(Huỷ bỏ chương trình ) Thể lệ tham gia điệp vụ hàng ngày

Lượt xem: 193,701

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Lại có thêm trốn thiên đường cho ae giải tỏa r bác Lục muôn năm hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Phúc kira

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,282
1,324 ₿
chào các anh em, LAK cũng nhắc anh em rất nhiều lần là nên đọc hết thể lệ để tham gia cho chính xác chứ không phải chỉ đọc dòng cú pháp tham gia rồi đăng ký tham gia nhé. Những thành viên chỉ tham gia bằng cách chỉ đọc cú pháp tham gia hoặc tham gia nhưng không phản hồi báo cáo lại kêu gọi xét duyệt trên box chat thì tất nhiên sẽ không được hỗ trợ Điệp Vụ nhé.

Đọc thể lệ cũng là 1 hình thức để LAK biết bạn điệp viên ấy là 1 điệp viên có tâm , có nghiêm túc khi đăng ký và report cho các anh em. Tất nhiên lượng code hỗ trợ đều có hạn nên LAK phải xét duyệt thật kỹ những điệp viên thật sự nghiêm túc với nhiệm vụ. Bạn có thể chưa nhận nhiệm vụ lúc này nhưng mọi hoạt động của bạn góp phần phát triển diễn đàn luôn được LAK và BQT ghi nhận - đều sẽ là những tiêu chí xét tuyển giúp bạn trong lần sau

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Biết rồi, khổ lắm, nói mãi mà anh em kg chịu đọc, khổ thân Mod LAK

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Em chua duoc thu bao giơ. Neu được e sẽ viêt bai dài that la dài

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Bác Lục nói chí phải, nghiêm khắc thế là đúng r ạ e ủng hộ bác, ngày nào vào box chat cũng thấy xin điệp vụ mà bài đăng càng ngày càng ít @@ ủng hộ bác Lục 2 tay lun

Sonkute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/19
Chủ đề
3
34
14
37
0 ₿

Atxkid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/8/18
Chủ đề
0
2
0
47
0 ₿
How can i participate? American here

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Cám ơn bác Sáu và các anh em BQT diễn đàn đã tạo sân chơi ngon lành cành đào cho các ae đồng dâm. Tiếc là chưa sắp xếp được thời gian đăng ký xung phong đi Tây Thiên diệt trừ yêu nữ.
Chúc các bác ăn chơi mạnh khỏe và đừng post bài lẻ tẻ để diễn đàn càng thêm vui vẻ :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Bạn @Sonkute bận bịu không có thời gian đọc đâu. Mong là diễn đàn có ứng dụng đọc đoạn văn bản chuyển thành lời để giúp bạn @Sonkute !

Sonkute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/19
Chủ đề
3
34
14
37
0 ₿
Làm điệp vụ cơ sở Dubai bình tân