Q.1 Khai xuân đầu năm matxa Dubai - em số 9 miền Tây sông nước ngọt ngào

Lượt xem: 3,217

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Chào toàn thể anh em Cộng đồng massage! Nhân dịp đầu năm mới Hido xin chúc toàn thể anh em năm mới an khang thịnh vượng, làm ăn phát tài phát lộc
Chắc cũng được 4-5 năm Hido quy ẩn giang hồ, mấy năm qua ko xuất hiện ở diễn đàn nữa, không biết giờ còn có ai nhận ra Hido không ta?
Sau 5 năm mọi thứ thay đổi nhiều quá, lên diễn đàn coi lại mà thấy choáng ngợp vì quá nhiều thay đổi. Nhân dịp Tết Nguyên Đán mình cũng muốn tự thưởng cho mình sau 1 năm làm việc cày cuốc vất vả, 28 Tết nhận được thêm tin mừng là mã cổ phiếu ngân hàng LPB Hido mua đã tăng 20%, vậy thì còn chờ gì mà ko tự thưởng cho mình 1 suất matxa sung sướng để bù lại cả năm làm việc vất vả! Vậy là sáng mùng 2 lên diễn đàn coi và nghiên cứu kỹ lưỡng tới hơn 3h trưa thì chốt đi matxa Dubai Quận 1 và chọn được 1 em nhìn khá ưng ý là 09, 5h chiều book phòng trước qua zalo hẹn 6h tối sẽ tới, 10p sau xách xe chạy từ nhà ra Dubai Quận 1, đến nơi phục vụ hướng dẫn lên quầy lễ tân làm thủ tục và xác nhận có đặt trước 09 qua zalo vip Onsen, 5h40 đến sớm hơn 20p so với giờ hẹn nhưng vẫn được dẫn lên phòng lun.
Sau 5 năm quy ẩn giang hồ, giờ xuống núi vô matxa Dubai mà có cảm giác lễ tân & phục vụ nhìn mình ngơ ngáo chắc nghĩ mình...Hai Lúa Newbie mới đi matxa thì phải hihi
Đánh giá cơ sở vật chất: 8.5/10 sang trọng, cao cấp, phục vụ nhiệt tình, đặc biệt em lễ tân quá xinh quá dễ thương muốn làm quen ghê!
Vô phòng thay quần áo và ngồi xông hơi tầm 10p thì em 09 gõ cửa vào
Face: 7/10 xinh xắn, nét miền Tây mộc mạc, ko quá xuất sắc nhưng dễ thương
Chiều cao: tầm 1m57
V1: 7/10 cam Việt, vừa đủ xài, không to không nhỏ, tui thì ok but khuyến cáo những ai mê bưởi, dưa hấu thì cân nhắc kỹ
V2: 7/10 gọn gàng, ôm vừa tay, không có mỡ
V3: 7/10 mông đẹp, trắng mịn, bóp mềm tay
V4: 8/10 bướm đẹp, nhiều nước, móc sướng tay
Matxa khỏe: làm ok, đủ bài, thôi qua tiết mục chính matxa mệt nha mấy thánh!
Kỹ năng khá tốt, mơn trớn kích thích khá ok, hơi thiếu tuyệt chiêu, nếu em này có thêm tuyệt chiêu nào đặc biệt thì sẽ đỉnh hơn
Kỹ thuật cao nhất của em này theo mình thấy là chiêu cưỡi ngựa nhún, lấy chym cọ sát cây hàng khá kích thích (nếu có cắm vô lỗ lun thì giống y bài soapland bên JAV lun hehe)
Sau 1 hồi mơn trớn và BJ đã đời thì em cho bắn ào ào ra trong sung sướng
Tip = tic = 900k
Tổng kết: em 09 này khá ưng ý, sẽ còn gặp lại, nhưng trước tiên Hido sẽ khám phá thêm 1 vài em nữa.
Sau cùng là 1 vài góp ý nho nhỏ cho matxa Dubai, mình xin trừ nhẹ 1 điểm vì có thiếu sót nhỏ trong phục vụ
1: Khi khách xuống thì phục vụ nên chủ động hỏi a có cần ăn uống gì ko? Những cơ sở matxa trước mình đi thì khi matxa xong phục vụ luôn chủ động mời ăn uống nhẹ, ăn mì, ly đá chanh, ly cafe, v.v... nhưng khi mình xuống đang đói meo thì phục vụ không hỏi gì hết (mà không lẽ mình lại hỏi thì có hơi kỳ), thôi thì cũng không sao, mình về ghé vô quán ăn tô phở luôn
2: Tiết mục bốc bao lì xì Tết thì phục vụ cũng không chủ động mời mình bốc, mình phải hỏi tiết mục bốc lì xì này thì mới có và mình bốc đc voucher.
Tổng kết đánh giá cơ sở: định cho 9/10 but cho 8/10 (thang điểm của mình chỉ có tối đa 9 thôi nha, không có 10 vì quan điểm của mình là không có gì tuyệt đối hoàn hảo)
Cám ơn matxa Dubai đã cung cấp dịch vụ matxa chất lượng và kính chúc matxa Dubai 1 năm mới kinh doanh phát đạt và ngày càng phát triển.
Tip phục vụ lễ tân: Hido tip 100k (có dặn e trai phục vụ là 100k chia đều cho lễ tân & phục vụ). Lần đầu tiên trong 15 năm đi matxa lần đầu tiên mình tip 100k cho lễ tân phục vụ, kiểu này matxa Dubai Q1 chắc sẽ làm ăn phát tài dữ lắm đây vì để làm cho mình rút tiền tip cho locker, phục vụ, lễ tân thì còn khó hơn trúng số đó haha! Các đại trưởng lão Hitaro, Danchoi80 là biết rõ nhất điều này haha
Thân ái chào anh em, hẹn gặp lại 1 ngày gần nhất, dự kiến trong tháng 2 này mình sẽ đi matxa Dubai ít nhất 1 lần nữa để khám phá thêm số mới.

Ah quên, matxa Dubai Q1 cho mình hỏi về chương trình này ĐẾN DUBAI MASSAGE LÁI HONDA VỀ NHÀ
Mình đi VIP Onsen nhưng sao không có phiếu điền thông tin dự thưởng này vậy?

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Mấy năm trời mới làm cái report mà vắng tanh k đồng dâm nào vô chém gió với Hido, buồn

• Like
Điểm cảm xúc: Sapulico and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Có em đây bác B38nói chung là 09 nhẹ nhàng, ổn áp thích hợp cho những cảm giác mơn mơn chớm nở,hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Sapulico

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Sợ thiệt ngay cả bốc bao xili, rút thăm… cũng giấu kín quá haha. Tip rồi còn ko chủ động giới thiệu chgtrinh. Chưa kể đây là MOD bự hahaha. Rút cuộc là bốc đc gì á mod? Áp dụng cho lần sau hiệu lực 5-7 ngày hỉ :v

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Ah, hiếm ai phát hiện ra tui là mod lắm, 1 phần do tui đã sống ẩn dật quy ẩn giang hồ #5 năm, 2 là nguyên tắc đi chơi của tui là tuyệt đối giấu kín thân phận, nói thiệt thì mấy cái ăn chơi này thì phải cẩn thận giữ kín thông tin cá nhân để không ảnh hưởng đến cuộc sống của mình. Vấn đề chính ở đây là t thấy có sự thiếu chủ động trong việc giới thiệu chương trình bốc bao lì xì, rút thăm nên mới góp ý.
Tui bốc đc voucher 600k, được áp dụng tới hết ngày 28/2/2022

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
Nếu là mod kì cựu thì chằc biết sextalk? Tui nhớ là tui biết đến diễn đàn matxa là từ sextalk thì phải. Diễn đàn này cũng đổi đời mấy lần mới có trang hiện tại.

Về Dubai Q1, thú thật là tui đi 1 lần hơn 1 năm trc, thấy ko ưng lắm nên chưa quay lại. Tui thích phong cách phục vụ của PA Relax lúc trc hơn, các phục vụ rất lịch sự và tận tình, ko đòi hỏi. Dubai Tân Định cũng có đi 1 lần, thấy CSVC ok và phục vụ cũng tốt, lần đó đc ăn bò bít tết và ly rượu vang lol

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
T thì chỉ chuyên 1 môn matxa thôi ông, mà t cũng quy ẩn lâu năm rồi nên giờ cũng chưa cập nhật thông tin gi nhiều, Tết năm nay có chút vui vẻ nên xuống núi matxa khai xuân. PA Relax thì t cũng đi qua rồi but cũng tầm 2017 hay 2018 gì đó k nhớ rõ nữa, lúc đó đi cũng ok, còn giờ k bít ntn vì chưa quay lại.

sima.dta1610

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/21
Chủ đề
4
27
10
35
0 ₿
Quận 1 LTHG thì thấy có vẻ là lễ tân nhìn mặt tiếp khách bác Mod ơi... Bác ở ẩn lâu thế ai còn nhớ mà tiếp... Với lại tui thấy là tâm lí rất ngại việc khuyến mãi.. Lễ Tân không có thông báo chương trình với khách gì đâu... Cảm giác như mấy cái khuyến mãi ở diễn đàn là của bên Sale lo còn Vận hành chẳng quan tâm CS đâu...

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Chủ yếu mình góp ý CS cần chủ động giới thiệu chương trình 1 chút

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Hóng phản hồi của cơ sở

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Cơ sở đã phản hồi qua inbox riêng rồi nha mọi người

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Thay mặt cơ sở xin nhận ý kiến đóng góp từ các anh, đã trao đổi với Quản lý khắc phục và chấn chỉnh lại rồi ạ
mong đầu năm được các anh hoan hỷ rộng lượng bỏ qua
Chúc các anh năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trong công việc