Bình Tân Hồi ức số 2 : giấc mơ ngắn ngủi... mang niềm thương 32

Lượt xem: 1,547

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
có ai từng lỡ đem lòng trao cho nàng KTV như mình chưa ? chắc có lẽ cũng có rồi nhỉ , rô tôi cũng đã từng như thế .....
gặp em là duyên, nhưng không đủ phận để ở lại bên em.. âu cũng là 1 hồi ức đang nhớ và trân trọng.. cuối năm se lạnh, rô lại trải lòng cùng ae ....

gặp em vào 1 đêm họp mặt bạn bè dịp covid ... theo 1 thói quen chọn nơi gần nhất nương thân tránh cơn mưa đêm lạnh lẽo tại khu vực tên lửa... không nói chắc mọi người cũng biết rồi, chính là dubai bình tân quen thuộc trên con đường số 7, 7 là thất .. thất trong thất tình ấy cũng là nơi rô tôi gặp người làm bản thân mang cảm giác nhớ mong ... xin gọi em bằng 2 chữ " tri kỷ" 32

mọi thứ đều xuông xẻ như trước... một cuốc điện thoại, gửi xe, lên quầy và phó mặc các bé cho số phận ^^ số phận đưa đẩy cho tôi gặp em, cô bé nhỏ nhắn xin xắn và tươi tắn mang số 32....

ấn tượng ban đầu với tôi là 2 cái lúm đồng tiền tự nhiên nằm trên gương mặt xinh xắn của cô bé 2k mang giọng nói miền tây mộc mạc , em không phải dạng hot girl chân dài thân hình đồng hồ cát như các bé ktv khác, ở em toát lên 1 cái chất dễ thương, nhỏ nhắn rất riêng ( cái này là gu tui các bác ơi ^^ ) tôi mất đôi phút chìm đắm trong nét dễ thương ấy ... cư như là đã rung động 1 lần nữa sau những nỗi đau từ quá khứ đã khiến lòng mình khép lại....

em quá nhỏ nhắn so với cái chiều cao 1m7++ của tôi, cứ ngỡ em dè dặt hay nhút nhát nhưng không, em rất năng động và hoạt bát, nói chuyện rất là dễ thương... sau vài câu chào hỏi nhau cả 2 quấn lấy nhau nói chuyện cởi mở thì rô tôi cũng tranh thủ mở luôn đồ của bé ^^ phát hiện bất ngờ là 1 cô bé ddcn giấu mặt sau vóc dáng nhỏ nhắn kia. Em tấn công tôi từ khi chưa kịp trút xiêm y, nhiệt tình và nghịch ngợm.
ôm ấp âu yếm như từ những giây đầu, như đôi tình nhân mới quen, từ ghế đến bồn tắm... vừa vào em đã túm lấy thằng em tôi mà nghịch rồi.. thật là xấu xa mà, ai lại vội vàng thế cơ chứ.. sao anh thua em được, tôi lại ôm lấy thân hình nhỏ nhắn ấy hôn vào tai em.. em như hiểu rõ ý đồ của tôi mà nhẹ nhàng xoay người lại tựa lưng vào ngực tôi để tôi dễ dàng cảm nhận cơ thể nhỏ nhắn của em... mân mê em chậm rãi trong tiếng rên rất khẽ của em làm tôi như muốn hóa thành lang sói để ngấu nghiến em .. nghịch nhau trong bồn không đủ cả 2 cùng kéo nhau lên giường...
lần này em nắm thế chủ động rồi.... em đè tôi ra mà tấn công , chiếc lưỡi của em không tha 1 cm nào của tôi cả... từ cổ đến chân .. tôi phải rùng mình không dưới vài lần dưới sự tấn công ấy... bất ngờ em bảo tôi nâng mông lên em thưởng, em cho 1 bài BJ ngược tê tái con tim , nếu không đủ mạnh mẽ có lẽ rô tôi đã ngã quỵ rồi.... thật là dã man...
vừa xoay người lại tôi trả đũa ngay ... kéo em lại hôn thật sâu , đôi tay không quên khám phá khe suối thần thánh cùng đôi gò núi nho nhỏ của em, khe suối ẩm ướt chảy từng dòng nước đầu nguồn ấm ấp ướt đẫm tay tôi... em ôm lấy tôi rên từng tiếng ... không thể chịu được nữa tôi đè em xuống hôn vào khe suối thiên thai ấy.. cảm xúc không nói thành lời.. cứ như đôi tình nhân mãi mê làm tình với nhau, thằng em tôi biểu tình điên cuồng đòi quyền tự quyết... với 1 người theo chủ nghĩa dân chủ như rô tôi thì phải công bằng... cả 2 đổi thế 69 huyền thoại .... thưởng thức món hàu 2k tái hồng trong khi em hành hạ thằng em tôi bằng chiếc lưỡi ma quỷ kèm những cú lút cán sâu vô tận ... em bỗng uốn người rên khẽ, 1 dòng nước tiên tuông nhẹ ra ...bất giác rô tôi cũng thăng hoa như 1 sự đồng điệu ...
cả 2 ôm nhau cùng nhịp thở gấp ... nhìn em tôi lại thấy bồi hồi cảm giác như lần đầu tiên cùng mối tình đầu của mình.... tôi lặng đi vài giây với những ký ức xưa cũ ....
sau cuộc mây mưa, tôi và em ôm ấp nhau tâm sự nhiều chuyện, bất giác tôi kể với em về những mối tình xưa của mình ... không hiểu sao tôi cảm thấy rất thân quen, 1 cảm giác như với 1 người gần gũi với mình... em cười và lắng nghe, chia sẻ cho tôi những câu chuyện của em... tôi nhận ra cả 2 thật sự rất giống nhau.. từ những nối đau quá khứ cho đến hiện tại....
đến lúc chia tay... tôi vẫn bồi hồi với cái cảm giác ở cạnh em...
về nhà vẫn liên lạc với em, nhiều lúc cũng muốn 1 lần nữa yêu đương nhưng bản thân vẫn sợ ám ảnh lúc xưa ... thôi thì chỉ đành xem em như 1 " tri kỷ" tâm sự mỗi ngày thôi..

Cảm xúc giao động nên đành dừng lại đây ... cám ơn các bác đã cùng tôi trải lòng....
Xin hẹn các bác vào những hồi ức sau..........

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Bulo and haiau_sea

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿