Q.1 Kết bé 20 dubai thiệt tình cảm

Lượt xem: 412

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Đưa gấu về quê mới 1 tuần mà thèm cái hơi gái thành phố biết chường nào. Vừa lên đến cao tốc phải tập trung chạy cho tới nhà, về đến nhà kiếm cớ đi bảo dưỡng xe xong phi một mạch đến dubai gọi cho thằng em qua lấy xe đem đi rửa rồi ktr . Lên kiếm tý hơi sài gòn thôi nào.
Vừa vào gặp cái nụ cười tỏa nắng của bé lễ tân là thấy không khí liền, lai ngồi em đưa chai nước kèm theo 2 nữa quả bưởi hàng trưng bày thì làm sao mà chịu nổi. Cầm ipad mà quẹt quẹt chọn bừa luôn bé xong lên phòng thôi.
Pv đưa vào cũng chuẩn bị sẵn nước và xông hơi sẳn cứ việc thư giản. Ngồi xông ta nói nó đã , mùi xã làm tỉnh táo và đẩy luôn cái hơi nóng cháy khét sau mấy ngày dưới quê chạy long nhong ngoài ruộng. Đang chill chill thi bé cũng vào , à bé mang mã số 20 . Ấn tương đầu là bé nhìn nhẹ nhàng, chào nói vui vẻ lại ngồi ghế sờ mó hôn hít phải gọi nghiện liền, thơm mịn từ làn da đến những nới sờ đến ta nói đã. Em đưa vào tắm mà tui lại khoái cảm giác ôm bé trong bồn, vừa ôm vừa sướng vừa cảm giác nó thích đến lúc bé đưa tui lên 9 tầng mây thì người như được giải phóng khỏi cái khó chịu mấy ngày nay.
Massage khỏe tương đối , vừa đủ để thư giản tầm 20ph , vừa đá nóng xong em đặt cái gối lên nó đã gì đâu, nằm lim dim muốn chìm vào cõi mơ, chả muốn đi ra khỏi đây nữa rồi. Sau một hồi em đánh thức tui bằng một làn nước mát lạnh sống lưng và một cảm giác điện giật tê tái bời cặp ngực em trườn lên và lượn lờ từ trên xuống dưới. kế đến em cạ nuru làm thằng nhóc thức giấc tui phải nằm ngữa lại để thằng nhóc thì thở còn thàng anh bắt đầu cảm nhận những cảm giác, sờ mó hôn hít nay bị nhiệt miệng không là thử xem em có var lưỡi không hehe. Bướm em nó nước muốn húp lắm luôn mà không được, thiệt tình làm phải nằm để em chăm sóc mà cơn thèm húp nó trỗi dậy lại không thể húp, nhưng bù lại em để tui phải sướng bù bời skill bj vừa phê vừa tê mà em làm kéo dài cho lần này nó bao nhiêu tinh bị hút sạch.
Kết nhất sau khi xong xuôi em lau người rồi lại ngồi bên cạnh xoa bóp, mùi hương của em cứ làm tui lại ngây ngất thích thú.
Cũng đến lúc phải về báo cáo , thằng em đã làm xong cái xe thong thả chạy về nhà may sao gấu lại đi chợ tui có thời gian tắm lại cho bớt mùi em hehe.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé ngon trym :2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread