khám phá em 68 windy svh

Lượt xem: 6,794

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Devil Baby

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
10
11
14
0 ₿
Nhắc đến q5 thì chắc đã nổi tiếng từ lâu về khoản ăn chơi. Nơi đây xầm uất, bao chỗ ăn chơi lại có từ lâu đời. Và lần này điểm dừng chân là Windy SVH. Thú thật là lần đầu tui ghé Windy, cũng nghe tiếng rồi nhưng chưa có dịp thử. Lủi thẳng vào windy thì hơi ngáo ngơ chút nhưng không sao. Được sự hướng dẫn tận tình, vào được bấm thang máy lên tận nơi. Vừa ra khỏi thang máy đã có người chờ sẵn đón vào quầy. Điểm cộng đầu tiên cho dịch vụ ở đây.

Làm thủ tục xong thì ngồi đợi một chút là được đưa lên phòng. Thật bất ngờ là em đã đợi sẵn trong phòng rồi. 4 mắt nhìn nhau và em cười chào tui. Còn tui cứ mãi nhìn theo cặp bưởi đong đưa gợi tình. Em đặt đồ qua một bên, chủ động ngồi lên đùi rồi bắt chuyện. Hỏi ra thì biết em mang số 68. Tui có lỡ tay đưa lên hái bưởi, em thì cũng chỉ cười chứ không phản ứng gì. Tui không có xông hơi nhưng ngắm nghía phòng xông thấy cũng ổn, sạch sẽ đàng hoàng. Con gái nhà ai mà xinh đáo để kkk. Em giúp tui cởi đồ ra để đưa tui vào bồn. Tắm táp xong thì em lau khô người cho tui. Còn tui chỉ nhìn mãi 2 trái bưởi như chờ trực lao vào cắn thôi ah.

Đưa tui lên giường xong em bắt đầu bằng làm khỏe. Đấm đá cũng khá, đủ lực đối với tui. Bonus thêm bài làm bằng đầu gối nữa, lâu lắm rồi mới thấy có em đè đầu gối lên mà ấn xuống lưng. Sau khi xong hết một vòng thì thấy em đột ngột dừng lại. Hay làm nãy giờ mệt quá em nghỉ dưỡng sức. Đang suy nghĩ miên man thì bỗng thấy có một cảm giác lạ. Một dòng nước ấm chạy dọc sống lưng làm nổi cả da gà. Thì ra em đã bắt đầu hóa yêu nữ.

Em áp chặt cặp ngực xuống để chà lên lưng luôn. Chiếc lưỡi đi đến đâu, 2 cái nhũ hoa của em theo sau đến đó. Xong xấp thì em cũng lật ngửa tui dậy. Lúc này tui mới được thỏa chí săn cặp bưởi đã địa nãy giờ. Do tui khám phá nên công việc của em có phần nào bị gián đoạn. Thêm một hồi nữa em chịu không nổi thì cũng lấy tay chặn tui lại mà quay xuống để tiếp tục công việc của mình. Em xoay ngược lại 69 cho tui thoải mái khám phá luôn. Hehehe. Không ngờ hôm nay được uống sữa rồi còn được ăn cả sò nữa. Em thì tiếp tục Bj miệt mài, lút cán luôn. Kết hợ màn đá bi, lâu lâu em chuyển qua hôn nhẹ thằng nhỏ và lấy tay xoáy nòng. Tui chỉ biết nằm im mà tận hưởng, rồi cuối cùng cái gì đến cũng đến. Cũng kết thúc trong sung sướng cả 2 anh em.

Em đứng dậy lấy khăn lau sơ cho mình rồi nằm xuống ôm mình luôn. Mình đầu tiên còn mân mê cặp vú nhưng sợ hứng quá lại đi thêm xuất nữa nên thôi. Chỉ lấy tay quàng qua em mà ôm lại. Em cũng chủ động rúc vào người mình. Nhìn cưng lắm cơ.

• Like
Điểm cảm xúc: Bác Ba Khía and Andy Tùng

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
đã được diện kiến bé ngon ngon .

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Tùng

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Chúc mừng a nhé . Ngoài bé 68 bên e còn nhưng bé khác như 52,19,29,06,16,.... a nhé . Khi có thời gian a qua trãi nghiệm ạ . Bên e đang có km giảm 50% giá vé a nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Giang

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿