World Cup Bình Tân Khai mào tại Ruby với bé 52

Lượt xem: 602

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,566
Xì Gòn
25 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xin chào anh em !
Một ngày thiệt là rảnh quá, lang thang hóng hớt các thứ trên đời tự nhiên nhớ đến đang nợ mod @Uchiha Itachi 2 cái code 1 ở Ruby và 1 ở Dubai Cần Thơ. Mà Ruby thì đã đi rồi nên giờ viết rp mong không vào bảng vàng của mod , còn cái kia thì hẹn 17 em hứa sẽ đi hehe
Trước khi đến cũng hỏi thăm , hóng hớt anh em cho đã thì vẫn quyết định đi theo đường cũ, đi con đường một con người nhân phẩm đầy tràn nên đi . Quyết random.
Khởi động là màn chạy xe lạc hết mấy lần đo tin vào bản đồ trong tâm trí thế sau gần 40ph cũng lết tới cơ sở, và nhìn lại thì đường đi dễ vl, đâm cộng hòa ra quẹo trái Tân Kỳ Tân Quý, quẹo phải Lê Trọng Tấn đâm hết đường đâm qua ql là tới luôn rồi. Khá mệt mỏi, nhưng mà vừa vào thì được ngay đứa em pv nhanh chóng bảo anh để em dắt vào, vẫn thích phong cách phục vụ nhiệt tình vậy, cho em ly chà chữa cái. Bước vào gặp ngay quầy liền , móc cái điện thoại ra đưa cái code và mà sai sai sao ấy gặp ngay anh qly quen quen , úi giời anh vào đi, dù gì chụp lại cái code để về em còn báo cáo mod không em bay màu ấy. anh chụp lại rồi đưa vào phòng thưa giản. Phát hiện ở đây mà coi đá banh đã à. nguyên màn chiếu trong phòng, ghế thì nằm thoải mái hoặc ngồi êm ái, thêm nguyên tủ rựu nữa ,
ruby.jpg rby1.jpg

Sau các phần linh tinh thì đến phần chính.
Lên phòng massage, đất rộng người thưa đúng nghĩa, phòng rộng thênh thang, xông hơi nghi ngút, xông khô phà phà, wc trong phòng để giải sầu. Đánh giá 9đ. À mà khoan nguyên cái ghế sofa ngồi với trái cây, bò húc, bia, nước suối luôn chứ +1 luôn 10đ kekeke.
Xông hơi là sở thích của l.o.x nên ngồi khá lâu, đến lúc người ướt chèm nhẹp rồi mới chịu đi ra , thấy em đứng sẵn em mới nên chưa có đồng phục nên mặc đồ chưa sếch xy lắm, mà bù lại em cười tươi và chịu bắt chuyện hỏi thăm. Em bảo em mới quê vao làm lần đầu , có gì anh không vừa ý anh chỉ em. Thế thì để l.o.x chỉ nè.
đầu tiên em lại ngồi với anh nhé, ghế rộng 2 người ngồi vẫn rộng, vừa ngồi tán dóc bóp vếu như đi karaoke , thiếu mỗi cái mic với loa nữa là thánh phòng karaoke rồi. Em mới làm nên chịu chìu theo mình, hôn môi, ôm ấp các kểu em chiều theo hết luôn nhé. Đến khâu tắm thì bắt đầu lấn cấn tý. em chưa biết cách dùng bồn sục của phòng này nên nước kg sục , không sao , l.o.x biết làm luôn cho em keke. em ôm l.o.x trong bồn hôn hít các kểu, l.o.x tranh thủ sờ bóp cặp cam của em rồi mò mò xuống ngã 3 sung sướng , sờ sờ rồi bắt đầu khám phá, em đứng hình hem hôn nữa mà bắt đầu rên nhè nhẹ , được nước mò tới , đè em ra bồn tiếp tục móc bướm ngon tay dạo này nó linh hoạt hơn hay sao mà em rút người cầm chặt tay l.o.x giữ lại không cho rút ra luôn, còn tay kia thì em cầm con ku bé bỏng của l.o.x sục thấy có vẻ không cân sức lắm với dưới nước khá lâu rồi, lên giường .
Với kinh nghiệm 1 ngày đi masa thì khi đang hứng và đang cứng ta nên thư giản để giảm bớt cơn hứng và cái cúng nhé. bảo em đấm bóp trước , em lấy đá nóng đã chuẩn bị sẳn còn ấm ấm đủ để chà lưng và sau đó xoa bóp tay chân . Một hồi nằm ngữa lại để em xoa bóp tiếp . khỏe người rồi bắt đầu màn làm thái, em trườn nhẹ phần lưng sau đó xoay lại để em bắt đầu bj rồi chuyển qua chà thái tiếp rồi từ từ vào thế 69 , lúc này tranh thủ khám phá bướm em nó nước nôi nhiều đây, đưa tay vào mà muốn chuột rút vì nước , càng làm càng sướng, cuối cùng cũng out cạn tinh với bé, mà hứng quá nên lúc out hơi bị cao dính lên bé.bé đi rữa ráy rồi lại masa tý đưa l.o.x vào tắm lại rồi về.
Quánh giá
CSVC tuyệt vời, rộng rãi đầy đủ
KTV 52 mới, tay nghề sẽ tiến bộ nhiều do chịu học hỏi, nghe lời.
Pv luôn đỉnh, nhiệt tình từ lúc bước vào đến lúc đi ra.
Thiệt hại : Code mod lo , tip theo mặt bằng vé .
Cảm ơn cơ sở @Massage Ruby Bình Tân@Camapro đã tài trợ chương trình này.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @L.O.X đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Ruby đã nhập code anh mà anh @L.O.X đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.