HTGD nude 100%

Lượt xem: 245,478

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
69
Korea
0 ₿
Xin chào các anh em CĐMS
Em là newbie xin chia sẻ 2 tiệm em đi chuột bạch trên bờ kè Nhiêu Lộc
Tiệm thứ nhất HHD ,em đi vào buổi trưa, có 1 em Face 7đ, em hơi có lipid v1 to hồng ,vừa vào em khoá trái cửa làm mình ngạc nhiên, em nói giờ này ko có ai khóa cửa cho tự nhiên, xong e bảo cởi hết quần áo rồi nằm lên giường masage,xong em cũng nude 100%.
Sau đó Bj khoảng 5p e hỏi anh muốn chơi ko,e hỏi bao nhiêu, em nói 700k, mắc quá a sinh viên nghèo ko có tiền thế là trả giá 500k,e chạy xuống hỏi chủ xong lên cầm theo bcs đút vào rồi cũng chơi đủ các thể loại sau đó out trong sung sướng. Hết 500k.
Tiệm thứ 2 PAK,chạy ngang thấy các em đẹp ăn n mặc sexy váy ngắn đánh liều vào khoảng 3g trưa chọn ngay e trẻ nhất, lên lầu các giường cách nhau bằng tấm rèm mỏng, nghe hết 2 bên nói chuyện,nhưng có máy lạnh và nhạc nhẹ du dương,em vào bảo mình cởi quần áo, sau đó em cũng cởi áo lót và quần lót, giữ lại cái váy, em masage sơ sơ rồi sau đó leo lên dùng lưỡi liếm từ lỗ tai xuống dưới chân, cảm giác thật yomos , rồi em dùng ngực và cả trym chà sát lên cơ thể mình như kiểu massa thái giúi ,sau đó là màn Bj điêu luyện nóng lạnh, em bj tư thế 69,các bác ngắm và nghịch trym ấy thoải mái lắm. Cuối cùng là CIA trong sung sướng.
Tic 150 Tip 200 Total 350 đáng giá.
Em xin cảm ơn.
Chúc các bác đồng dăm luôn khỏe mạnh.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Bác xung sức nhỉ :d
Cho mình xin thông tin với nhé

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
bacs
bac nay ghi bay sao biet cho nao. lam on ghi ro cho a e biet cho chu. tks

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
69
Korea
0 ₿
Mình hiện tại sinh sống và làm việc tại HQ ,hầu như tháng nào cũng về VN 1 lần, mỗi lần về đều có nhu cầu xã street mà ko biết ở đâu nên cứ đi chuột bạch.
Anh em co nhu cầu mình xin chia sẻ hết,không giấu giếm vì theo mình nghĩ các tiệm kinh doanh ai cũng cần khách ,các bác cứ chơi đẹp đảm bảo mình có chơi hoài.
Em chia sẻ hôm nay mai lại có cái mới nó đến.

Tiệm Hoa Hướng Dương có bảng màu vàng đi từ hướng Trần Văn Đang quẹo phải vào đường kênh đường 1 chiều các bác cứ đi từ từ nhìn bên tay phải, nhớ là đi từ từ vì tiệm này bị che khuất bởi tiệm kế bên ,các bác nhớ vào hỏi giá cả và nhớ trả giá nhé, giống em vậy đó hihi,bác nào khéo miệng biết đâu được giảm 50%thì sao ,hên xui.
Em chỉ mới đi 1 lần và đi vào buổi trưa nên gặp may,nếu các bác đi mà ko gặp đúng những điều e nói đừng ném đá em nhé, có thể mọi người ai có vận riêng của người đó.
Chúc các bác ngon trym.

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
còn tiệm PAK là ở đâu zậy pác thớt. Mà Trần Văn Đang là ở q3 à xa quá

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Bác inbox cho e địa chỉ cụ thể đc ko ak , cám ơn bác nhiều lắm

andree1307

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
1
30
3
0 ₿
bác inbox cho e 2 tiệm đó nha

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Còn PAK là ở đâu bác cho mình xin thông tin luôn đi

• Like
Điểm cảm xúc: Ldp7

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Có lòng thì share rõ ràng ,CĐMS không phải như Trời đất , không có tín dụng hay trao đổi số đâu nhé bác. Viết bài RP vui lòng ghi rõ địa điểm để ACE dễ tìm .

Anyway, like cho bài viết

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
Nguyên văn của bác thớt đây. Mấy pác ai pít chỗ này chỉ rõ đường đi giúp mình đc ko.mình ở q12 nên xa quá ko pít đường

TRAN PHONG
Tiệm Hoa Hướng
Dương mình
chia sẻ ở ngoài
rồi,
Còn tiệm Phúc
An Khang thì đi từ cầu Trần
Quang Diệu Q3
hướng về quận
tân bình, bác
chạy gần đến
cầu mà đối diện bên kia là
đường Trần Văn
Đan là có tiệm
cửa kính có mấy
em mặc váy
ngắn ngồi 4,5 em.
Chúc bác ngon
trym.
Đi về report em
nhé.
Hôm nay lúc
10:19

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Sẽ ghé qua test.
Thanks chủ thớt.

abao

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/16
Chủ đề
0
152
1
0 ₿
Quá fê , cho ngộ xin 1 địa chỉ 2 quán nhen thým .. ak thanks rp nữa :)