Khác Hy vọng tới thất vọng rồi tuyệt vọng tại Orchids 09 quận 7

Lượt xem: 8,692

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,128
582
0 ₿
Hên k có đứa nào nó sút xe của bác ấy chứ :) , mà nhìn bé này thấy già chứ xinh j đâu ta :)

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,944
1,937
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì lock luôn khách này
Tránh hậu họa về sau.
Đăng ảnh ko che mặt là vi phạm nội quy diễn đàn.
Hôm qua khi thấy ảnh này là việc đầu tiên tui làm là nhắn tin các cs,các bạn nhân viên ở những nơi mình quen biết. Hạn chế tối đa việc để khách cầm dt,hoặc đặt dt hướng về ktv.
Khách mất vài người ko sao. Nhưng kiểu vậy thì mất nhiều lắm.
Hôm qua định cmt nói mà sợ anh em nghĩ mình ngã về phía cs kkkk
Tối qua bii má @mrbanana gửi ảnh tin nhắn chọc quê nữa kkkk

mrbanana

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
1
94
74
Hcm
0 ₿
Lúc nào cũng quan luôn ân cần lịch sự vs mấy bạn ktv kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

mrbanana

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
1
94
74
Hcm
0 ₿
Đi chơi không hài lòng thì làm bài rp, chứ mà cố tình đặt đt quay lén rồi còn post lên như này thì giống phá và có ý đồ không tốt, hình này rất rõ ai nhìn vô cũng biêt là e ktv nào mà chủ stt bảo hình mờ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Bác như kiểu nằm vùng cơ sở ở trong diễn đàn nhỉ. Sai phạm trong diễn đàn thì có admin và mod xử, việc gì ông phải nhiệt tình với mấy cơ sở đó vậy?

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,944
1,937
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn đi chơi ntn là chuyện của bạn. Nhueng đừng chơi quá tay. Chụp hình người khác đăng lên mà ko che mặt. Họ kiện dc á.
Đâu phải đi chơi là chơi ntn cũng dc.
Bộ mấy cs họ có thù vs bạn hay gì. Cũng là chổ vui khỏe giải trí. Có lợi đôi bên.
Chứ phải bỏ vài đồng muốn làm vua.làm chúa,muốn gì dc nấy đâu.
Mà thôi ko cùng suy nghĩ té sang một bên đi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Họ kiện thì đó là việc của họ, còn bác trên diễn đàn, bác đi méc thì nực cười. Tôi không ủng hộ hành động của bác thớt, bác có thể chửi bác thớt, chứ hành động đi méc cơ sở để lấy điểm số của bác thì tôi thấy cũng tồi không kém đâu. Trước giờ tôi cũng nể bác vì những đóng góp cho anh em trong khoản đi dạo, nhưng khoản này theo tôi thì bác nên tiết chế lại, chuyện của cơ sở là cơ sở còn 4rum là 4rum ở đâu có luật của chỗ đó.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,944
1,937
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn hiểu là tôi nhắc nhở vs mấy đứa em tôi thân.nó khác vs chuyện bạn suy nghĩ tôi đi méc cs để ghi điểm.
Lầm bạn nhé
Tôi có tới mấy cs đó nữa đâu mà ghi điểm làm gì cho mệt lol. Thôi bạn té tôi ra đi

• Haha
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Mỗi người mỗi tính cách khác nhau có người này người nọ.Tôi đồng ý với bác là k nên chụp ảnh quay lén khi k cho phép như vậy là vì phạm pháp luật.Nếu có bị sụp hầm mà cay quá thì nên đi phốt nhân viên đó,phốt hằng ngày phốt mọi nơi.
Còn phản ánh cơ sở thì thôi đi.cái mảng spa này chủ bênh nhân viên bao che 100% muốn làm gì làm .(điển hình men'spa q10 âm binh láo xược hổ báo vs khách đổi trắng thành đen).
Nên cứ sụp hầm là phốt mỗi ngày cho t.tạo chục tk phốt.kkk

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
mấy cơ sở kiểu này do anh em mình đi đông quá tới nỗi phải book lịch, ngồi chờ nên mấy em càng ngày càng lơ lơ khách, xem thường khách, có lần đi thợ orchild này mà làm kiểu công nghiệp qua loa lắm, cho xong việc. Tốn 600-700k thấy thua cả massage mệt

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Bởi mấy newbie toàn bị sụp .ae khác đâu biết cảnh này.quán càng đông thì thái độ KTV k thể 100% ai cũng nhiệt tình.

Kẻ Hủy Diệt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
8
5
USA
0 ₿
cơ sở như vậy thì không còng gì bàn cãi nữa rồi
1/ Khách hàng khi đến cơ sở gặp Bảo vệ là đầu tiên, nhưng đến nỗi 1 bảo vệ ko có thì làm gì nữa
2/ thái độ nhân viên vậy thì càng ngày càng mất khách
Nhiêu đây đủ để một cơ sở dần dần đi vào bế tắc
:cuteonion59::cuteonion59::cuteonion59::cuteonion9::cuteonion9::cuteonion9:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn and Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
1, Bảo vệ có khi bận đột xuất mà m có ai thế nên vắng vài phút đúng lúc của ông kia.
2,Quán dịch vụ quá ngon hút khách đông khách nên mất 1 số khách chả ảnh hưởng gì..đôi khi đông quá k có thời gian KTV ăn cơm nên mất 1 số khách ẻm còn vui nữa kkk
Spa mảng này mới ra ít quán nên hút khách rất đông nên chủ k lo lắng việc khách đâu.Chủ chỉ sợ bọn tất xanh thui.kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm