Q.5 Hồi ức cùng bé 8 YHCT

Lượt xem: 682

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,086
31
0 ₿
Thời gian gần đây Súng nhận khá nhiều câu hỏi của anh em xin chia sẻ một số trải nghiệm cá nhân khi đi YHCT PSD Q5 và những bé nào Súng đã đi, nếu được anh em có thể xem những bài viết của Súng trước đây, ngoài ra nếu Súng có thời gian cũng sẽ lản đản viết tốc ký một vài bài chia sẻ cho anh em đọc chơi tham khảo :cuteonion7:

Bé 8 Súng gặp cách đây cũng gần 2 tháng và trải nghiệm khá tốt, mọi thứ không quá xuất sắc và các bác có đi cũng đừng nên quá mong đợi nhiều trong phân khúc này. Mọi thứ cứ nên để tự nhiên, thả lỏng ra 1 tí có khi kết quả sẽ như mong muốn. Súng đi phòng thường tic 130k mục đích là để em làm khỏe vì ngồi vp nhiều lâu lâu cổ và thắt lưng lại ê ẩm. Nếu xét về khỏe thì bé 8 là một ứng cử viên sáng giá, lực tay mạnh, bài lưng tốt, ấn huyệt đầu và massage cổ chuẩn, đúng giờ. Kết thúc bài khỏe bằng đá nóng.

Súng kể ngắn gọn thui vì các bác đa phần chả ông nào quan tâm mà cứ hau háu hỏi phần tiếp theo là gì? Happy ending không …..Bé 8 thì thái độ vui vẻ, không kén khách nha, mặt tươi có duyên không gọi là đẹp nhưng dâm ngầm (cái này đi nhiều kinh nghiệm nên Súng biết bắt mạch xem tướng :cuteonion38:)

Thư giãn: bé có tuyệt chiêu chà đá nóng từ lưng xuống mông rồi lướt sâu xuống kẽ mông chạm bìu khá phê, độ ấm của đá lúc đó không quá nóng nhưng sẽ làm cả người khoan khoái, tê tê như bị điện giật. Bé khá dạn tay nên các bác không cần nhắc, bé sẽ tự lòn tay xuống hỏi thăm cậu bé, khều khều và moi chú chim non ra khỏi tổ. Sau đó vuốt ve nhẹ nhàng dọc thân cây láp trước khi lật ngửa. Khi đã có cảm xúc mọi thứ phía sau khá dễ dàng, nhẹ nhàng nên các bác cứ hưởng thụ theo cách của mình (dĩ nhiên là trong giới hạn cho phép).

Sơ bộ: Vòng 1 cam mỹ, trắng, ti hồng hào, bóp khá đầm. Bé có da có thịt nhưng cao ráo nên 3 vòng còn lại cũng khá ưng mắt.

YHCT thời gian gần đây đã chỉnh trang lại phòng ốc (VIP) nên cảm nhận khách đi cũng tốt hơn trước, giao tiếp của NV khá lịch sự nên nhiều bác kinh tế ổn định kha khá tí vẫn chọn nơi đây làm chỗ dừng chân.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Có dc bú bình k đại úy

Hoanggiangsc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/1/21
Chủ đề
0
3
2
0 ₿
Bác cho xin vài số các e OK đi bác Súng. Tìm lại bài cũ của bác mà ko thấy.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,086
31
0 ₿
Bác đi random thì cũng hay nhưng gặp bé vừa ý thì xác suất thấp, nếu cần thì nói Lễ tân tư vấn trước khi chọn số nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Max 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/24
Chủ đề
1
19
15
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác Súng có thể ib cho e cái địa chỉ vs ạ.nếu đc cho e xin tic vs tip cụ thể vs.dạo này e đang nghiên cứu môn vuốt lướt.. ms mệt e hết hứng roài :).thank bác Súng

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,086
31
0 ₿
YHCT 218L Trần Hưng Đạo B Q4, tick thường 130k, tick VIP 220k, tip hơn tick là tốt vì giá vé vốn đã thấp rồi, các bé làm nhiệt tình thì mình đừng tiếc chi +100-200k vào tiền tip. Ví dụ tick 130k thì tip nên là 200k trở lên nhé. Chúc bác vui!

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Max 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/24
Chủ đề
1
19
15
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Đa tạ bác đã Rep e.mai e đi balance thử.. chắc trong tuần e sang YHCT test e 8,nhất trí vs bác vụ tip.giá quá ổn cho trải nghiệm mới.thanks nhìu

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy