Khai xuân P.A với số 07 (cảm giác hơi buồn, và có chút hụt hẫn)

Lượt xem: 2,352

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
Kính gửi anh em đồng dâm.
Lại mình đây Supperchecker, kaka.
Hôm qua sau khi ổn định mọi việc tết nhất xong xui, ngồi report về em Ngân Dubai Gò Vấp, thì trong lòng nhung nhớ em số 1 P.A Relax và cái seri dài tập về em mà mình chưa thực hiện xong.
Mở app gọi số Hotline lấy cái code giảm sâu 100k, tự tin đi con xe chạy thẳng vào quán, trình code xác nhận vé xong xui book em số 1, thì nghe thông báo mình chậm 1 nhịp ( cảm giác hụt cmn hẫn). Xong thôi chuyên đã đành, kêu anh em cho mình xin cái random.
Trong lúc ngồi chờ, thì gặp người quen bước vào trong buổi event Đêm Trăng cuối năm, anh quản lý đẹp trai dễ mến, anh em ngồi tâm sự với nhau 1 lúc thế là con số định mệnh 07 đã được điểm danh, và mình lên đường hoàn thành nghĩa vụ.
Bước vào phòng, như sở thích tranh thủ vào xong hơi để xả bớt mấy ngày tết lao lực, và theo mình không nhầm thì hôm nay mình xong tấm 20p ( cảm giác thật yomort).
Em bước vào, quánh giá sơ bộ:
- - Em cũng có chút nhan sắc, xinh xinh.
- - Body: V1 tuyệt vời ông mặt trời, núm nhỏ, cam lai mỹ, mềm mại, nhún nhún bóng bảy kaka.
V2 nên bỏ qua đi lời thật lòng của mình hihi.
V3 mềm mại Doggy tuyệt vời.
V4 không check nhiều, vì em chơi chắc kèo quá tới 1 cái quần ren và 1 cái quần đùi huhu.
- - Kỷ thuật:
Max khỏe: nói chung cũng có ít ít , nhưng em này hay kiếm cớ khuề khuề thằng em của mình ( mà theo đánh giá của các đồng dâm em không được siêng lắm) em làm đá công thì qua loa,
Max mệt: do mình bị hụt hẫn phần khỏe, và phần thái lưỡi của em không có gì đặc sắc lắm, chỉ được cái ngực to chà chà đã hơn chút thôi.
- - - - - Tổng kết: Cảm giác hụt hẫn và buồn thật, Tic 400k có code, tip 500k.
Bước xuống, gặp lại bác quản lý đang ngồi thì 2 anh em tám tiếp, và được biết do tết đông nên em nó làm không hết công lực của mình, nên em không so sánh em nó với các em khác mình đi.
Cầu mong lần sau có duyên mong có sự đổi khác.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nhiều khi đợi chờ là hạnh phúc B05 bé này có chiêu đạp lưng đã lắm mà ko xài cho bác sB09

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Chia buồn cùng bác. Bữa mình đi thấy cũng ổn. Chắc do ngày này ngày kia quá

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có những góp ý về bé ạ .Muội thay mặt bé gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất và muội sẽ chấn chỉnh lại ngay vấn đề này ạ

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Tết mấy em cũng làm nhiều, nên hên xui thôi bác ơi

Vonguyen

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/4/19
Chủ đề
1
283
24
44
0 ₿
Đã gặp em 07, mas khỏe bình thường, thái chịu khó trà. Có mỗi cái tính khí của e này ko ổn hơi tưng tửng theo cảm nhận riêng của mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.