Q.7 húp bé 2k5 hàng mới busan

Lượt xem: 1,857

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bạch gia tri

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
76
30
0 ₿
nghe đồn busan mới nhập thêm mấy em 2k5 2k6 nên quyết định trải nghiệm luôn mấy em non non mới lớn hehe , mấy bé non như này húp nước ngọt phải biết

sau khi xem qua hình mấy em đào mới thì chốt ngay em 02 2k5 , dáng bé nó ngon dã man các bác ạ mơn mởm dáng như người mẫu luôn , v1 siêu bự , mặt cũng xinh

chốt luôn vé vip thử . chốt xong thì lên phòng xông hơi chờ em nó vô , chắc tầm 5,10p là em nó vô đúng là 2k5 có khác mặc bộ đồ quyễn rũ khỏi bàn luôn lúc em nó bước vô tự nhiên cái thằng em ngổng lên chào bé nó , giọng ngọt sớt chào anh cùng nụ cười mà tui muốn cảm nắng em nó , ngồi tám với em nó xíu thì cũng vô tắm , mặc dù mới nhưng em này khá bạo , ngồi nghịch thằng em rồi khen nó to ,hehe khoái liền luôn các bác

Cởi đồ vào tắm, vừa tắm e vừa nói chuyện. Mắt mình thì chỉ tập trung vào các điểm quan trọng, ngực e căng, đẹp. Da dẻ trắng trẻo, mông má ngon lành. Dạo đầu bằng đôi bàn tay mềm mại, e nó bắt đầu đi lữoi, từ ngực xuống thằng e, quá phê luôn , khởi đầu nhẹ nhàng vậy thôi rồi bắt đầu qua màn massage khỏe

Lên giường e đấm bóp, trườn bò, cạ cạ toàn thân. Khá bài bản. Sau đó lật mình lên tiếp tục bus con ciu nha. Nhìn đằng sau tới quá xá ngon luôn nha ae. Con sò trước mặt, bờ mông gợi cảm. 9 điểm cho cô bé này nha. Thư giãn lâu nhưng e vẫn rất nhiệt tình vui vẻ nha., lúc em bú mình cũng tranh thủ khám phá v4 không biết em nó rỉ nước từ lúc nào , đành lật em nó lại rồi húp , ta nói nó thơm nó ngọt khỏi phải bàn , húp lấy húp để đc tầm 5p thì mình cũng out luôn vì bé bus rất là tuyệt vời. Out xong e vẫn nằm ôm ấp vuốt ve, trò chuyện chán chê mới tắm rửa đi xuống
3 vòng em nó là cực phẩm nên bác nào rảnh thì ghé hốt liền chớ không là em nó hot nhe hehe

Massage Busan

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/23
Chủ đề
18
105
60
Quận 7 - HCM
0 ₿
thay mặt cơ sở cảm ơn anh nhiều ạ ..đã rewview cho bé ạ... hẹn anh 1 ngày ko xa tới ghé lại bên e ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.