Gò Vấp kết thúc năm 2022 cùng bé 19

Lượt xem: 1,285

dai xuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/22
Chủ đề
3
30
3
ho chi minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm này ngày cuối năm anh em tụ họp làm mấy log xong liền ghé galaxy massage kết thúc 1 năm 2022

Chạy qua là có chú phục vụ đón tiếp mình và thằng bạn tư vấn chọn hình chọn vé các kiểu chọn 1 hồi mình chọn số 19 bạn mình đi số 18 và 2 thằng quyết định đi vé 700k cho full bài , nhờ code giảm còn 350k

Được bạn nhân viên dẫn 2 thằng lên phòng...vô phòng thay đồ rồi xông hơi tầm 10p mình ra thì đã thấy bé ngồi đợi sẵn từ bao giờ...e chào mình rồi kêu ngồi nghỉ 1 lát rồi tắm...trong lúc ngồi đợi thì cả 2 giao lưu với nhau nhưng tay chân bé không hề để mình yên , bé nhây và chịu khó nhập vai lắm

1 hồi thì e kêu qua e tắm cho a nha, e thuộc kiểu có da có thịt nhìn cũng cưng gương mặt thì kiểu dễ thương vô bồn thì e vừa tắm vừa trườn thái bj nhẹ rồi cho mình cứng lên làm đc 1 lúc với các kiểu thì e kêu mình ra giường để e làm tiếp

Xong xuôi e lau người sơ lại cho mình rồi xin phép đi lấy đá nóng massage cho mình...phần massage khỏe thì e làm cũng rất tốt đủ lực đủ bài luôn

rồi e đổ nước tinh dầu lên người rồi tiếp tục trườn ngực rồi kế đến là mông rồi bướm lúc này mình , e típ tục dùng lưỡi đi hết người mình rồi xuống wc nó tê tái hết các bác ạ.... xong e kêu mình nằm ngửa lại cũng những động tác như lúc nằm úp nhưng này e dùng cô bé cạ nhẹ nhẹ vào thằng nhỏ xíu nữa là out rồi e lướt vài vòng rồi cuối xuống bj liếm bi các kiểu kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ rồi e qay lại 69 kích thích quá mình húp sò khí thế chưa tầm 10p thì mình out trong miệng của e luôn

Đánh giá chung thì cơ sở sạch đẹp phòng ốc rộng rãi nhân viên nhiệt tình dễ thương sẽ ghé ủng hộ tiếp

Đánh giá riêng thì bé 19 vui vẻ nhiệt tình gương mặt kiểu dễ thương dáng người có da thịt ae nào thích gu vậy thì gặp e nó

V1 cam mỹ

V2 ôm sướng

V3 to tròn êm ái

V4 ướt át
vé 350k bo 700k
phục vụ nam 50k

Chào đón 2023​

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ăn mừng giao thừa vậy là ngon rồi =)) năm mới mà có người đẹp hầu hạ thì cả năm sung sướng =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
502
129
0 ₿
Cảm quý khách đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại Galaxy. Chúc quý khách hàng năm mới phát tài