Hỏi về htgd đưuơngf số 7 bình tân

Lượt xem: 3,041

bongma

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/6/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
cuối đường số 7 gần quốc lộ. e thấy có 2 tiệm nhìn cũng sang. hoàng gia vương gia gì đó vs 1 tiệm nữa. mà ko biết dịch vụ trong đó thế nào. ai đi rùi cho e chút thông tin được không. cẩm ơn nhiiều

M Ayovi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/7/14
Chủ đề
2
5
0
Tân Bình
0 ₿
ms Vương Gia đường số 7 khu Tên Lửa, chỗ đó là khách sạn 2* có sàn nhảy và ms BJ. khoảng 2 năm trước mình cũng hay đi, ở đây 90% là ktv già + cá sấu, may mắn lắm mới gặp được người 5đ. nguyên ca làm chỉ có 1 em là trẻ xinh, quản lý dành cho những ai bo sộp hay wa khó tính, còn lại toàn bộ là cá sấu già. lúc mình đi thì may mắn gặp được 2 em trẻ và xinh nhất ở đó ( sau khi đổi 1 loạt người ) mới biết số và đi 2 em đó thôi. mình hỏi 2 em thì được biết ở đây đại đa số là ktv giàu kinh nghiệm, tuy ko đẹp nhưng làm rất phê nên khách ở đây rất ít thanh niên đa số là mấy ông U50. phòng Vip ở đây cũng tạm ổn, phòng thường thì hơi tệ, giá cả mình ko nhớ nhưng cũng cỡ mấy trung tâm ở Q5. sau khi 2 em đó nghỉ mình bị trúng cá sấu 1 lần thế là bái bai luôn. 2 năm nay mình ko quay lại nên ko biết thế nào.

bongma

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/6/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿

Thanks bác. nhưng em đang nói tới 2 tiệm htgd mà sát quốc lộ 1a luôn á. tức là từ vương gia đi tiếp nữa cơ. Mà nghe bác miêu tả vương gia nghe cũng nản. Nhìn rất là hoành tráng mà thế à

xayluco

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
3
14
0
0 ₿
san cho minh hoi luon co may Tiem HTGD o duong so 1 Q.BT..co tiem Hoang Ty..Anh Thu..D-May...Thuy Vy...voi tiem moi mo Truc Thanh..nhjn may e mac do Sexy qua.ma k dam vao..so chj la Hot Toc binh thuong thoi...co Bac nao da di cho em xin Thog Tin nhe..vs gia ca..thanks

M Ayovi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/7/14
Chủ đề
2
5
0
Tân Bình
0 ₿

mấy HTGD đó mình chưa đi nhưng nghĩ nếu hớt tóc thường thì ko mặc đồ sexy đâu. giá cả khu Tên Lửa ko mắc đâu bạn, chắc ăn thì trước khi làm gì hỏi mấy e giá trước, nếu chặt chém wa thì " a đưa e 50k uống cafe nha, giờ a fai đi rồi "

PS : đây là diễn đàn về massage, các bác ko nên lạc đề nhe

xayluco

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
3
14
0
0 ₿
Massage vs HTGD cug chug 1sug suog thoi..a e bjet thog tjn thj lay ra trao doi choi..minh thich nhat la dj Massage Hanh Long.ma gio KTV DDCN di het r..danh chuyen qua HTGD thoi..vs lai co Bac nao di qua tiem HTGD o Nguyen Chi Thanh Q11 : tiem Kieu Moi k..xin cho minh it thong tin vs Gia ca nhe ban..xin Cam On