Q.10 khám phá bé 2 mươi tư

Lượt xem: 1,183

khonghay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
6
40
27
0 ₿
face tạm ổn đi kèm với
v1 hệ cam to tròn
v2 có lipit mềm mại mượt tay
và bờ mông săn chắc căng mọng và điểm thu hút nhất từ em đó chính là khuôn mặt , có nét dễ thương , hiền hiền dâm dâm lắm các ông. vài điểm tui vừa mới nêu ra đó chính là 1 chút ngoại hình của bé 24.
cơ sở vật chất quá là ok , sạch sẽ sang trọng còn nhân viên thì phải nói chu đáo nhiệt tình hết sức.
bỏ qua vài cái thủ tục quen thuộc tui vào phần chính luôn vào xông hơi cho bay đi hết những cái mệt mỏi , ưu phiền trong ngày , tự dưng nghe tiếng gõ cửa và tui trông thấy dáng người nuột nà , tròn trịa bước vào. nhìn từ đằng sau lớp kính mờ ảo mà lòng nôn nóng được ra gặp em, ráng ngồi thêm tí nữa là vội vã ra tìm em luôn ra ngoài cho em lau khô người , tâm sự tuổi hồng vài ba câu , rồi em đưa tui vào bồn tắm luôn.
bé tắm thì cứ phải gọi là sạch sẽ , kĩ càng từng mọi khe hở kkk, sạch sẽ rồi bé kêu mình ngồi xuống để bé hành sự , dú trườn , đi lưỡi , hôn nhẹ đi thêm với chút HJ và BJ nữa , mém tí là out con mợ nó luôn r mà may sao đầu óc kịp tỉnh táo nên kêu bé dời lại qua giường kkk.
xuống giường bài khỏe thì bé làm đủ lực và đủ bài , làm nhiệt tình tận tâm tận mực , tay bé vừa đấm mà miệng bé vẫn cứ 8 với tui nha các ông.
xog bài khỏe rồi bé chuyển qua làm bài mệt , bé hôn hít nhẹ nhàng , chiếc lưỡi di chuyển đảo đều ra khắp nơi , hòa với dầu nuru em bắt đầu dùng cả body mình trườn cạ . tranh thủ cảm nhận bầu sữa nóng của em sờ nắn chán rồi tui chuyển sang bú , mà tui nghĩ lúc đó tui bú dú giống như bú sữa mẹ v các bác kkk. trườn tới trườn lui , cạ qua cạ lại giữa bé chym nhỏ và bé 24 , cây trụ của tui đang dựng đứng lên trời , à mà không của tui nó bị méo méo sang bên trái bị tác động ngoại lực từ em , làm nó cừ ngã xuống rồi lại tự dựng đứng lên kkk. phê quá chịu sắp kh nỗi rồi tui kêu bé vào món 69 luôn , mùi hương thơm tho , rừng rậm đã được tỉa gọn , nước tuy kh tràn nhưng lại mang cho mình sự ấm áp cực đỉnh . đang thả mình chìm đắm vào con bướm thì đột nhiên em bắt đầu kĩ năng bú sục cực đỉnh làm tui chưa kịp gì hết mà out luôn. sướng tê dái là có thiệt

chuyến đi này hết 1tr6 nha các bác
tui đi vé 900 có code còn 630
tip tui gửi bằng giá vé 900
còn mấy chục là tui gửi locker

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @khonghay đã quan tâm và giành thời gian đến thăm cơ sở P.A cũng như bé 24. P.A cảm thấy tự hào vì bé đã mang đến cho anh trai Giây Phút Xả Stress Đúng Nghĩa.

P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai ngày cuối tuần vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿
nhìn bé 24 tới v cơ sở

Btc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Con 24 này phục vụ công nghiệp nặng, thái độ xem thường mấy người đi vé thái, mới vừa bước vào trò chuyện mà nó đã nói mấy câu chê bai sao không đi vé tắm mà đi vé này làm gì, rồi tiền nào của nấy, tao sờ vú nó nhẹ nhàng không mạnh bạo mà nó còn chả cho chứ nói gì, làm thì qua loa, cho có, toàn HJ không, BJ được vài cái rồi thôi.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ chào anh trai , anh trai có thể cho thông tin cụ thể khoảng thời gian trải bé để cơ sở kiểm tra lại giúp anh ! Lúc trải nghiệm xuống a có ý kiến vs bạn lễ tân để kịp thời ghi nhận thông tin không ạ ! @Btc