(Huỷ bỏ chương trình ) Thể lệ tham gia điệp vụ hàng ngày

Lượt xem: 192,754

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chào các anh em, thấm thoát cũng đã gần 1 năm khi chương trình điệp vụ được LAK triển khai đã giúp LAK tìm kiếm ra rất nhiều điệp viên ưu tú, khả năng trinh sát vô hạn với đạn dược vô biên cùng với những bản báo cáo chi tiết rõ ràng say đắm lòng người như bạn @robotbua , @Thông Bảo San , @Dao Nhỏ , @Ham vui , @Bé chưa biết , @JohnyNguyen , @Master Yi ,.... và còn nhiều bạn nữa. Tuy nhiên bên cạnh đó cũng còn khá nhiều điệp viên sau khi đã thực hiện nhiệm vụ xong đã quên hoặc cố tình quên báo cáo nhưng lại vẫn tiếp tục ứng tuyển điệp vụ, điều này làm LAK khá buồn. Nếu tình trạng này tiếp tục diễn ra thì rất có thể chương trình điệp vụ sẽ hạn chế lại hoặc tình huống xấu nhất là sẽ tạm ngưng.
P/s: hôm nay vẫn có điệp vụ nhưng sẽ hạn chế lại nhé anh em

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cảm ơn @Lục A Ka vì một năm qua duy trì chương trình giúp ae có cơ hội tham gia, đóng góp cho dđ ngày càng phong phú. Sắp hết năm sẵn đây cũng chúc mod nhiều sức khỏe, thành công để phát triển sân chơi cho các mem.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and Lục A Ka

gatrong95

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/12/19
Chủ đề
1
72
10
42
0 ₿
Bác Lục cho mình xin điệp vụ ngày mai Dubai Quận 1

thánh chém gió

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/3/18
Chủ đề
2
50
9
30
0 ₿
sẽ tranh thủ check tiếp a lục à hehe

• Like
Điểm cảm xúc: AnDyMuRay

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Cảm ơn bác 6 đã tạo ra sân chơi điệp vụ này cũng như nhắc tên em trong danh sách tiêu biểu. Hiện tại em đang khá bận, tuy nhiên sau này có cơ hội quay lại em sẽ tiếp tục cống hiến những bài báo cáo chi tiết hơn nữa dành cho anh em