Điệp Vụ Gò Vấp Khám phá 79 - Chiều Châu

Lượt xem: 1,721

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
Giữa trưa nhận được tin vui từ @Lục A Ka được giao nhiệm vụ đi thám hiểm khu vực gò vấp, dù trời đang mưa râm rỉ nhưng thằng em vẫn cứ sục sôi mách bảo tâm trí phải đi ngay và luôn cho nóng. Em nó đã nghỉ ngơi quá lâu rồi

Đến cơ sở Chiều Châu - cái tên nghe lẹ lạ. Sao không phải là Triều Châu ta. Nhờ mấy bác giải ngố.

Cũng đúng theo quy trình, đưa code, up vé 2 lần và nhận phòng. Mình luôn đi vé 2 để trải nghiệm được hết tinh hoa của ktv, về còn review cho anh em tham khảo

Vào phòng thay đồ xông hỏi được tầm 5p thì em vào, thấp thoáng sau tấm kính mờ hơi sương. Em có thân hình nhỏ nhắn cân đối. Mình chưa ra mà em đã cởi bỏ xiêm y chỉ quấng trên người 1 chiếc khăn tắm ngắn hết sức có thể.

Tới đây thì đành phải bước ra tiếp chiêu em nó. Em đến từ Hà Nội xa xôi - À số em nó là 79 thần tài nha các bác

Ngồi cho bớt mồ hôi rồi xuống bồn tắm, em cũng khá hợp tác để mình khám phá, phần tắm thì cơ bản. Em đi lưỡi khắp cơ thể từ cổ đến chân làm em quằng kình tê tái. Rùng mình lần 1 sau 1 hồi quầng nhau dưới nước

Đến màn massage khoẻ thì được trò chuyện với em nhiều hơn. Em từ bỏ đất bắc tha phương kiếm sống vì ngoài đó toàn phải đến Z.
Bác nào đã đi massage ngoài HN rồi thông não cho em phát

Phần khoẻ thì em làm khá sơ sài qua loa, 1 phần vì mới vào nghề được vài tuần. Có lẽ cơ sở nên bồi dưỡng nghiệp vụ cho em nó hơn

Phần mệt là điểm mạnh rồi, khỏi nói. Em bắt đầu đổ dầu chà thái khắp người mình, kèm chiêu ngậm băng rồi đi lưỡi khắp người. Làm mình lạnh lạnh phê phê, tê tái chịu hết nổi đành nằm ngửa lại cho em xử luôn chứ hết chịu nổi.

Từng cú mút như muốn hút hết năng lượng, con trym muốn nổ tung trong sung sướng. Sau 5p em đành out vào alo , sau khi đã out em vãn cố hút hết những giọt cuối cùng. Lúc này người của tại hạ phải giật giật xin thua.

Em đưa vào tắm rồi tâm sự chút ròii về

Đánh giá tổng quan:

KTV: 8 điểm
CSVC: 8 điểm, phòng rộng, sạch nhưng hơi cũ
Nvien: ok cho 9,5 điểm
Hết một buổi chiều tê tái tại Chiều Châu - Gò Vấp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.