Q.1 Khai cu ngày Xuân ở Dubai và cái kết …..

Lượt xem: 892

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
Tới hẹn lại lên cứ M6 Tết là mình đi khai Xuân tìm lại may mắn năm nay cũng vậy và quyết tâm ghé Dubai Q1 để tìm lại cảm giác xưa

đến nơi lúc gần 10h vào gặp chú bảo vệ đang cúng ông địa là có điềm rồi vào trình code dc xếp vào phòng do đang nhắn tin với vợ để tìm lý do trốn nên k để ý thế nào mình là người đầu tiên hôm nay khai Lộc cho cơ sở mà clocker dẫn vào phòng số 13 lạy luôn. Vào phòng thì xông hơi 15p k nóng OK chấp nhận vào tắm luôn thì nước nóng chỉnh không được đến chính ktv cũng phải nói phòng này hay hư hệ thống nước đúng chán luôn lò mò 15p nữa nước mới ấm ấm để tắm

Hôm nay mình trải nghiệm số 89 khá là OK mình dây ngực real làm khá bài bản đặc biệt là e BJ khá sâu và lâu mình đi on2 shot 2 lâu ra mà e vẫn BJ miệt mài k hề than phiền gì hết điểm cộng vô cực cho thái độ tóm lại trải nghiệm hôm nay không được xuôn xẻ cho lắm

Tổng kết mong cơ sở sửa lại hệ thống công hơi và cấp nước ở VIP 13 để ae sau trải nghiệm dc trọn vẹn nhất

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ e cảm ơn a đã có lời khen cho bé 89 và cũng có những góp ý chân thành về sự cố xong hơi bên e ai . E đã kiểm tra và cho khắc phục ngay ạ .
Năm mới e cũng cũng xin chúc a vạn sự như ý ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyễn kaka