Bình Tân Khám phá tân binh 204 - Nụ cười đê mê

Lượt xem: 917

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
28
215
47
32
Tphcm
1 ₿
May mắn trúng code trận MU- CHEL nhờ bàn thắng muộn của Casemiro . Sáng dậy nhận code liền tức tốc đặt vé . Sau khi xem hình thì ấn tượng với bé 204 - tân binh mới vào nghề nên trải nghiệm .

Chạy xe 15p là đến Ruby và lên nhận phòng luôn . Đánh giá CSVC mới , sạch sẽ , phòng có xông ướt xông khô , wc đầy đủ. Phòng cũng khá rộng rãi đem lại cảm giác thoải mái.

Xông hơi được 5p thì bé lên . Đập vào mắt là nụ cười toả nắng và gương mặt dễ thương xì teen dâu. Ấn tượng ban đầu quá tốt. Ngồi 1 chút thì e dắt mình vô tắm. Em tắm kỳ cọ khắp cơ thể . Có một điểm lưu ý là e cần xả nước cho kỹ chút để sữa tắm trôi hết.

Mas khoẻ em hơi yếu, ít bài vì chắc có lẽ còn mới , mình cũng ko đặt nặng vì em mới nên mình cũng hiểu được. Chủ yếu là em đấm bóp nhiều , còn một số bài nâng cao thì em cần trau dồi thêm để cảm giác được trọn vẹn.

Sau đó tới phần nuru trườn dầu , em trườn lên xuống , đi lưỡi và điểm cộng là kèm theo mỗi động tác là có âm thanh nhè nhẹ tạo cảm giác hưng phấn trước khi đến phần quan trọng.

Mas mệt em vờn thằng em 1 chút rồi bj , lúc lên lúc xuống kèm theo âm thanh rên rỉ làm mình bắt đầu nóng người , kéo mông em qua để thưởng thức cô bé . 2 tay và miệng hoạt động hết công suất , em nhanh mình nhanh còn em chậm thì mình nhanh hơn, click tới đâu có nước ra tới đó đẩy cảm hứng lên cao trào :))

Sau khoảng 10p thì out trong sung sướng ướt hết cả khăn. Rồi em mas đầu cho mình và kết thúc cuộc vui.

Đánh giá 204 :
Thái độ : nghe lời , chịu tiếp thu : 10 đ +++
Face : dễ thương , cười nhiều duyên dáng
V1 : Cam việt, phù hợp cho ae gu loli
V2 : Ít lipid
V3 : nở nang , to và tròng
V4 : ngon , nước nhiều , co bóp tốt
service : tạm ổn Bj/Hj 70/30, vì em còn mới nên còn nhiều thứ cần học hỏi . Có dịp sẽ gặp lại em khi em đã hoá dâm nữ

Tic : Event
Tip = Tic

Cám ơn BTC và cơ sở Ruby vì buổi trải nghiệm.

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn Anh đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Ruby… sự hài lòng và lời động việc của bác là động lực để toàn thể nv Ruby phấn đấu nâng cao hơn nữa chất lượng để ko phụ niềm tin mới khách hàng.
Trận trọng!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Muốn gặp bé nhưng xa quá... có dịp chắc chắn sẽ gặp bé :3onion15: