Q.1 Khai xuân như ý dubai q1

Lượt xem: 652

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
40
37
0 ₿
Sau 5 cái mùng còng lưng quánh bài đủ thể loại từ mệnh giá 1k đến 5k với đám cháu , thắng thì tụi nó khóc phải lixi lại thu thì tui nó hí hửng đòi cũng vui mấy ngày tết đến lúc phải lên sg kiếm cơm cho cái tết sang năm ấm no .
Gọi đặt nhẹ cái phòng bên dubai xong vừa xuống xe book garb qua liền, nay bé lễ tân bán bưởi đi chúc tết rồi không gặp còn bé lễ tân bán cam thôi. Chọn lấy bé số 10 rồi lên phòng. Đầu năm làm cái phòng BDSM vừa bù lại cái tết treo ku vừa lấy cảm xúc sung sung tý.
Xông hơi mà như cả năm chưa được xông, hơi lên nóng vừa vừa ngồi phải tầm 10ph nó đã , vừa ngồi vừa lau cảm giác cứ phải trở lại cơn nghiện. Để em ngồi chờ tý , trong lúc em vừa canh nước xong tui ra cái như xuất quan , người mồ hôi đầm đìa em lại lau người con hôn nhẹ lên cổ tui nổi da gà . Ngồi ghế nói chuyên với em công nhận tết gặp em là đúng bài, nói chuyện vui mà tay chân cũng hoạt bát lắm đúng ddcn.
Tiết mục tắm em làm khá từ tốn lúc gội đầu và đến lúc cao trào nằm ra bồn em mơn mơn thì ui cha nó đã đúng như là cuồn vì em. Em quấn, trường rồi lick ty đủ kiểu thằng nhóc cứng lên em mút hút cạn không bỏ giọt nào, phê nhất là lúc còn giật giật em mút vuốt thêm mấy cái nữa.
Lên giường nằm ngữa em bóp chân tay tý rồi giải lao uống tý nước để vào trận. Phòng này tui thích cái gương nó trên trần nhìn đã khi 2 đứa quần nhau, nguyên chiêc giường tròn xoay đủ kiểu đến lượt em đè tui ra bj tui kéo em qua húp sò một hồi thằng nhóc nó lên lại lần này em mút khí thế hơn nữa thêm cảm giác húp sò thì bao tinh túy nó trào ra mà lại được em hút trọn thiệt sướng.
Phần 3 em massage khỏe chườm đá nóng khá ổn áp, người lúc này đuối hết sức mà em cũng cố gắng triển bài cuối trườn nuru các kiểu nhưng sau hồi thằng nhóc vẫn không lên nổi, thôi nằm tâm sự với em tý, cơ vậy mà tâm sự hồi tự nhiên tui bị kích thích bởi cái sự gần gủi của em làm phút 89 thằng nhóc còn trồi dậy phát nữa và em cứ như được mùa túm lấy nó và mút lấy mút để đúng là tích tụ nguyên cái tết mà được xã 3 phát kiểu này nó sướng tới óc.
Lúc về em còn oder cho tô bò kho mà tui đuối quá xuống book xe về luôn nằm nghỉ. Nằm đây chắc quen giấc ngủ đến sáng là chết.
Khai xuân cùng 10 tuyệt vời, vừa nhiệt tình mà có cái máu ddcn nữa ngay ngất liền.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã khai xuân tuyệt vời cùng bé ddcn 10 ạ . Kính chúc huynh nhiều sức khoẻ an khang thịnh vượng ạ :6onion23:

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
mới gặp hôm qua tính viết vài dòng động viên bé , mà bác động viên rồi nên để mai tui thẩm bé khác xem.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X