Q.10 Khai xuân cùng bé số 10

Lượt xem: 3,246

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Lời đầu cho mình xin phép chúc toàn thể ae cdm 1 năm mới vạn sự như ý, an khang thịnh vượng và thật nhìu sức khoẻ.
Chuyện là năm nay khai xuân hơi trễ nên hôm nay mới có dịp vác súng đi thăm mấy e, số là e tính đi khám phá cơ sở mới điểm đến đầu tiên là ms Queen tới nơi thì 5-6 ae đang ngồi đợi, cảm thấy k dc may mắn nên thôi hẹn cs dịp khác, thế là quay xe vác súng qua linh cherry bên pn của bác @robotbua tới nơi thì còn 1 số duy nhất, nhưng lại k hợp gu với mình nên thôi đành quay xe tiếp mà phải công nhận đầu năm ae vác súng đi nhìu quá đâu đâu cũng full phòng, tính bỏ cuộc đi về thì thằng e lại biểu tình đòi đi cho bằng đc, đúng số khổ thằng a phải chiều thôi, thế là móc cái cùi bắp gọi ngay cho cs P.A thì cũng kẹt phòng báo 40 a qua nhé, thế là ok đúng 40 mình có mặt còn đúng pé số 10 mới ra thế là lụm lun bé ng iu cũ lâu rồi mới gặp, dàn nv ở P.A thì k cần phải bàn rồi từ giữ xe tới lễ tân đón tiếp nồng hậu, xong các thủ tục thì mình dc dắt lên phòng, vô xông hơi dc 5p đã phải chạy ra phòng xông nóng nhanh thật sự, hôm nay có lẽ mấy e chạy nhìu hay sao mà xông xong 15p sau e mới vô phòng, vừa vô đã ôm hôn mình như ng iu rồi hỏi sao để a đợi lâu thế, e nó mới bảo tranh thủ đi ăn sáng giờ chưa ăn j, nghe thấy thương j đâu, thôi thì a còn trái chuối xíu cho e ăn nốt lun vậy kkk, vào bồn tắm thì thật sự như ng iu với nhau lun các bác ạ, ôm ấp mơn trớn nhau nhẹ nhàng, e trao cho mình 1 nụ hôn kiểu pháp thật lâu, lúc đó mình đứng hình hết vài giây cảm giác còn hơn ng iu nữa, sau đó e tắm sạch sẽ cho mình rồi giường hành sự, phần massage khoẻ cho phép e dc bỏ qua, tới phần chà thái và nuru e chà tới đâu là đường lưỡi e len lỏi tới đó, đặc biệt điểm mình tê tái với pé là bé dọn WC lun, mà trong môi trường này thì dọn WC là điều gần như k có, e làm thật sự rất có tâm kiểu như ng iu nay mình cũng ra hơi lâu nhưng e k có hối thúc mà e vẫn rất cần mẫn làm cho mình rồi e đưa mình về thế 69 lúc này thì cô bé cũng e nó đã ướt đẫm từ lúc nào, mình tranh thủ húp lấy húp để, sau 1 hồi kiềm nén thì mình cũng giải phóng dc mấy triệu sinh linh mà e no thì hút sạch sẽ k chừa 1 giọt nào, nay đúng là chỉ bit nằm hưởng thụ và thất thủ với e nó, nằm nghỉ xíu e dắt mình đi tắm lại rồi chào nhau ra về mỗi ng mỗi cuộc sống. Đánh giá về e nó thì cũng có nhìu bài của mấy bác đi trc rồi, mình chỉ kết luận lại là e là 1 số đang check thôi. Thiệt hại cho lần khai xuân gặp pé hết 1800k 50k cho locker 20k cho giữ xe.
Góp ý với cơ sở về vấn đề bốc lì xì và bốc thăm nên chủ động nói với khách, nếu nay mình k hỏi thì cơ sở cũng k nói, sẽ là thiệt thòi cho những ae k bit thể lệ nhé
Nay văn viết hơi dài mong mấy bác thông cảm có lẽ cảm xúc dâng trào quá, lời cuối cùng cho e dc phép chúc ae đại thắng trên mọi mặt trận nhé. Chào thân ái và quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nói đến PA là nói về kỹ năng, service gần như full bài có điều ko có nhiều teen thôi mà thiết nghĩ bé nào teen mà đạt nhiều chiêu v chứ :3

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and heo sữa

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chuẩn rồi bác nếu nói về bài vở thì mấy e teen còn phải học dài dài

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cái đó gọi là bù trừ đó bựa, kỹ năng cao thì phải có nhìu kinh nghiệm, còn muốn mấy bé 2k kỹ năng như 9x thì có vẻ hơi bị hiếm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Sadio

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
1
41
10
0 ₿
Hôm cn mình cũng có ghé P.a mà ko nghe cơ sở nói gì về vấn đề lì xì hay bốc thăm gì hết ta : ((

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Đúng rồi bác, cở sở xử lí vấn đề đó có vẻ hơi tệ, có chương trình thì nên tư vấn cho khách bit, nếu ae k ở trên diễn đàn thì mất quyền lợi r

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vậy nên tham gia dđ có quyền lợi to lớn, vừa trao đổi kinh nghiệm vừa được phản ánh tốt xấu vừa có nhiều ưu đãi :3

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Ý mình là cơ sở k chủ động nói về mấy chương trình với khách ấy bác, mà e thấy vấn đề này ae cũng phàn nàn nhìu