Q.1 (HPĐC) Ghé thăm em Thỏ thích ăn cà rốt SBD 11

Lượt xem: 2,867

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
161
41
29
0 ₿
May mắn là người đầu tiên của lần đầu tiên Game HPĐC . Chuyện là thích ăn trứng gà với thời đi học cũng hay được cô giáo cho ăn trứng cho các bài kiểm tra nên quyết định chọn số 0 cho lần dự đón ai dè ngày hôm sau thấy Mod @Dory nhắn cho cái Code tại Dubail Q1.
Quyết định ngay sáng hôm sau trốn tiết học nhắn tin đặt bé số 11 và lúc 11h trưa, quá hợp lý số 11 và 11h kkk. Cũng là lần thứ 3 đi tới DB Q1 rồi mà vẫn phải nhờ sự trợ giúp của bác GG map mới đến nên cần đến. Gặp bác bảo vệ đá chống rồi bác đưa thẻ xe mời mình vào quầy, tại tới sớm nên không có gặp bé lễ tân xinh đẹp mà gặp 1 em trai đón tiếp, hơi bị buồn vì không được ngắm người đẹp, thôi thì ngắm trai đẹp cũng tạm vậy.
Thủ tục thì vẫn nhanh gọn như cũ: trình code up lên onsen2 đưa tiền rồi ngồi chờ chuẩn bị phòng tầm 5p thì được theo em Locker lên phòng. Vẫn căn phòng to và rộng rãi ấy, chỉ có khác cách bố trí tý 2 căn mình đi trước đây thôi. Locker không quên chỉ dẫn tận tình và mở nhiệt độ phòng xông hơi cho mình xong ra ngoài kèm lời chúc anh thư giãn vui vẻ.
Thay đồ xong chưa kịp vào xông thì bé vào, vẫn nụ cười đó, bóng dáng ấy đã làm bao chàng trai mất đi lý trí và cả con tim chỉ để được bên em. Bé chào hỏi và xà vào lòng mình kèm một nụ hôn má rất thăm thiết. Mình hỏi là em có nhớ anh không thì bé nói nhớ anh quá trời mà mình biết là xạo quá nên hỏi anh là ai? đi lúc nào? tên gì? thì bé chỉ cười và hôn mình say xưa. Chỉ cần vậy thôi là dù bé có nói xạo thì con tim vẫn rất vui và ấm áp.
Bé bảo mình anh vào xông hơi đi thì mình nói thôi gặp em rồi chỉ muốn xông em thôi, vậy là 2 thân mình lại cuốn vào nhau với nụ hôn kiểu pháp nồng nàn, say đắm đến muốn ngạt thở thì mới bung nhau ra...kkk Chưa bao giờ mình hôn ai lâu và mãnh liệt như vậy. Lần đầu tiên đi bé thì bé cỡi đồ ra nhanh quá nên chưa kịp nhìn ngắm bé trong bộ đồ ren sexy, lần này kêu bé khỏi cởi đồ để mình ngắm nhìn thân thể ấy thật say đắm. Bé mặt bộ đồ màu đen, ren mong manh. Nhìn cắp ngực phập phòng trong chiếc áo mong manh rất là cuốn hút và dể có suy nghĩ bậy bạ lắm mấy anh ơi...kkk
Sau một lúc ngắm nhìn từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, từ trước đến sau thì bàn tay mình bắt đầu khám phá cơ thể bé, môi vẫn kề môi, không quên hôn cổ và tai em khiến em rùng mình lại. Tay trên thì xoa bóp bầu ngực khá vừa tay tuy đã qua thẩm mỹ như đầu ngực rất đẹp, núm vú to tròn luôn cương cứng, cho mình cảm giác rất kích thích. Tay còn lại không quên nhiệm vụ khám phá cô bé phía dưới, sờ qua quần chíp dây mỏng manh, rồi di chuyển lên trên xuống dưới ngoài quần lót bé vài lần, kèm theo đó là tiếng rên rỉ phát ra từ đôi môi ấy. Di chuyển hơn vào trong quần thì đã thấy dấu hiệu của nước nhờn ra ướt cả quần, không quên quẹt một cái đưa lên má em chọc em khiến em giận dỗi đáng yêu. Tại anh làm em sướng nên nó ra đó, tại anh hết đó....kkk
Bế bé lên giường, mình nằm trên bé nằm dưới môi vẫn luôn trong môi, như 2 người yêu nhau lâu ngày xa cách mới gặp lại. Cảm giác thật mãnh liệt, cao trào và cảm xúc của 2 cơ thể. Mình bắt đầu cởi bỏ lớp quần áo bé ra, ngắm nhìn nó một lúc để chiêm ngưỡng vẻ đẹp của tuổi xuân thì, cơ thể bé rất cân đối, rất đẹp. Mình bắt đầu hôn cơ thể bé bắt đầu từ môi, qua cổ, vành tai, lần xuống ngực và bắt đầu đưa đường lưỡi từ bầu trái qua bầu ngực phải, tay không quên phối hợp se đầu ty to tròn cũng bé. Bé rên theo từng lần lướt của cái lưỡi mình, sau một lúc lâu thì mình di chuyển xuống phía dưới. Hít một hơi thật sâu để cảm nhận sự thơm tho tươi mát của suối ngầm bé, rất thơm và ẩm ướt. Hít lấy hít để, kèm nước miếng chảy ra trong cuống họng, vội nuốt lấy để bắt đầu màng ăn sò trong suối..kkk Đi lưỡi từ trên xuống, nhẹ nhàng, chậm rãi bé rên rất to và kèm theo em sướng quá anh ơi, làm nhanh đi anh...Theo cảm xúc của bé mình bắt đầu tăng tốc độ, lưỡi bắt đầu đi sâu hơn và trong, đi lên trên tìm hột đậu hút và xoay vòng theo tiếng sướng rên la của bé, ngón tay kết hợp nhịp nhàng cũng với hoạt động của lưỡi làm bé quằng quại rên la. Thời gian không biết bao lâu bé bắt đầu có dấu hiệu lên đỉnh và mình tăng tốc lưỡi và 2 ngón tay cuối cùng bé cũng tuôn trào làm cả mặt mình bê bép nước của bé.
Thở dốc vì quá mệt mới khiến em qua trong sung sướng, lên nằm kế em. Không quên đem vết tích còn dính rất nhiều trên mặt lên để chọc bé, bé cười và cảm ơn anh làm em sướng quá. Anh có mệt không, anh nằm nghĩ đi để em làm anh khỏe lại nha. Tưởng bé sẽ đấm bóp cho mình khỏe nhưng không bé đi xuống và ngậm lấy cậu bé của mình bắt đầu màng mút kem, kèm đá trứng cút, bé làm rất nhẹ nhàng, từ tốn, để mình cảm nhận sự sung sướng. Kèm theo âm thanh JAV mang đến cảm xúc rất chân thật. Ngắm nhìn khuôn mặt xinh đẹp ấy, đôi môi ấy đang miệt mày chăm sóc cậu nhỏ phía dươi thật kích thích và sung sướng, thằng anh phía trên chăm chú ngăm nhìn em và cậu nhỏ đang được chăm sóc tận tình phía dưới không quên nhẩm bảng cửu chương do chưa thuộc. Dù cho có cố gắng chịu đựng sự sung sướng ấy và học bảng cữu chương nhưng thằng em phía dưới đã không chịu được sự tra tấn của bé và phun trào vào miệng xinh đẹp ấy. Bé rất biết cách hút lấy hết tinh binh còn xót lại, chờ một lúc cho sự sung sướng qua đi bé mới bỏ ra mà ra bồn nhả.
Nằm nghỉ, 2 cơ thể ôm lấy nhau, vuốt ve, tâm sự một lúc thì bé hỏi anh đói không em gọi đồ ăn lên cho, nhưng mình chỉ muốn ở bên bé. 2 đứa ra nghế ăn bưởi ( bưởi thật như mấy bác), ôm ấp nói chuyện một lúc cũng thấy gần hết giờ do thời gian làm bé ra khá lâu nên không kịp làm shot 2 bé hẹn lần sau sẽ phù cho anh cho anh ra 4 lần luôn, chắc nằm luôn chứ không đi nổi...kkk. Tắm cho nhau xong hôn cái tạm biệt, cùng bé đi xuống và ra về.
Tổng kết:
Csvc 9/10.
KTV 11: Trẻ trung,đáng yêu, vui vẻ, nhiệt tình, rất hợp những bạn thích tình cảm, lãng mạng.. 9.5/10
Nhân viên, bảo vệ : 10/10
Tic = code +up osen2
tip=tic + bonus tình cảm
NV+BV 100K
Lần cuối gửi lời cảm ơn đến mod @Dory đã tạo ra một Game show thú vị và cho nhiều anh em diễn đàn có cơ hội trải nghiệm tại cơ sở tài trợ. Xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc bài viết khá dài của mình. Văn hay bị cô giáo cho 0 lắm không biết mấy bác thấy sao..;99

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
903
3,323
1,698
850 ₿
Chúc mừng anh đã có một sự lựa chọn tuyệt vời. Chúc anh sẽ may mắn thêm nhiều dịp sau nữa nè.

• Like
Điểm cảm xúc: kutolem

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
* Bài Report về Bé Em - Thỏ 11
(đọc xong bài viết tả thực như này cứ như “lưỡi dao đâm vào tim” đối vs kha khá vài ba đồng dzâm đắm say ẻm , sẽ phải có ít nhất vài người kêu lên rằng :
Con Tim Tao Đau Quá Man !!!!)

** CỚ SAO Bro lại còn nỡ lòng nào lấy hình của Pé Chị - Mây 16 để làm avatar thế nhỉ !? Làm dzậy chi .... cớ sao lạnh lùng không nghĩ đến cảm xúc ai khác.

Rùi rũi Fan Cứng Fan Cuồng của Mây -16 thấy , họ phải hốt lên câu :
Cớ sao ta lại đau đến thế cứ buồn đến thế, khi tình yêu tan vỡ

Nếu Bro còn chưa một lần gặp Pé Chị - Mây 16 em thì xin chớ xát muối thêm người hỡi
Khi trái tim dại khờ còn một vết thương
Đau lắm Bro ơi !!!!

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Dạ e đọc bài này thì e cũng biết bé đang hoàn thành công việc của mình thui, lỡ lời nói sai bé thích kuto hihi,
Nếu mà đọc thấy k lm đúng quy trình mà làm kiểu khác tình cảm thì mới á á.
xin lỗi bé nhiu khi là 1 crush cuồng bé mà nói sai về bé. Đính chính lại " bé hk thích cà rốt, pé cũng hk thích kuto nha" tại thấy nick name @kutolem nên chọc xíu thui.
Cũng mong pé sẽ gặp nhiu khách dễ thương. Bit thương hoa tiếc ngọc.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Đr anh ơi. Không nên để avatar như z? Và đặc biệt đi 1 người mà để avatar 1 người. Lỡ bé đọc dc cũng k vui. Nói gì đến những fan cuồng các bé ngoài kia.
Mong bro @kutolem đổi ảnh khác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
HÃY MẠNH MẼ & TỈNH TÁO LÊN !!!
đừng yếu đuối như vậy chứ người anh em , đọc mấy bài reports trên 4rum cdms đừng nên bận lòng phiền muộn đừng để mình bị ảnh hưởng tâm trạng bởi những bài viết khoe "chiến tích" của những members khác.

** Nếu thật lòng mình đã crush một Em Gái Ngành nào đó trước hết phải vượt qua được cái tôi của một thằng đàn ông , đừng quá chăm bẵm vào việc của Bé ấy làm , phải hiểu và cảm thông với Bé vì "Khách hàng là chén cơm manh áo" mà buộc mấy Bé trong nghành dịch vụ phải như thế , phải làm tròn vai trò , tròn trách nhiệm của mình trong môi trường khắc nghiệt đấy.
Cứ nghĩ giản đơn như vậy trước đi cho nhẹ cái đầu , sau này trong mối quan hệ giữa Bé ấy & mình có tiến xa hơn như mong đợi hay không là do mình hok phải do Bé.

** Khách có Khách this , Khách that làm sao để mấy Bé hok xem mình chỉ như một người Khách ham mê sắc dục để Bé mở lòng có thể tâm sự chia sẻ niềm vui nổi buồn cùng mình thì lúc đấy mình đã vượt ngưỡng là 1 người Khách trong mắt Bé rồi.

** Dùng chân thành + bao dung đối đãi thật lòng với Bé đừng nên toan tính thiệt hơn hay vụ lợi , có mục đích muốn "ăn thịt" Bé , chỉ cần ngoe nguẩy cái đuôi thôi Bé cũng đã nhận ra mình đối vs Bé như thế nào ... thì Bé sẽ lựa chọn cách tương ứng mà đối lại mình thôi.
Đừng bao giờ hở cái mở miệng ra nói Crush Bé nào đó nhưng cái mục đích cuối là "bùm bum" được vs Bé ấy...
Như thế hok có tư cách nói thích nói crush thật lòng một người con gái dù cho Bé ấy có là Em Gái Ngành đi chăng nữa thì ít nhiều mình vẫn nên có sự tôn trọng dành cho mấy Bé.
Thời đại 4.0 rồi anchoi văn minh lên.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng cho huynh đã có những giây phút ngọt ngào cùng bé và lời khen dành cho cơ sở. Mong tiếp đón huynh nhiều lần hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kutolem

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
còn ngược lại anh toàn chiều bé không hà

• Haha
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông