Hà Nội Hụt số hot, chọn số 01 cũng hot ko kém tại Tokyo hn

Lượt xem: 1,063

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
Sau cái hẹn cafe thì thằng nhỏ muốn "khai nòng"để bắt đầu ngày mới rực rỡ. INBOX cho lễ tân thì có chút hụt hẫn khi các hot list đã tìm hiểu trước như 38, 06, 69 đều bận. Nhưng với quyết tâm mình đã phi thẳng đến Tokyo luôn.
Sau khi quẹt ipad thì mình đã chọn em 01 và lên phòng. Xông hơi tầm 5p thì tiếng gõ cửa vang lên, 1 em gái mặc đầm ren trắng sexy bước vào. Em có dáng người nhỏ nhắn, khuôn mặt rất xinh và nhiệt tình
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Onsen: Bé tắm kỹ, tinh nghịch đùa giỡn vs thằng nhỏ. Ôm ấp tình cảm và quan tâm như người tình.
:8onion38::8onion38:
Ms khỏe: Em làm đủ bài và đấm có lực. Vừa đấm vừa bắt chuyện nhiệt tình.
Ms mệt: Em bắt đầu làm tôi đắm say bởi màn lấy cặp cam sành đi hết người mình. Em trường lên xuống người vs bờ mông vô cùng khiêu khích. Sau đó em như biến hình thành 1 DDCN thật thụ khi cầm thằng nhỏ và làm những tư thế như đang chịch mình. Xong em chuyển tư thế 69 để BJ và để mình tha hồ khám phá V4. ( Em còn chủ động lấy ngón tay mình vào ... ). Mình đã phải buông xuôi trong tư thế 69 và CIA
1 buổi khai súng quá mãn nguyện. Mình chưa có cơ hội trải nghiệm các số hot tại đây nhưng nếu quay lại vẫn sẽ chọn em vì em là gu của mình <3

Thiệt hại: 1 củ (camapro giờ vàng)

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
thanks pro đã đến và ủng hộ