Q.5 hưng phấn cùng em 29 Bigbang

Lượt xem: 1,004

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
12
63
47
0 ₿
xin chào toàn thể các bác, này em xin kể lại chuyến tàu bay cùng bé 29 bigbang nhé. vô tình một ngày đẹp trời nằm nhà lướt FB mà trời xui đất khiến sao vô tình tui lướt dính phải phim con HEO kh biết do vô tình hay cố ý mà nó lại lên nữa . thế là vô tình làm con trym hưng phấn. thì cứ thuận theo tự nhiên thì lên app camapro. Nhờ con trym đang hưng phấn + vé onsen trên camapro còn 500k thì tôi book ngay 1 vé.
nói về chăm sóc khách hàng thì Bigbang mãi đỉnh, từ bác bảo vệ nhiệt tình, lễ tân lịch sự. Đặc điểm mà khiến tui thấy ok nhất đó chính là csvc phòng ốc siêu rộng , tân trang thiết bị vô cùng mới mẻ và hiện đại
tui dẫn các bác dô phần chính nhé. lên phòng xông tầm 15p đằng sau lớp kính mờ ảo đó thì tui thấy được dáng người bốc lửa, body chuẩn cao ráo, và đập vào mắt là em có v1 cũng gọi là rất gì và này nọ. Tới phần em vờn tôi trong bồn tắm, đây chính là lúc để chiêm ngưỡng và thưởng thức cơ thể của em một cách trọn vẹn nhất, đập vào mắt tôi và một cặp cam cực kì săn chắc, nắn níu vừa vừa thôi mắc công em rên là dựng 1 cây như tui nha mấy bác , vuốt nhẹ theo chiều từ trên xuống để cảm nhận được thân hình của em nó cháy như thế nào. Ôm eo chán rồi cái tay tui bắt đầu khám phá thêm được v3 căng mọng, vỗ theo nhịp 2-4 thì có vẻ hợp nha các bác.
Còn về kĩ thuật thì em 29 thì vẫn cứ đỉnh từ bài Thái vô cùng chuyên nghiệp từ em tới tắm cùng em. Mình thấy có để 69 trên vé nữa nhưng mà mình kh ưa môn đó nên cx kh hỏi em.

Tổng quan: bé 29 Bigbang không có gì thật bằng trải nghiệm thực tế nha các bác

Face : 8/10
V1: to tròn vừa tay lắm
V2: bốc lửa nha
V3: căng tròn đã tay lắm

Tic 900k còn 500k
tip 900k và thêm 100 cho sự thoải mái của tuitui

• Like
Điểm cảm xúc: richarh phạm

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở