Bình Tân Hồi ức về 99 DBBT - có cần đào tạo lại nhân viên?

Lượt xem: 1,087

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào anh em,

Thực sự mình không muốn giật tít, câu view nhưng sau bài report của e thì ae sẽ hiểu lý do.

Vào một buổi chiều nọ, cầm trên tay code xổ số may mắn nhưng lại có hsd 4 ngày nhưng em lại phải đi công tác 3 ngày, nên phải chốt đi ngay khi nhận code (trong người hơi đuối vì công việc và chuẩn bị mai đi sớm). Em phi con xe thật nhanh đến cơ sở đã từng rất quen thuộc - Dubai Bình Tân.

Bước vào khu vực lễ tân, em bị mất hồn vì bé lễ tân ngày nào đã từng giết chết con tim của em.

Thôi vào vấn đề chính, em chọn số 99 để được phục vụ. Các thủ tục khác thì các bài report khác đã nói. Em chỉ tập trung report điểm nổi bật.

• tiểu sử: em này đã từng làm mưa làm gió tại Tokyo Quận 3. Số 99. Ae có thể kiểm tra
  • Kinh nghiệm: 14 tuổi đã hành nghề nhiều tỉnh thành trên cả nước, từng làm hệ thống massage vua, massage z….
  • Kỹ thuật: khoẻ cực chuẩn, ko thiếu j nhe.
  • Face: xinh 7d
  • V1: 6d. Em hơi khắt khe chỗ này vì có hiện tượng hơi chảy xệ. Nhưng vẫn okie
  • V2: 7d ngon
  • V3: 7d
  • V4: mới cạo :)))))). Lúng phún. Ngon
Quy trình Onsen là massage khoẻ trc nhé các đồng chí, xong rùi mới vào bồn. Bồn tắm thì em thi triển kỹ thuật hội tụ 7 năm trong nghề, rất điêu luyện tới nỗi e phải thốt lên “tuyệt kỹ 7 năm là đây à”. Phải nói kỹ năng LT của e ấy thuộc hàng đỉnh cao và em đã chịu gục ngã tại phút thứ 5 của trận đấu. Kết thúc trong bồn, e tưởng mọi việc đã kết thúc, ai dè, em lấy lên làm Thái tiếp tục ạ, không lầm đâu. 1 bài Thái đầy đủ chuyên nghiệp tới nỗi mà em kêu bạn ấy dừng lại đi, “anh không thể tiếp tục”. Nhưng không!!! Em ấy vẫn tiếp tục, thi triển với các skill thâm hậu và rồi…….. e phải trốn theo nghĩa đen. Em ấy không dễ dàng tha cho tui đâu, tui phải năn nỉ thì em ấy mới dừng lại:))))). Với những bạn yêu nghề thế này thì cơ sở cần ủng hộ tinh thần các em nó, làm vì đam mê mới được.

Lý do em trốn đơn giản là hết tiền, shot 2 thì phải up vé và tip cũng tăng. Xui là em mới vừa tậu cái điện thoại nên trong túi chỉ còn vỏn vẹn 1tr100k.

Kết thúc buổi “tra tấn”, bước xuống phòng nghỉ dc em ấy dìu tới tận ghế. Bé lễ tân ra mời 1 tô súp đặc biệt (hôm đó không có món gà ác bí truyền), tuy nhiên món súp này không kém phần đỉnh cao.

Câu chốt của em là: Có cần phải đào tạo lại nhân viên để họ có được cái đam mê với nghề hay không? Hãy phát huy nhé 99

Tổng kết:

Tic: trúng số của mod :))))

Tip: 1tr100k

Lễ tân + locker: mình có xin lỗi vì có 1tr1 đưa hết cho bé rồi, hứa lần sau bù

Giữ xe: 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thật sự bất ngờ và thấy sốc khi đọc được comment này của T, hic hic.
Có lẽ nào Cô Pé đã ấy ấy vs Khách trong lúc làm , không tuân thủ theo cơ sở nên đã quyết định... rút hồ sơ cho Cô Pé out :(:(

• Wow
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ngay cả điều @Mr Mìn , nói về Cô Pé là thật JL vẫn không thể tin chuyện này xảy đến với Cô Pé.
Thật là đáng buồn , thật đáng tiếc mà.
Dự tính sẽ làm cái Tic Super Onsen - 4 Tay cùng Cô Pé Răng Khểnh & Pé Mèo Hoang [09] còn chưa kịp mần giề mà nay Cô Pé đã phải rời đi... :(:(
Buồn trong lòng một chút... một chút thôi... hết duyên vs Cô Pé răng khểnh.
Thôi thì ta lại trở về mái nhà 41 LTHG để tìm mấy ẻm bên này sưởi ấm con trym dzậy
Cũng hok biết người anh em Đồng Dzâm Ngao Bái Aka @Neo , đã kịp xin hết info của Cô Pé Răng Khểnh chưa nữa, mong rằng cả 2 người sẽ hok lạc mất nhau thêm lần nào nữa. Chúc may mắn!!
Cuộc sống vô thường, xin đừng lỗi hẹn, bởi một lần lỗi hẹn có khi là xa nhau cả bầu trời.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
thôi thì không có 99 này ta kiếm 99 khác vậy, có sao đâu các bác nè

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
Dạ hiện tại bé 99 đã nghỉ việc rồi ạ, bên em còn nhiều bé tay nghề cũng như 99, hân hạnh được phục vụ anh ạ
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ cho lần sau ạ