Khang Huy kí sự

Lượt xem: 8,249

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

timylv88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/10/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Viết văn từ lúc đi học đến tốt nghiệp không bao giờ được đến 7đ nên thui zô thẳng vấn đề luôn
Sau buổi off của hội massage 20k,được ad tài trợ 1 cái vé cũng chạy xe đạp wa đó xem sao
Thường thì mình ít report lắm nhưng sao đi về cao hứng wa nên làm 1 bài cho anh em đọc
Về CSVC: mọi thứ đều ok,gửi xe trong tầng hầm yên tĩnh lém,mấy boss đi là yên tâm,kaka
phòng xông hơi,phòng xông khô và cái hồ ngâm chân nóng pà cố luôn,zô xong ra tưỡng mình là heo luộc ko ah ,>"<..............,nhưng muh nhậu xong là hết ý
Ghét nhất là thái độ của thằng phục vụ àh,pà mịa nó,làm như mình vô hình zậy đó,solo từ đầu đến cuối,đến hồi lên phòng nó lo 8,mình tự lên luôn kaka,nghĩ lại càng ức chế.....hem nói zụ đó nữa
Lên phòng yêu cầu em số 86,hix hix em nó chưa đến giờ làm,èo èo,thôi yêu cầu đại 1 số trên list của forum,số 22,nghĩ trong bụng sao giống minh ngồi kêu loto wa,^^,trong bụng cũng hi vọng em nó cute lắm,đang nằm nghĩ lung tung thì 1 em mình dây bước vào,.............hix hix dài dòng wa ui,tóm tắt luôn,em nó massage kĩ lém,đấm đá là 08/10 luôn ah,còn vụ chiều khách,em nó ngoan lém ah,thix nhất khoảng này,đánh giá chung good zô cùng,dù chỉ dừng lại ở mức HJ ah,^^
[/size]

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
thì massage HJ là được rồi bác, BJ làm gì lây bệnh chết.

Vòng 1 với vòng 3 em nó thế nào, to không, bóp có vừa tay ko :D cái cần report thì ko thấy nói cái gì đâu không à...

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Service theo như mô tả thì đúng với bảng tổng hợp, giờ còn thiếu tuổi, các vòng và face thế nào. Nhớ được bao nhiêu thì ban rp thêm cho ae biết.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
mình thấy service ở đây là quá ok rồi ... nhất là foot đó ... làm xong , hôm sau còn thấy tê tê luôn .... vãi cả sướng :D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
hehhe. lay ve di foot luon, ma foot 2 chan thoi phai khong?

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿

Toàn thân luôn đó, đầu, mình, tay, chân (AD bảo thế). Nếu muốn kỹ thuật thì đi mối của AD đó 88 (không xinh nhưng có nét, có thể nói là có duyên), teen thì 86, em của 88. Gạch đá thì gửi AD nhé, chỉ lặp lại những gì nghe được :D.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
foot thì làm đủ hết, có đá nóng, đi lưng các kiểu tầm 90p luôn, khỏe hơn body nhiều. Chỉ ko có HJ thôi.
Kết nhất vụ Ad ngủ qua đêm trong đó, đang thiu thiu thì em nó lấy cái mềm đắp cho mình. Ngon

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Foot matxa nếu dc trùm mềm như ad vẫn có thể HJ dc mà:D

massage20k

Đại Uý