Hương Mê 1, Hương Mê 2

Lượt xem: 21,806

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
10/9/18
87
37
31
Trước thấy bác @HotFrankenstein viết bài rp HM 1 và 2 nên đi thử!
Supvip 200k
Có Đá nóng và mass Thái luôn. Nhưng thắc mắt là đi 2 lần sao k thấy mấy ẻm dùng dầu mass như các chỗ khác hay do mấy ẻm dùng ít quá? Để lần sau mính sẽ hỏi
Bên HM 1 ở Trần Hưng Đạo thì gặp 1 em miền Tây, da hơi ngăm nhưng khá xinh và có duyên!
Bên Hm2 thì gặp e Luyến số 18 tóc ngắn miền Bắc.
Nói chung ở đây mass khoẻ tạm đc chứ k dc như bên Phong Lan. Mà Pl thì cũng tuỳ bé . K phải bé nào đám khoẻ cũng tốt! Pl thì chỉ có Hj thôi!
Ở Hm csvc tạm ổn nhưng chỗ xông ướt hay có tàn thuốc. Chả hiểu ai lại vào đó hút thuốc!

Sau màn mass khoẻ các e sẽ lột đồ , chỉ còn duy nhất cái váy là vén lên. Đi 2 chỗ, 2 e . Em nào cũng sinh con cả.
Và cho các bác nằm sắp làm Thái. Mình khoái cái vụ này nhất
Sau đó thì nằm ngửa và kiểu Bj truyền thống. Đc tầm 5’ quay lên 69 bâc nào muốn vét thì vét. Mình chưa dám vét, chỉ dùng tay kích thích mấy ẻm thôi. Em Luyến bên HM2 nước nôi lêng láng luôn nhé. Nếu đi lại làm 2 chắc... hốt luôn quá.

Sau khi làm xong mấy ẻm cũng tắm lại cho mình lần nữa. Nhưng mình thích tự tắm lại cho kĩ.

Supvip200-tip mình thấy 300k là ổn!

Lần đầu viết Rp k tránh dc sơ sót!
A e có gì vui chia sẻ với nhau nhé!

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Trước thấy bác @HotFrankenstein viết bài rp HM 1 và 2 nên đi thử!
    Supvip 200k
    Có Đá nóng và mass Thái luôn. Nhưng thắc mắt là đi 2 lần sao k thấy mấy ẻm dùng dầu mass như các chỗ khác hay do mấy ẻm dùng ít quá? Để lần sau mính sẽ hỏi
    Bên HM 1 ở Trần Hưng Đạo thì gặp 1 em miền Tây, da hơi ngăm nhưng khá xinh và có duyên!
    Bên Hm2 thì gặp e Luyến số 18 tóc ngắn miền Bắc.
    Nói chung ở đây mass khoẻ tạm đc chứ k dc như bên Phong Lan. Mà Pl thì cũng tuỳ bé . K phải bé nào đám khoẻ cũng tốt! Pl thì chỉ có Hj thôi!
    Ở Hm csvc tạm ổn nhưng chỗ xông ướt hay có tàn thuốc. Chả hiểu ai lại vào đó hút thuốc!

Sau màn mass khoẻ các e sẽ lột đồ , chỉ còn duy nhất cái váy là vén lên. Đi 2 chỗ, 2 e . Em nào cũng sinh con cả.
    Và cho các bác nằm sắp làm Thái. Mình khoái cái vụ này nhất
    Sau đó thì nằm ngửa và kiểu Bj truyền thống. Đc tầm 5’ quay lên 69 bâc nào muốn vét thì vét. Mình chưa dám vét, chỉ dùng tay kích thích mấy ẻm thôi. Em Luyến bên HM2 nước nôi lêng láng luôn nhé. Nếu đi lại làm 2 chắc... hốt luôn quá.

Sau khi làm xong mấy ẻm cũng tắm lại cho mình lần nữa. Nhưng mình thích tự tắm lại cho kĩ.

Supvip200-tip mình thấy 300k là ổn!

Lần đầu viết Rp k tránh dc sơ sót!
    A e có gì vui chia sẻ với nhau nhé!
    Hương mê thì quá phê rồi, cứ đi theo report bác frank khả năng sụp hầm sẽ được hạn chế tối đa

• Like
    Reactions: Mr.Vuive

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Thêm 1 em cho các bác tham khải nha.
    Số 17 tên Kim. Em gái miền tây. Mass khoẻ nhẹ nhàng ướt át. Mass Thái, đá nóng, 69 đủ cả!
    Tắm xong e kêu khỏi mặc quần vì tí nữa e vũng lột ra thôi

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Số 17 tên Kim. Em gái miền tây. Mass khoẻ nhẹ nhàng ướt át. Mass Thái, đá nóng, 69 đủ cả!
    1 hay 2 bác

HotFrankenstein

Massage Chuyên Nghiệp
    3/4/16
    166
    239
    28
    Gửi Bác Mr.Vuive : "tui tính nghỉ rồi mà nghe bác RP vậy tự dưng trong ng khoang khoái, 1 cảm giác khó tả muốn chạy bà nó vào HM"
    Gửi Bác Jenter : "vì tui bị sụp hầm quá nhiều nên cũng biết ti tí về cảm giác ấy"
    Gửi cả 2 Bác : "Bữa nào chúng mình đi KingDom bên Năm Lửa nha, bên đó zui lắm"

• Like

Milan8x

Bé Tập Massage
    3/5/18
    19
    8
    35
    Gửi Bác Mr.Vuive : "tui tính nghỉ rồi mà nghe bác RP vậy tự dưng trong ng khoang khoái, 1 cảm giác khó tả muốn chạy bà nó vào HM"
    Gửi Bác Jenter : "vì tui bị sụp hầm quá nhiều nên cũng biết ti tí về cảm giác ấy"
    KingDom co gi hot bac Frank inbox minh voii hoac chia se cho ae cung biet. T6 nay test lun.

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Bác Frank cho hỏi phát KingDom, Năm lửa là sao, nhờ bác thông não giùm

• Like

Dtth8985

Bé Tập Massage
    18/10/18
    23
    12
    34
    Ùm đã tes e kim ở huong mê 2. Nói chung là ổn. So voi khu vuc q9 va td thì quá tuyệt vời. Cảm thấy hài lòng .huynh còn số nào ngon ngon nữa ko ?

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Ok bác! Có gì cứ chia sẻ cho a e thêm nhiều địa điểm vui chơi nhé!

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Cho e xin dc Hương mê để test thử nha mấy bác ơi,cảm ơn trước na
    Bác lên Google Maps tìm nha.Hương Mê 1 thì năm trên Trần Hưng Đạo gần cuối đường, nếu từ ql1 k chạy vô thì nằm bên tay trái. Nó hơi khuất nên bác để ý 1 tí sẽ thấy.
    Còn Hm 2 thì cứ lên Map tìm sẽ có hướnh dẫn luôn

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Ùm đã tes e kim ở huong mê 2. Nói chung là ổn. So voi khu vuc q9 va td thì quá tuyệt vời. Cảm thấy hài lòng .huynh còn số nào ngon ngon nữa ko ?
    Bác chịu khó đi khám phá thêm em khác xem sao! Mình mới test 3 em thôi. Đâu có đi hoài dc kkk
    Theo bữa mình thấy thì trong đó còn mấy e khác nhìn cũng ngon lắm mà do k biết số thôi! Cứ đi ngẫu nhiên rồi về share cho a e !

Dtth8985

Bé Tập Massage
    18/10/18
    23
    12
    34
    Đúng e đó. Mình đã test...nói chung là ổn. Nhung e ih bảo làm nốt tháng này thôi ...tháng sau lên tp làm rùi. A e muốn gặp thì nhanh chân lên nga

• Like

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Đúng e đó. Mình đã test...nói chung là ổn. Nhung e ih bảo làm nốt tháng này thôi ...tháng sau lên tp làm rùi. A e muốn gặp thì nhanh chân lên nga
    Ôi em yêu thích của mình chuẩn bị nghỉ oy sao
    Phải kiếm em khác bù vào nỗi đau này thui!
    A e đi có e nào xinh xinh thì share đừng giấu nhé

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Em Nhi số 12 cũng ngon nha, mặt xinh vl, giọng Bắc dễ thương, V1 hơi bé, còn lại bao ngon, vét máng, CIA nhiệt tình, ae đi thử hehe
    Cám ơn bác! Lần sau mình sẽ đi em Nhi hoặc chọn ngẫu nhiên em khác rồi về rp cho a e tham khảo thêm!
    A e mình ai có đi về nhớ chia sẽ cho các đồng dâm khác biết thêm thông tin nhé!
    Thank All!

• Like
    Reactions: ThayGiaoMua

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    Bé Nhi số 12 ở HM2 mình đi 3 lần rồi. Thật sự là em rất chiều khách. Mặt tuy có sửa mũi nhưng nói chung là xinh. Ngực hơi bé và mông tròn, cao cỡ 1m62. Không biết là do mình là trai trẻ và có ngoại hình hay không mà lần nào vào cũng làm như người yêu. Massage khỏe xong thì đi Thái, sau đó nằm ôm hôn cháo lưỡi, tay thì khám phá v4 của bé. Nước khá nhiều, khám phá có tí mà ra quá trời nước. Rồi 69 hoặc bj tùy sở thích. Out xong nếu còn giờ thì nằm ôm nhau ngủ. Sau đó tắm lại rồi về. Mình đi tip toàn 500k vì thái độ của bé rất tốt.

• Like
    Reactions: ThayGiaoMua

Dtth8985

Bé Tập Massage
    18/10/18
    23
    12
    34
    Có ai co hình e nhi ko. Post lên xem nào. Nghe ma co hung chay xuong gap e ngay. ..nhung ban quá ko đibduoc

ThayGiaoMua

Bé Tập Massage
    4/11/18
    11
    4
    25
    Tân Phú, HCM
    Bé Nhi số 12 ở HM2 mình đi 3 lần rồi. Thật sự là em rất chiều khách. Mặt tuy có sửa mũi nhưng nói chung là xinh. Ngực hơi bé và mông tròn, cao cỡ 1m62. Không biết là do mình là trai trẻ và có ngoại hình hay không mà lần nào vào cũng làm như người yêu. Massage khỏe xong thì đi Thái, sau đó nằm ôm hôn cháo lưỡi, tay thì khám phá v4 của bé. Nước khá nhiều, khám phá có tí mà ra quá trời nước. Rồi 69 hoặc bj tùy sở thích. Out xong nếu còn giờ thì nằm ôm nhau ngủ. Sau đó tắm lại rồi về. Mình đi tip toàn 500k vì thái độ của bé rất tốt.
    chuẩn luôn bác, xong là ôm nhau như người tình :D

• Like
    Reactions: Duy7240

luxife

Massage Nghiệp Dư
    10/11/17
    75
    2
    Chắc tại hạ phải xuống núi Bửu Long nghỉ tu mấy ngày vào động HM quá

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    Các em trong HM nghe nói là có nhiều khách yêu cầu thì sẽ được thưởng, nên mỗi em sẽ có 1 vài chiêu riêng nha các bạn. Các em nào hơi lớn tuổi thì độ dâm và chịu chơi cao, em nào trẻ đẹp thì tình cảm. Tùy các bác. Tui chỉ mới đi em Tâm miền bắc, em Luyến, em Nhi ở HM2. Bác nào có ai thì giới thiệu thêm nhé.

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Đi HM đc 1 2 lần cách đây cả năm trời, không biết giờ ra sao đây

buzz1020

Massage Lão Thành
    11/7/15
    267
    128
    28
    Các em trong HM nghe nói là có nhiều khách yêu cầu thì sẽ được thưởng, nên mỗi em sẽ có 1 vài chiêu riêng nha các bạn. Các em nào hơi lớn tuổi thì độ dâm và chịu chơi cao, em nào trẻ đẹp thì tình cảm. Tùy các bác. Tui chỉ mới đi em Tâm miền bắc, em Luyến, em Nhi ở HM2. Bác nào có ai thì giới thiệu thêm nhé.
    E nhi làm ca nào bác nhỉ

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    E nhi làm ca nào bác nhỉ
    Đâu có chia ca nào đâu bác, đón khách từ 10h sáng đến 2h sáng, bác vào cứ mạnh mẽ dứt khoát nói em Nhi số 12 thôi. Nhưng mà kinh nghiệm đi massage thì các bác nên đi vào suất đầu trong ngày, tầm 1,2h trưa hoặc chiều. Lúc ấy các em ko kẹt khách và phục vụ tận tình. Cái đó tâm lý chung thôi. Có nhiều ông đi nhậu 1,2h sáng qua, bắt con người ta hầu mình mà còn đòi hỏi phục vụ tận tình thì tôi cũng lạy. Con gái chứ phải trâu bò đâu mà ko mệt.

buzz1020

Massage Lão Thành
    11/7/15
    267
    128
    28
    Đâu có chia ca nào đâu bác, đón khách từ 10h sáng đến 2h sáng, bác vào cứ mạnh mẽ dứt khoát nói em Nhi số 12 thôi. Nhưng mà kinh nghiệm đi massage thì các bác nên đi vào suất đầu trong ngày, tầm 1,2h trưa hoặc chiều. Lúc ấy các em ko kẹt khách và phục vụ tận tình. Cái đó tâm lý chung thôi. Có nhiều ông đi nhậu 1,2h sáng qua, bắt con người ta hầu mình mà còn đòi hỏi phục vụ tận tình thì tôi cũng lạy. Con gái chứ phải trâu bò đâu mà ko mệt.
    À tại mình từ SG chạy xuống tầm 12h trưa ấy mà nên sợ ở đây chia ca và e làm ca tối thôi

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Bác nói vậy ko đúng đâu, mấy e trong đây chia ca hết nha bác, chẳng qua bác yêu cầu tên ẽm nên mới tăng cường thôi, chứ bt đi xoay vòng là ko có vụ đó đâu, với lại đi tầm 1,2 trưa 5,6 h chiều là sai lầm đó, giờ đó là giờ mấy e mới nghỉ ngơi hoặc mới nghỉ ngơi xong nên còn chưa nhiệt lắm, nên chọn những giờ chung như 3h - 5h tối 7h - 10h, còn phần khách khứa cũng tránh ko đc

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    Bác nói vậy ko đúng đâu, mấy e trong đây chia ca hết nha bác, chẳng qua bác yêu cầu tên ẽm nên mới tăng cường thôi, chứ bt đi xoay vòng là ko có vụ đó đâu, với lại đi tầm 1,2 trưa 5,6 h chiều là sai lầm đó, giờ đó là giờ mấy e mới nghỉ ngơi hoặc mới nghỉ ngơi xong nên còn chưa nhiệt lắm, nên chọn những giờ chung như 3h - 5h tối 7h - 10h, còn phần khách khứa cũng tránh ko đc
    Vụ xoay tua thì thực sự tui không biết, thank bác đã chỉ. Còn giờ giấc thì tại tui có hỏi mấy em rồi, mấy em nói là bắt đầu từ 1,2h là mấy em vừa ăn uống xong khoảng 1 tiếng nên tâm trạng khá tốt. Đi tầm 3h-5h thì cũng tốt, nhưng thường thì mình đã là khách thứ 2, thứ 3 trong ngày của mấy e rồi. Tại tính tui thích chơi mở hàng mà.

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Vụ xoay tua thì thực sự tui không biết, thank bác đã chỉ. Còn giờ giấc thì tại tui có hỏi mấy em rồi, mấy em nói là bắt đầu từ 1,2h là mấy em vừa ăn uống xong khoảng 1 tiếng nên tâm trạng khá tốt. Đi tầm 3h-5h thì cũng tốt, nhưng thường thì mình đã là khách thứ 2, thứ 3 trong ngày của mấy e rồi. Tại tính tui thích chơi mở hàng mà.
    Ừ tại phần do sở thích nữa bác, kinh nghiệm của tui là vậy, mỗi cái đều có một cái thú riêng mà đúng ko bác

• Like
    Reactions: Duy7240

ghien_massagez

Bé Thích Massage
    15/11/18
    59
    16
    46
    E Tâm và E Nhi vú bé tí còn em Luyến thì vú thế nào hả bác

Tắt ảnh nền