Q.1 Khai xuân bên em #79 Dubai Q1

Lượt xem: 1,006

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Người ta nói còn tháng giêng là còn xuân. Và để khởi đầu cho năm tui muốn đến bên em, người mà mỗi lần gặp là một điều mới mẻ. Tui alo book trước. Rồi ung dung nghe vài bản nhạc cho lấy cảm xúc. Ra đường ngồi trên xe nghe gió mùa xuân lay. Tự dưng thấy lòng lãng đãng. Đến nơi tui dừng vài giây ngắm nghía rồi mới bước vào

Xách đt ra check code camapro lẹ làng. Ngồi hớp được miếng nước suối thì locker dẫn lên phòng. Nay quởn ngắm căn phòng quen thuộc cái rồi chờ em. Tiếng gõ cửa, em bước vào và nhìn tui với ánh mắt đầy khiêu khích. Rùi em đon đả lại gần tui. Tui kéo em vào lòng ngay. Và phải nhìn thật kỹ như mới quen hay sao á. Về ngoại hình ko có gì thay đổi cả:
Face cute mà nay gặp tui thấy có vẻ pha chút gian gian
V1 hệ cam mỹ
V2 dường như eo ót hơn
V3 căng tròn cũng là nơi thu hút sự khám ko phá
V4 ae tự trải nghiệm

Không khí vui vẻ nên tụi tui huyên thuyên chút. Nhiều cái để kể cho nhau ghê. Mà có khi nhìn ẻm cái tui bất giác thơm vào má. Rồi sẵn đà táy máy. Cách em ngồi lên chân tui nó khơi gợi cảm giác thế nào ấy. Nhìn lại ủa máy lạnh đang chạy mà sao nóng quá bay. Ah thì ra. Thôi thì ta đi tắm cho mát. Phần này lướt nhanh nha ae chủ yếu em tắm rất kỹ. Còn mấy cái khác quên mất tiêu do lo nói dóc

Tết nhất ngồi nhiều cũng mỏi lưng nên nhờ em đấm chút. Lực khá tốt và điều chỉnh phù hợp với tui. Em còn định làm tiếp mà tui kêu thui khỏi vậy được rùi để dành thời gian trò chuyện. Rồi cũng chả được lâu, thì tui cũng ko cưỡng lại được cái tiếng nói trong lòng là phải ôm ấp em. Sau vài phút em bắt đầu dẫn tui đi du lịch thái lan.

Rồi lại theo phản xạ tui thực hiện màn dạo đầu theo phong cách lãng mạn. Em đâu có chịu thua. Và đáp trả bằng những skills quen mà lạ. Quen ở chỗ tui đã tiếp chiêu nhiều lần rồi. Lạ ở chỗ lần nào tui cũng thấy khoan khoái theo cách khác nhau. Cái lúc mà đang đi lưỡi bất giác em nhìn lên tui đầy quyến rũ. Tui phải kéo em lên mà tìm hiểu các vòng. Lúc đắm đuối mà nghe cái hơi thở vào tai và âm thanh hifi nó bứt rứt đến nỗi kích thước thằng em tui thay đổi ngay. Tui cũng phải chào cô bé cái. Khi tui chạm đến và nhìn những cơ người của em chuyển động theo, em đẩy nhanh nhịp độ liền và đệ tui cũng đành giương cờ trắng đầu hàng thoai

Em hỏi tui có mệt ko. Chả lẽ nói mệt mà ghiền sao. Cho nên tui đành im lặng. Có vẻ em hiểu ý. Nên em vệ sinh lại rồi qua nằm bên tui. Giờ thì sao. Chỉ ôm nhau vậy thôi bởi vì "chỉ cần cảm nhận thôi anh thấy cũng đủ rồi". Em ơi giây phút này. Sao có thể diễn tả bằng lời. Cũng đến lúc hết giờ, tui chào em ra về và ko quên nhoẻn cười

Tic có code camapro tip theo sự hài lòng. Chưa muốn về chút nào. Hôm khác anh lại đến để được bên em nhé

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở Dubai Luxury cùng bé thần tài may mắn 79. Mong huynh vẫn luôn ủng hộ và đồng hành cùng cơ sở ạ :2onion35:

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and Garryyau