Karaoke Hình nhà hàng Karaoke 135 Calmet

Lượt xem: 810

KieuGiaQuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/10/20
Chủ đề
1
44
12
0 ₿
Xin chào tất cả anh em ,
Nằm vùng đã lâu nay mới lên bài do tối qua có 1 trải nghiệm rất oke và muốn chia sẻ với anh em để có những trải nghiệm ưng ý nhất.
Tăng 1 : 6 anh em nhậu bên dê Trung Sơn , lai rai mỗi thằng tầm 6-7 lon sương sương để xíu đi karaoke đỡ ngại ( cái này tui khuyên anh em nên nhậu tăng 1 trước rồi hãy đi karaoke nha , có men vô trước tự nhiên nhìn mấy bé cái hứng à kk)
Nhậu xong cũng tầm 7h book grab qua 135 Calmet ( trước đó là tầm 6h30 alo qua hotline cơ sở để book phòng trước nha anh em , cái này anh em nếu đi cuối tuần nên đặt phòng trước vì khách rất đông)
Qua tới nơi là lên thẳng phòng (do có đặt trước), vào phòng là có quản lý đi theo mình. Tui rất thích cách bên này quản lý , vô phòng là hỏi anh đi ở đây lần nào chưa , nếu chưa thì e cũng xin báo rõ giá để mấy anh tham khảo trước , sau đó kể sơ sơ bia , mồi giá bn. Quan trọng nhất là tiền tip , nếu chơi 3-3,5 tiếng đổ lại thì tip 1 triệu / bé , chơi hơn 4 tiếng thì 1,5tr/bé. Tới đoạn này là thêm 1 điểm công cho cơ sơ nhé, tính tui đi rất thích cái gì rõ ràng để sau tránh mất lòng.
Sau đó thì qly gọi mấy bé vào , ôi mẹ ơi toàn bưởi cam ngọt sớt , quần áo thì ren , xẻ tà, nói chung là rất kích thích , chưa ka mà đã muốn đè mấy em hiếp dâm lun rồi á. 6 anh em cũng chọn dc bé ưng ý của mình và nhập cuộc thôi.
Karaoke , sờ mó , hun hít các kiểu thoải mái nha anh em , đừng có ngại , ngại là dở đó kk. mấy bé còn khuyến khích mấy anh em đụng chạm em đi nữa kkk
Mấy anh em chơi cỡ 3 tiếng tới tầm 11h thì nhà ai nấy về.
Sáng nay ngồi viết bài mà tay còn mỏi do hqua bóp dú dữ quá lun nè kk

Điểm cộng :
+ dàn đào 8-9 điểm , mặc sexy và phê
+ Mấy bé ở 135 mình phải công nhận là rất chiều khách và nhiệt tình , lúc nào cũng vui vẻ và chiều lòng anh em.
+ Mặt bằng quận 1 nhưng giá phải nói là rất nhẹ nhàng , coi bill tui up sẽ rõ , 6 anh em tiền bill 9 củ -> 1 người 1,5 - 2 tr + tip 1 triệu = 2,5 - 3tr cho 1 cuộc vui ở q1 , theo tui là quá xứng đáng cho số tiền bỏ ra.
+ Cơ sở làm việc rõ ràng với anh em từ đầu để anh em có 1 trải nghiệm okla từ đầu tới cuối
+ mấy bé làm ở đây ko chạy tour nha , ngồi từ đầu tới cuối , tui bỏ bên Boss cũng vì các bé chạy tour quá ko thích.
Điểm trừ : ko có điểm trừ nhé

Tóm gọn lại là cho cơ sở 135 : 9,5/10 điểm
Chúc cơ sơ luôn giữ vững phong thái làm việc như vậy nhé.

Đính kèm

289.8 KB · Lượt xem: 228
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,152