Gò Vấp KA & 2️⃣2️⃣: Bản Năng Gốc

Lượt xem: 912

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿

Khi cảm xúc của bạn bị đánh động, không phải bởi khuôn mặt đẹp hay thân hình quyến rũ, cũng không phải bởi cử chỉ đẩy đưa gợi tình hay những lời khéo léo đẩy đưa.

Với cặp đôi 2️⃣2️⃣, ngoại hình không cao, trang điểm nhẹ, khuôn mặt cũng như mọi người, bầu ngực tròn căng và mềm, đôi chân thon, bụng phẳng lỳ, phất phơ những sợi tơ loăn xoăn... .v.v... hết thảy .... trong mắt tôi cũng bình thường.

Những sự bình thường ấy bị xé bỏ kể từ khi em đến bên tôi trong cái bồn không lớn (1/4 hình tròn), em có chiếc lưỡi ma thuật, mạnh mẽ và nhẹ nhàng, đặc biệt là em biết tấn công vào nhưng nơi nhạy cảm nhất của tôi.

Bản năng của thằng đàn ông bất thần trỗi dậy, với đôi tay thô ráp nhưng nhẹ nhàng khám phá nơi thẩm sâu, nơi có đôi cánh hoa dần hé mở, từng giọt từng giọt mật len lõi tràn ra.

Cả hai như cuốn vào nhau với mong muốn mang lại cho nhau nhiều cảm xúc nhất.
Toàn thân em, hết thảy, tôi say mê thưởng thức và hưởng thụ ngôn ngữ cơ thể từ em.

Sự khởi đầu tiếp theo, bầu ngực to tròn, núm nhô lên, hết thảy đang tấn công lên xúc giác, hơi thở thơm tho (không sai), không có dâm thanh, ... hết thảy, cơ thể em lại tấn công tôi lần nữa. Hưng phấn dần tăng, tôi xoay người từ sấp sang nằm ngữa; cả hai lại tiếp tục gần như lao vào nhau.

Biển lặng yên, gió hiu hiu, sóng nhẹ nhàng lướt vào bờ.
Núi lửa bùng, phong ba nổi, sóng ngầm mạnh mẽ xô bờ.
Gió bất tận, sóng triền miên, lửa trào phun mạnh mẻ.
Thầm ngắm cô gái nhỏ .... thầm thì lời hứa quay lại cùng em.

-----------------

Lần này quay lại HERA, tôi chọn mua vé thấp nhất (500), được giảm còn 350; với suy nghĩ, nếu gặp được chân ái thì sẽ quay lại với thời gian lâu hơn.
Anh em lưu ý điểm: nước bôi trơn khi chà Thái, khá trơn và tôi rất thích; nếu ai muốn ít trơn thì nên nói bé làm loãng bớt, kẽo khi lâm trận lại làm anh em giảm cảm xúc.
Hẹn anh em bài viết lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Lực phạm

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
@@ đọc đoạn văn mà dâng trào cảm xúc . Quá tình cảm . E chân thành cảm ơn a zai đã rv cho bé a22 bài viết ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Sẽ gặp lại lần nữa xem có đúng là chân ái không.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera