Q.1 Hợp gu với 186 dubai .

Lượt xem: 332

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Cuối tuần ăn mừng Q1 đạt KPI nên sếp dẫn nguyên phòng qua hai lúa ăn mừng. Mang tiếng sếp dẫn nhưng ăn uống xong mọi người cũng hùng lại để trả bill do sếp cũng ngang ngang tuổi với cũng thân với anh em trong phòng nhưng dằn qua dằn lại cuối cùng sếp quết định lấy tiền đó kéo đi kara một chuyến. Phận là cánh tay của sếp nên biết ý bèn gọi cú qua 135 calmet lấy cái phòng kara bình thường và 1 phòng nho nhỏ thiệt bình thường cho sếp , xong xuôi nguyên *** tầm chục mạng kéo qua hát hò tầm 30ph thì sếp theo mật mã chuyển phòng qua để cho cặp chị em chăm sóc . bên này thì mấy chị nhà ta có hát hò là không còn biết trời trăng gì , thêm bia và mồi quán làm ngon cực kỳ nữa chơi phải tầm 2-3 tiếng cũng đuối đi ra nhận được tin sếp trả hết mấy chị khoái chết đi.
Sau khi tan kèo tui cũng setup cho sếp bé ruột bên dubai mà 10 lần như 1 chỉ đi mỗi bé , gu chung tình mà. Còn tui nay đang hứng nên kiếm bé nào vui vui tý cũng được tu vấn mấy số nhưng đến lúc nhìn hình tui kết body 186 hơn, từ cái dáng đến mái tóc thêm bộ đồ nhìn quyên rũ vãi. Chốt 186 ra tính làm vé onsen 1 mà sếp trả luôn vé cho onsen 2 đỡ khổ .
Cảm giác đầu tiên gặp 186 là VUI, vừa vào mà như gặp nhau đâu rồi mấy lần hay sao mà nói chuyện giao lưu như đúng rồi. Tui kết từ cái body em, ngực tấn công mông phòng thủ nhìn thấy nứng, gặp đang có hơi men nữa . Em lại ngồi vào lòng vừa nói chuyện em sờ mó khiều khiều thằng nhóc còn hỏi nó ngủ luôn hả anh, tý sao nó thức bây giờ , tui bắt đầu thấy được sự damdang của em. Cứ từ từ mà em làm tui hết bất ngờ này đến bất ngờ khác.
Ngoại hình em cao tầm m6 da đương nhiên trắng rồi .
V1 bưởi
V2 có tý lipit chắc tập thể dục hơi ít
V3 bưởi bưởi
V4 nước tràn bờ đê
Tắm tiên : Cũng bắt đầu là gội đầu kỳ co như các bé khác nhưng sở trường bắt đầu là phần em làm trong bồn . Kỹ năng bj của em tuyệt vời, tui nằm mà phê đến mức chỉ biết phơi ku mà cảm nhận cảm giác âm âm siết và mút của em đến lúc từng cơn sóng của tui tức nước vỡ bờ bắn tung tóe ra thì ta nói nó đã làm sao , đứng dậy em rữa lại rồi lên giường nằm .
Massage khỏe : Vừa say vừa đuối nên chỉ biết nằm rồi em làm gì làm, cảm nhận em đấm ổn, tui đang phê phê ngủ nên em cũng biết ý chỉ xoa bóp nhẹ làm tui thấy rất hài lòng.
Matssage mệt : Nằm em xoa bop được hồi tui cũng tỉnh táo lại, em đưa tui chai nước uống cho đỡ khát và bắt đầu chuyển qua màn làm nuru. Ưu điểm của em cái v1 và v3 to nên chà thì bao phê, em như dồn hết kỹ năng vào việc thư giản lúc này cho tui, em trườn cạ mà thằng nhóc đang ngủ cũng phải tỉnh dậy và đẩy thằng anh lật lại để chào em. Em túm lấy nó vuốt ve xoa bóp nâng niu rồi để tui được thưởng thức món sò của em trong khi em ngậm thằng em từ từ mút sâu dần rồi biến nó một càng lớn hơn, sau hồi ngụp lặn húp sò, bóp vú tui cũng phải chào thua với màn bj cực sâu cực đã của em.
Giờ ngồi mà vẫn còn cảm giác cực phê pha với lúc em bj luôn . Buổi thư giản vừa thoải mái vừa gặp được cô nàng thuộc tuyp ddcn mà hợp gu về nói chuyện. đánh giá 9/10đ
Thiệt hai vé sếp lo nên tui tip em luôn củ rưỡi cho 2 lần rùng mình.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,756
1,259
0 ₿
Em này thì DDCN lắm, điểm trừ mặt hơi cứng so với tuổi nên anh em nào mê hệ teen loli nhí nhảnh thì chắc k hợp lắm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,425
1,132
31
0 ₿
Ước gì được có sếp lo như bác, đúng là sếp nhà người ta:2onion16:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,756
1,259
0 ₿
Sếp của bác đi số nào mà chung tình quá vậy? K biết tui đã từng đi qua bé đó chưa hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
86 nhiệt tình full bài keke. nhếu cần kỹ năng thì gặp ẻm là ngon lành