Tân Bình Joko mới lạ mà có quay lại ko?

Lượt xem: 1,251

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Chào anh em, lâu lắm rồi mới post bài trên congdong, mà đi Joko xong cảm xúc lẫn lộn quá nên phải viết liền chứ ko lại quên. Mục đích cũng chỉ để chia sẻ kinh nghiệm, trải nghiệm với các anh em, ko nhằm mục đích promo hay nói xấu.

Chuyện là nghe Joko đã lâu mà nhà xa quá nên chưa bao giờ đi. Nay có dịp ghé sân bay nên book lịch liền. Cũng có biết về bộ môn vuốt lướt, nên cũng có kì vọng đúng (ko hy vọng sẽ như Dubai hay MT đc). Mà cũng chưa làm kĩ nghiên cứu về bảng giá, nên khá ngạc nhiên khi vé mắc hơn mình nghĩ - 550k vé 90’ ( tuy nhiên mình đi thì tầm 60’ thôi) và vé 650k là 120’.

Do có đặt trước rồi nên ko phải đợi quá lâu. Có 1 bé xuống dắt mình lên. Bé mi nhon, mình dây, nhìn cỏ vé xinh tuy nhiên đeo khẩu trang nên mình ko đánh giá hết đc. Mà mình nghĩ do chưa lên phòng nên bé chưa bỏ khẩu trang. Mình nghĩ xinh lắm nên rất phấn khởi được nhìn thấy bé. Lần đầu đi nên thực sự ko biết phải làm gì :)) lên phòng bé nói mình đi tắm đi, bỏ qua bước xông hơi luôn (ngạc nhiên thứ 2). Bé nói muốn xông hơi phải báo trước để các bạn chuẩn bị. Thế là ko có xông hơi luôn.

Tắm xong vào phòng là mình nói bé tháo khẩu trang đc ko, và bé nói ko. Tưởng đùa do nãy thấy mấy bạn KTV khác ko có đeo khẩu trang, ai ngờ thật các bác ạ, bé đeo cả buổi luôn (ngạc nhiên thứ 3). Bé cũng biết mình đi lần đầu, nên cũng ghẹo. Được cái bé này nói chuyện vui. Mát xa khoẻ tốt, mình cũng cố đụng chạm xíu mà bé né hết.

Xong bé nói mình nằm ngửa lên, mình nghĩ đây rồi, it’s time. Xong bé che mắt mình bằng khăn ấm để mình cảm nhận vuốt lướt. Mình cũng cố gắng quờ quạng tay, thì mãi cũng chạm đc bé. Bé cho sờ đùi 1 tí, và năn nỉ lắm bé cho sờ ngực ( vẫn mặc đầy đủ mấy lớp áo). Lúc này có hơi thất vọng tí, tuy nhiên chắc đây là quy tắc của vuốt lướt nên cũng chấp nhận thui. Vé vuốt lướt cũng ổn, có skills, tuy nhiên mình cảm nhận chưa phải đỉnh.

Do chưa đi vuốt lướt bao giờ nên cũng ko biết có phải tip = tic ko, nên cũng thật thà hỏi bé, thì bé xác nhận là vậy thiệt. Do chưa đi vuốt lướt bao giờ, nên chỉ nói cảm xúc và trải nghiệm thật, hy vọng anh em ko ném đá kêu muốn thì đi matxa mệt đi ☹. Chỉ là chưa đúng kỳ vọng, đặc biết khi giá vé mắc vậy.

Tổng kết: 1tr1 tic và tip. Bé dễ thương, bỏ khẩu trang thì chắc 8đ, và cho đụng chạm thêm xíu thì 10đ. Với thiệt hại 1tr1 thì mình sẽ đân đo nhiều hơn khi quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Kojiro

Mr. Simple

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/22
Chủ đề
2
28
26
0 ₿
Anh em đi joko đừng nói là lần đầu cứ nói đi nhiều rồi. Còn sờ mó mạnh dạn lên mấy bé cũng dễ hơn à kk

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
34
0 ₿
Bác đi Joko thấy có b nào xinh cực phẩm mà vui vẻ dễ chịu ko

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
trong này có 1 bé đeo khẩu trang suốt, chắc là bé Mai rồi, trước lấy tên Nhã
Vuốt lướt ko đụng chạm nhiều thì làm gì có vụ tip = tic. Giờ nhiều chỗ vuốt lướt mọc ra cạnh tranh, KTV thoải mái hơn thì tip = tic
Mấy em ở Joko đc khoản xjnh nhưng hơi bị làm giá

• Like
Điểm cảm xúc: Hamhochoi88 and Kenbi123987

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Joko lần đầu đi phải nói lắm bé Quỳnh mới cho sờ .mà chỉ cho sờ bên ngoài thôi.. chán dã man. được cái Quỳnh xinh gái lắm luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Kenbi123987

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
giải đáp bất ngờ cho m nè,

thứ nhất đeo khẩu trang là Nhã nhé, a e quá rành con bé này, chịu khó đi vài lẫn nữa sẽ bóp dzú thoải mái, dzú to

thứ 2 đi ăn chơi mà nhờ bỏ khẩu trang, thì đéo chịu, xin xông hơi thì không cho, xin đụng chạm thì né, sờ ngực cũng phải nan nỉ, vậy m đi ăn chơi hay đi xin bố thí mà xin dữ vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Vậy m có xin ko hả hay xạo lồn m.

escanorking123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/24
Chủ đề
0
1
2
Tp. HCM
0 ₿
Bé này đeo khẩu trang với lại đeo kính đúng không bác. Nếu v thì giờ bé tên Mai nhé. Trước đó mình không biết tên gì. Mình thì đi nhiều lần rồi. Tầm hơn 5 lần gì đó. Cũng coi như khách ruột đi ha. Bé không cởi khẩu trang thiệt nhưng mà mình nhìn thì thấy khá xinh. Mấy lần hỏi rồi nhưng bé không chịu. Ngực bé này thì cực phẩm luôn. Cảm nhận bằng tay thì to (người nhỏ mà to vcl), mềm tròn lắm, ti nhỏ (hình như hơi thụt sờ xíu là lòi ra kích thích lắm nha). Bé không cởi ra cho nhìn đâu ha. V4 thì bác đi nhiều lần sẽ chạm được thôi. Nhưng không móc sâu được đâu. Đặc biệt là bé hay mặc đồ lót kiểu sexy nhiều lúc sờ vô chạm đồ lót là cứng mẹ rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenbi123987 and Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Lạ nhỉ bé này mặt mũi bị gì hay sao mà lại đeo khẩu trang suốt ta làm vậy là ko tôn trọng khách rồi.