Gò Vấp Kết thúc ngày lễ mãn nguyện cùng cô bé 86

Lượt xem: 949

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Hi all, ngày 4/9 (hôm qua bận quá k có thgian nên nay mới viết rp ae ạ) là 1 ngày đẹp trời và mình quyết định book bé 86 để đóng lại kỳ nghỉ lễ 2/9. Hôm trước thấy khá hợp nhưng k có nhiều thgian, giờ book lun vé SQ cho nó thoải mái.
CSVC: 9/10
Nhân viên: 10/10
Bé 86: 9/10, face xinh, ngọt ngào, nhẹ nhàng, thân hình cân đối vòng nào ra vòng đó.
Đầu tiên bé dắt mình vào bồn sục ngâm một lúc, dòng nước ấm ấm cùng cơ thể man mát, mềm mại của bé chưa gì đã cảm thất tê tê rồi. Ngâm 5' thì bé xả bớt nước và cái gì tới cũng tới, bé hôn từ má, qua tai, xuống cổ rồi quay lên hôn vào môi, cháo lưỡi, mình cũng đáp lại nồng nhiệt tay thì vuốt ve khám phá khắp nơi....phê. Rồi bé lại hôn từ từ xuống dưới ngực, bụng, hông, vụng bẹn, xuống tới chân, đi 1 vòng rồi ngậm lun thèn e của mình. Omg...sướng tê. Bé bj nhiệt tình nhưng cũng vì "trên bảo dưới không nghe" nên hơi lâu (mấy nay tần suất đi hơi nhìu). Miệt mài 1 lúc mình cũng tước vũ khí đầu hàng. Nghe bé kể có nhìu ae có siêu năng lực điều khiển đc thèn nhỏ ai có bí quyết cho mình xin nhé...
Sau đó bé tắm cho mình lại và 2 ae kéo ra giường nằm. Phần khoẻ cơ bản đầy đủ, mình cũng không chú tâm lắm cơ bản vì cái miệng bé duyên quá.
Như bài rp trước mình có ns bé này rất biết cách nói chuyện. Cái miệng nhỏ cứ luyên thuyên suốt cả buổi. 2 ae ns chuyện cười đau cả bụng. Đến nỗi hết giờ lúc nào không hay lun. Thôi tạm biệt bé, lần sau quay lại vậy...kkk
Tic: 50% cơ sở tài trợ
Tip = tic chưa giảm
Thanks

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã luôn tin tưởng vào dịch vụ Ánh Dương…
Chúc mừng Ann đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng 86…
Chúc anh Sk và thành công!