Q.1 Hồng nhan bảng số 11 dubai – không cốc u lan.

Lượt xem: 1,569

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Vốn nghe danh đã lâu, lần đầu tương kiến quả nhiên là danh bất hư truyền. Nếu có đoản ngữ để miêu tả, thì có thể dùng 空谷幽兰 - đóa hoa lan lẻ loi trong sơn cốc vắng. Bé xinh, cao 1m59,nặng tầm 44-46kg, 19 tuổi. Hơi tiếc là mình chọn gói tổng là 900k. Nhìn chung bữa đấy mình rất hài lòng.

-Cơ sở vật chất: ổn. Thiết kế hiện đại, sang trọng. Tuy nhiên bữa đấy số mình hơi đen, không ngờ rằng đến dubai thì phòng xông hơi bị hư, đúng là chạy trời không khỏi nắng. Bé nói thôi đổi phòng khác, mình nói thôi kệ bé ơi (thực ra mình định đi 1 vé nữa để xông hơi)

-Dịch vụ: rất ok. Đầu tiên, lúc tiếp tân tư vấn cho mình thì bỗng nhiên điện thoại reo mà em ấy làm như không thấy, mãi cho đến mình chọn trên ipad xong thì em ấy mới bắt điện thoại. Thứ hai, ktv không được phép mang điện thoại lên phòng. Điều này làm mình thấy cách phục vụ ở nơi này rất tốt.

+xông hơi: phòng xông hư nên bỏ phần này. Thật khá đáng tiếc vì mình thích xông hơi. Bác sĩ khuyên xông hơi tầm 5-10 phút là tốt nhất, vì xông lâu hơn sẽ mất nước, không tốt cho da.

+tắm: mấy cái chai tắm và gội đầu này khá tốt, mình thấy lưu giữ mùi hương lâu và thơm. Mình tắm gội đầu tầm 10 phút, sau ấy lau mình thư giãn.

+massage khỏe: mình cũng không có nhu cầu dùng dịch vụ này nên bỏ.

+massage thái: vừa massage thái vừa trò chuyện với bé. Da mịn thịt mềm, bé mang năng lượng tích cực, nói chuyện với bé làm mình cảm giác bớt đau đầu hẳn ra. Nói chung là mình rất vui. (Đến đây thì cơn đau đầu tái phát nên không suy nghĩ để viết cho hay lên được @@)

-Tổng kết: rất hài lòng. Anh em nên đi trải nghiệm thử xem.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bóp thật mạnh nếu nó xì silicon ra là fake nhe e

• Wow
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
em nên cập nhật thêm công nghệ ngực nano và ngực giọt nước nhé =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿