Q.1 Hốt cú chót cùng em 24

Lượt xem: 892

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
Tranh thủ nghỉ lễ kéo dài không được đu đưa nên ghé luôn dubai gặp lại bé 24 vui vẻ tý rồi về quê đỡ tiếc. Cũng bắt đầu từ câu chuyện ngồi lai rai với mấy đứa bạn , bàn ra bàn vào cũng đến bàn massage. Bàn đã còn mình tui vẫn giữ là đi bên dubai mấy ông kia toàn đi yhct cho rẻ, thôi tự do mỗi người tui gọi đặt bé 24 trước . Dù mn chuẩn bị về quê mà toàn tư tưởng lơn gặp nhau vào mấy bác ngồi chờ số quen kg. Tui book trước lên phòng liền, canh chuẩn giờ em xong nê đến là đủ.

Nay nhậu tê tê lúc vào phòng biết thay đồ rồi ngồi xông cho tỉnh tý, mà xông xã nó tỉnh hẳn ráng ngồi tý em vào tui cũng chả chờ gì nữa ra liền tranh thủ từng phút một. Quả là gặp em mọi mệt mỏi như tan biến, em chăm sóc nói chuyện vui vẻ mà muốn ở lại luôn chả muốn về quê chi nữa. Nhưng cũng chỉ nghỉ thôi còn bao việc phải lo. Vào tắm cùng em vẫn là tui thích nhất, vừa được mát mẻ vừa được cảm giác em mơn mớn trong bồn rồi thư giản trong bồn thì tuyệt vời. Dù nhà có bồn có không gian riêng nhưng để được phục vụ vậy thì chỉ có ra dubai mới được vậy thôi.

Phần massage khỏe tui bỏ luôn, ra ngồi ghế ôm ấp tâm sự với em còn thú vị hơn. Sau hồi tâm sự bắt đầu lên giường nằm sấp em áp cơ thể em vào và 2 đầu ti em nó cạ vào làm tui kích thích hơn cả, kế đến là cặp ngực em rồi từng bước em đưa tui lên càm giác tê tái cứ phê phê làm sao. Năm ngữa lại em bắt đấu màn nuru gọi lại bao xúc giác chỉ tập trung theo từng điểm em cạ qua. Cứ như rà điện đi đến đâu phê đến đó. Em bắt đầu để tui sờ bóp một hồi rồi em xoay lại thế 69 tui cứ thế mà hưởng cái cảm giác đê mê húp sò trong lúc thằng nhóc được em mút liếm các kiểu cho đến lúc bao nhiêu tinh túy nó bắn ra mà sướng cực kỳ. Chưa hết khi out em còn vắt cho cạn rồi sau lúc em ra vs xong em vào năm ôm tui lúc này như ngủ quên với bao cảm giác em mang lại.

Hai đứa ôm ấp tâm sự một hồi rồi ra tắm lại và hẹn em tháng sau tái xuất . Nghe thì dài chứ hy vọng 1 tuần lại gặp em . Em 24 có cảm giác làm rất nhẹ nhàng nên cứ từ từ cảm nhận mà lại sướng. Lễ sắp tới lìxi em thêm tý cho vui tui cũng tranh thủ lên sớm để gặp em hy vọng em lên sớm hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿