm nở nói chuyện chào nhau xong locker đi xuống truoc khi xuống còn hỏi a ăn gi không e làm cho nhưng do mới ăn roi nên thui.
Lao vô phòng xông hơi ngồi để hồi phục thể lực tỉnh táo còn chiến đấu nữa chứ tầm 5 phut thì bé 99 vào tui không thể nào ngồi xông đựoc nữa nhảy ngay ra ngoài chào hỏi e ui em thật xinh làm sao da trắng và ốm khá cao ngồi nghỉ ngơi tui giao lưu nhẹ nhàng vài cái với e đã gi đâu bé dẫn vào tắm,tắm rất kỹ ân cần và chu đáo hơn nguời iu ngực bé tạm ổn nhưng bé đi đừong luỡi rất phê ,như con rắn đang bò lượn khắp cơ thể và em bắt đầu thổi cho thằng e tỉnh ngủ ngóc đầu dựng lên ngó em như kiểu "ôi em ngon quá nữa đi e".
Massage khoẻ: đấm bóp đầy đủ như bao bé khác nên không có gi nói.
Massage mệt : phần massage thái bé chà rất phê bằng vòng ngực khá úi dồi ui của e khiến tui mê mệt tiếp sau qua trừơn nuru như làm tình thiệt luôn rất có cảm xúc v4 đầy uớt át di chuyển khắp cơ thể rồi dừng lại ngay thằng e kích thích nó chào cờ cứng ngắc uớc gi giờ chỉ có thể xx lấy e lun cuối cùng qua màn 69 e rên rất cảm xuc từng nhịp thở tiếng rên của e hoà vào bầu không khí mờ ảo đêm tối phê pha đưa tôi vào cõi mơ giờ đây tui chỉ biết đến e và càng muộn ở bên e thật lâu sau 15 thì em CIA đã lấy đi hết sinh khí và tắm lại cho tui ra về hẹn a lần sau về cẩn thận nha e
CSVC cao sạch rộng
Nhân viên :ổn áp vui vẻ
Tic:eek:senn (camapro)
Tip=tic++
Lễ tân,locker,bảo vệ: cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhanh001