Q.10 Khai xuân thuần mệt cùng 06 Hawaii

Lượt xem: 858

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Năm nay mình khai pháo mùng 6 với Orc PN (h đổi tên Balance, Shiatsu) với bé Mi không khả quan (nếu rãnh mình review cơ sở mới + Mi - bé cũ); mùng 7 thì khai pháo thuần khỏe; mùng 8 thì thua bài đậm; mùng 9 thì gặp bé guột Queen. Mùng 10 thì khai trương công ty và nay, hết mùng rồi mình khai pháo thuần mệt với 06 Hawaii được tài trợ bởi mod Dory. Cả nhà cùng xem review mình về 06.

Đường SG đã bắt đầu đông xe, thời tiết thì nắng "mẻ đầu", mình chạy chiếc xe cộc cạch đến quần đảo Hawaii để tắm biển cùng các bé. Khâu dịch vụ tại Hawaii thì rất okie từ giữ xe đến locker; các khâu checkin đều nhanh chóng và suông sẻ. Tại Hawaii thì phải nói câu công bằng là các KTV khá tương đồng về nhan sắc, body; skill thì có chênh lệch đôi chút. Anh em nào lần đầu đi massage mà sợ sụp hầm thì có thể chọn Hawaii.

Phòng King lần này được chọn cũng không khác gì các lần trước (mình đã không còn đi Hawaii kể từ khi em 35 nghỉ, à có em khác như 01,16,24 nhưng không phải chân ái - h em 35 làm nail, ae nào muốn gặp ẻm thì đi làm nail nha). Vẫn cái bồn tắm với kích cỡ chắc nhỏ hơn DUBAI nhưng vẫn ổn; xông ướt xông khô vẫn tốt; cái giường thì cũng gọi là to to. Thôi mình vào trải nghiệm nha.

Mình vào xông ướt tầm 5 phút thì bé bước vào, mình quẹt quẹt kính thì thấy mờ mờ dáng dấp của bạn "nấm lùn" (mình gọi thế là dễ thương chứ không phải chê em ấy lùn nha); em vào chào mình thế là mình cũng bước ra. Úi chà, mới vào mà bé đã lột trần, quấn khăn rùi à. Mình chạy lại, ôm nhẹ và kéo khăn :))) Và đây là điểm số:

1. Face: 8/10 khá xinh và sang, kiểu đẹp sang không phải dễ thương; không PTTM à không, có độn cằm
2. V1: 6/10 :(((((( gu mình là bưởi, bé này chỉ cam Việt, không phải cam Mỹ :(((
3. V2: 7/10
4. V3: 8/10 căng mộng, doggy tốt :)))
5. V4: 7/10 cạo sạch sẽ, phún phún tầm 1cm :3
6. Tính tình: cởi mở, vui vẻ, nhiệt tình. 9/10

Bé dẫn mình vào bồn đã được mở nước sẵn, nước cao tới nổi mình sợ tràn bồn :3. Bé tắm kỹ, nhiệt tình BJ. BJ trong bồn là lợi thế của bé, mình cũng tranh thủ mơn trớn khám phá cơ thể. Bé BJ với tần suất khá nhanh và mình sợ out quá nên đành nó bé dừng lại để lên giường :))
Nói về kỹ năng khỏe thì mình nghĩ bé cũng chỉ dừng lại mức trung bình; tuy nhiên, đi thuần mệt nên mình không đòi hỏi. Sau khi màn khỏe thì bé thi triển màn trườn thái. Theo cảm nhận của mình thì bé dâm và nhiệt tình; tuy nhiên, do gu mình thích tình cảm còn bé thì dâm mãnh liệt hay do style bé là vậy mà mình không hứng thú lắm; bé chà thái với tốc độ bàn thờ, rất nhanh làm mình không feel theo được cảm xúc. Mặc dù, âm thanh Hifi, kèm skill nóng lạnh, liếm tai.... nhưng chắc là style tốc độ nên hok phù hợp mình lắm.

Sau màn Thái thì bé vỗ đít mình, mình hiểu ý nằm ngửa ngay. Mình tưởng là được thưởng thức màn nuru đỉnh cao nhưng cũng tiếp tục là màn Thái đỉnh cao với tốc độ nhanh. Tốc độ nhanh nghĩa là tốc độ chà lên chà xuống chứ không phải thời gian làm nhanh nha. Sợ các anh em hiểu nhầm. Bé có gợi ý mình CIA; tuy nhiên mình hok hứng lắm nên đành tiết kiệm 300k CIA đó. Với tốc độ nhanh nên mình cũng out nhanh trong giây lát. Out thì có out nhưng sướng thì mình chưa cảm nhận được. Bé tắm rửa lại cho mình rồi ra về.

Đôi lời nhắn nhủ anh em: nếu anh em thuộc style dễ thương, tình cảm thì có thể next; anh em thuộc style thích nói chuyện, luyên thuyên, dâm, bạo dâm :)) thì có thể chọn 06. Tổng kết:
Tic: event bóng đá
Tip: 1tr
Giữ xe: 10k
P/s: nghe nói menu đồ ăn có thêm mì xúc xích, anh em nào có ăn thì review nha; mình thì không ăn nên không comment

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
32
0 ₿
haha ai mà ko thích v1 bự bác ơi mà bác đc bù lại v3 bự rồi đó :2onion2::2onion2:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nhé, vẫn chưa có dịp gặp bác hehe