Khám phá CHỮ ĐỒNG TỬ

Lượt xem: 3,844

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Nge cái gối massage lạ lạ cũng tò mò lên đường đi thỉnh chút kiến thức bổ sung cho thằng đệ cho bằng bạn bằng bè . Thây rp bé 52 khá quá nhưng xui đi ngay hôm bé off nge chú lễ tân giới thiệu có bé mới ngon service ok nên đặt niềm tin vào chú lun.
Lên xông hơi được chút thì bé vào chào hỏi làm quen vừa nói chuyện em vừa lau người cho khô hết mồ hôi. Tắt máy lạnh chắc sợ tui bị cảm rồi e chuẩn bị nước nôi để hành sự . Lắc nhẹ cai mong e đẩy tui vào bồn rồi chớp mắt 1 cái e chỉ còn mõi cai sịp trên người , úi chà chà cửng lên liền . Chữ đồng tử là đây chứ đâu . Trong cái bồn đầy nước đó e bắt đầu chơi trò mẹ tắm con còn tui thì mặc kệ sự đời lo tìm hiểu khám phá thiên nhiên hoang dã cho sướng. Đang tậng hưởng cái cải giác khoan khoái như trở về tuổi thơ hoà cùng thiên nhiên hoang dại thì 1 tay e ôm chằm lấy mình 1 tay mân mê vút ve thằng nhỏ rồi hôn nhẹ nhàng vào tai dùng cai lưỡi tinh quái của mình xoáy từ tai xuống đến ngực . E xoay nguoi mình lại 1 tay xe ti 1 tay xe trụ phía sau thi e áp nhẹ cặp ngực vào mình ......e đang mát xa thái các bác ơi . Sự ấm áp từ cơ thể nàng kết hợp thêm sự mát lạnh trong nước e đưa tui từ cảm xúc này đến cảm xúc khác . Rồi e lại xoay ngươi tui lại lúc này thì vú chà ngập mặt tha hồ tậng hưởng . Xã bớt chút nước cho vừa tầm chiến đấu màn Bj ngập tràn cảm xúc bắt đầu. Bây giờ thì không còn gì ngăn cách nữa rồi mình chỉ việc ngâm mình trong nước mà tậng hưởng . Những tiếng bì bỏm rồi tóc tóc liên tục vang lên . Bình thường chỉ hưởng cái cảm giác nóng ấm lúc bé Bj nay được hưởng thêm cái lạnh lạnh . Khi thì nóng ấm lúc lại mát lạnh , cảm giác thiệt là phêu . Đến lúc súng đã cướp cò thì lại còn đã hơn k có cái zụ mà úp khăn hay né đạn đâu nhé . Vào đó coi như vùng oanh tạc tự do đạn tới đâu là bắn tới đo lun mà đặc biệt có tâm là 2 hạt xí muội để ngắm bắn cho chuẫn nữa chứ .

Quần mún nát cái bồn tắm rồi thì cũng phải bước ra ngoài, bây giờ mới leo lên giường cho bé mát khoẻ . Cứ tướng bé hết sức rồi chứ ai ngờ cũng con khoẻ gớm , đấm bóp ngon lành bài bản không hề đốt cháy công đoạn nào hết . Đá nóng túi nóng đều có rồi mát xa đầu đắp mặt nạ nữa chứ .

Về cơ sở vật chật thì chỉ 1 chữ tuyệt , rất sạch sẽ điều mà mình thich nhất ở đây là có thêm tấm vải mỏng lót để nằm sài 1 lần rồi bỏ
Nhân viên thì vui vẻ nhiệt tình và điểm trừ duy nhất là khi tắm lần 2 nước hơi bị íu mong cơ sở khắc phục .
Tổng kinh phí cho chuyến tham quan như sau:
Tic :650k có code
Tip: 800k
Pv: có hứa mà lúc về gấp quá quên thôi lân sau bù vậy

congatrong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/18
Chủ đề
1
5
3
24
0 ₿
tui đi massage Du bai Gò vấp, tại gần nhà, mà không biết cùng chủ không, thấy cũng ok lắm, bữa vô gặp bé 15