Q.3 Khai bút cho ae với bé 02 xinh tươi Minh Tâm LQĐ

Lượt xem: 1,573

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
14
155
83
0 ₿
Hôm nay quyết định đi nơi xa nhà một tý, nghe nói Minh Tâm LQĐ dạo này khá nỗi, và thấy diễn đàn anh em cũng xôn xao, nên qua trải nghiệm thử. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn, nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì được pv mời lên phòng. Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào . Một khuôn mặt vline khá ổn, trẻ đẹp, mũi cao, mắt to tròn nhìn cưng gì đâu, mình ra để bé tắm lau mình cho khô và tâm sự vài câu rồi đi tắm . Bé tắm khá kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ, muốn ghen tỵ với thằng nhỏ được nâng niu chăm sóc khá chìu chuộng, kích thích quá mình và bé đã âu yếm nhau trong bồn khá lâu rồi qua giường

Ms Khỏe : Bé làm đủ bài, đấm bóp dùng lực vừa đủ ,mọi thứ đều vừa đủ
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người bắt đầu trườn nhẹ nhàng. Thằng ku mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam ịn thẳng vào mặt làm mém ngộp thở. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ trườn tới, trườn lui kích thích vãi …. Mình xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé bắt đầu bj thằng ku của mình nhẹ nhàng, nâng niu như nâng trứng . bé đi lưỡi nhẹ nhàng, tê tê. Mình thì cũng tranh thủ nhào bóp, nắn, sờ, mó cô bé. Nước nôi như suối nguồn vậy, ướt hết cả tay, và rồi trận chiến mình vẫn thua, out trong sự thỏa mãn, cảm xúc thăng hoa.

KTV 02:
V1 : vừa đủ sài .
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : chắc nịt.
V4 : nước nôi tràn bờ

Tic : 1230k còn 1107k (code camapro)
Tip : 1300k bonus vì bé nhiệt tình

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
29
580
714
Sài Gòn
1 ₿
Bác không trải nghiệm mấy cái bồn tắm nóng lạnh của họ à? Nếu giá này thì cho mình hỏi là phòng to, đẹp, đầy đủ tiện nghi không bác, chọn ktv bằng ipad hay trực tiếp? Quản lý có giới thiệu năm sinh hay các số đo của bé không? Mối mình nhiều nên vẫn chưa có dịp ghé thử ^^

• Haha
Điểm cảm xúc: lovebdsm247

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
108
36
Ha Noi
0 ₿
E tưởng bên đó phòng massage là mình tự phục vụ. Bữa thấy bài post mà k thấy KTV j

• Wow
Điểm cảm xúc: satan dark

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
108
36
Ha Noi
0 ₿