Q.1 HUN RỒI BỊ TÊ MÔI-12

Lượt xem: 3,134

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Nhâm nhi ly cafe đắng bên góc vỉa hè tấp nập xe cộ ngày cuối tuần, có thằng bé bước tới mời vé số, tôi mua ủng hộ vài tờ và coi lại thì thấy số 12. Nhắn tin hotline hỏi thử thì có luôn, này là số phận cho gặp 12 ngay và luôn, tới cơ sở ngồi vài phút đợi mở phòng. Nay ko có e gái lễ tân mà 2 chàng boy, làm ko ngắm đc hoa, thoáng buồn.

Thay đồ vào xông ướt trước đợi em vào, tầm 2 đợt nóng là nghe tiếng cửa kẽo kẹt, biết em đã vào, thấy sớm quá nên ngồi thêm tí mà nóng lòng gặp em quá nên out sớm. Ra khỏi phòng xông ướt thì gặp em cười tươi chào và lấy cái khăn lau giúp mồ hôi. Em chu đáo tắt máy lạnh sợ cảm, tuột phăng cái quần ướt đũng của tôi và ngồi xuống cẩn thận lau cho ku em, bất chợt nhìn em mà thấy xinh quá. Ngồi ghế nghỉ ngơi, em ngồi trên đùi, uống nước ngắm cam mà tu hết chai nước vẫn ko đã khát. Ôm eo em tâm tình cởi mở, và kết cuộc là cái kiss môi giật tê người. Có lẽ mỗi em là làm tôi có giác tê lưỡi như bị giật điện.

Em dẫn vô bồn tắm, tôi chỉ ngồi/nằm cho em làm, em bảo gì thì làm cái nấy, ko dám cãi. Nhìn cơ thể nhỏ nhắn với các vòng khá đẹp thì em rất cuốn hút dưới làn tia nước, cầm lòng không được, thế là bị em phạt nằm dưới hưởng lạc. Bắt đầu là cái nhìn hoang dại, kế đến là hôn tai và cổ làm tôi rùng mình ôm eo em ghì lại, em lướt đôi môi mềm xuống ngực tôi rồi chìa cái lưỡi nhỏ lích ti liên tục, tay em mò chậm tới ku em đag hóng hớt, em vuốt nhẹ cho ku em bớt căng thẳng. Em lùi lại nhổng mông lên cao để áp cái miệng xinh vào khu cấm, em lia lưỡi hai bên đùi và quẹo sang mấy trái vải khô, mút mút xong rồi mát xa lưỡi cho ku em thật lâu. Tôi chỉ chồm cao đầu để nhìn em đang ân cần BJ cho ku em mà tức tối, có lẽ em hiểu được bên trên cũng cô đơn, em lướt lên cho tôi ôm em, hôn em, ngậm mút sữa thỏa thích, ngón tay tôi bị kẹt trong cái khe nhỏ không rút ra được.

Để giải cứu ngón tay cho tôi, em xoay người BJ nhanh như chớp, ngón tay tôi cũng run bần bật theo nhịp môi em lên xuống, đâu đó có tiếng xuýt xoa của 1 nam 1 nữ. Cảm giác sắp phun thì tôi thì thầm bên tai em, em ứ ư và BJ sâu chục nhịp trước khi đẩy ku em lại đánh võng quanh bầu ngực đang căng, ku em la cạ với hai cái ti của em thì ma sát nóng rực, chất lỏng từ ku em cũng phóng thích làm ướt ngực của em, quay lại ngón tay thì nó đã rút ra được, cái khe nhỏ rỉ nước.

Vệ sinh lại ra giường, tôi và em tám bla bla rôm rả. Hôm nay gặp em nói nhiều phết, chả để ý hết giờ hay chưa. Sau màn nuru khiêu khích thì tới công chiện thiệt, cứ chuẩn bị kèo trên là bị em cho đòn hun giật điện (kiss môi nhẹ nhưnh làm tôi tê môi với lưỡi), thế là lại nằm dưới để ngắm khe 69. Thôi thì thả lỏng tâm hồn cho không gian riêng này để chứng kiến cú phóng tinh thứ hai.

Em phụ thay đồ lại, bảo cái này nặng nè, đố các bác là cái chi, heee. Theo em ra thang máy, cuối đoạn bị em bóp dú lại, hai za.

Pé 12 nhỏ nhắn xinh, 4 vòng đẹp cân đối, nghe em kể chuyện khá thú vị, mấy anh em nhẹ nhàng là được.

Cơ sở vật chất oki, loker lễ phép, bác giữ xe nhiệt tình.

Tic: 1200k,
Tip: 1500k, cà phê cho em trai loker+lễ tân+bác giữ xe.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Đẹp cân đối là như nào, mai mốt đề nghị bác viết cho rõ, vì cân đối với bác chứ nhiều khi không cân đối với em. Em chỉ thích 90 - 60 -90 thôi, còn nhiều khi cân của bác là 90-90-90 :)))

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hee, bên bác JL @JokerZ Lam tả rất chi tiêt nên mình ko nhắc lại, cân của bác thì thua (tam giác cân, hee)

• Sad
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam