Q.1 Khô máu với em 10 - Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,562

Thánh soi 01

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
2
18
3
0 ₿
Trời trưa quá nóng nực, nên phải ra ngoài tìm chỗ giải trí. Chạy ngang mấy quán cà phê máy lạnh thì thấy toàn người với người. Thế là ý nghĩ massage chợt lóe lên trong đầu. Ở Quận 1 thì thấy có Dubai Tân Định với Queen, mà thấy Dubai Tân Định cơ sở vật chất có vẻ ổn, thấy đánh giá cũng khá ok nên chọn gửi gắm con trym mình
Đến nơi thì thấy xe hơi đông nha. Được cái mới vừa dừng xe là thằng nhóc phục vụ nó hỏi anh đi massage phải ko ạ? Nó kiu đá trống, thế là biết ngay có chỗ cho mình rồi.
Bé lễ tân nhìn còn non tơ và có vẻ rụt rè, nếu mà là KTV thì chắc là gu của mình rồi. Giới thiệu 1 hồi , thôi - cho anh Onsen cho đầy đủ em ơi!! Nhỏ đưa ipad, thấy có bé số 10 hợp nhãn. Chọn thì bé lễ tân ok anh ngay, còn kèm theo câu vô phòng bé 10 là bao zui anh ơi làm mình thấy khoái khoái rồi !
Đánh giá chung phòng diện tích vừa, cũng ổn. Xông hơi cũng ok. cảm nhận chung là sạch sẽ, thơm nhẹ. Xông hơi đc tầm 5 phút thì em 10 bước vào. Gật đầu chào nhẹ thì thấy Ú òa, face cưng zị ta !! Nhìn sơ qua body thì mlem , mlem lắm. Núi đồi trùng điệp
Phần tắm thì sơ qua, tắm nước ấm . Vừa tắm vừa HJ, BJ, mình thì cứ mải mê bú bình . Đang leo núi thì bé thỏ thẻ : Lên giường nha anh !! Mừng ghê, sém chút là phụt rồi
Chuyển qua phần mệt, bé đổ dầu rồi show skill nuru, trườn bò các kiểu, lên xuống nhấp nhả đều đặn kèm âm thanh hifi khe khẽ. Công phu đi lưỡi thần kì. Và mình out trong sung sướng.
Kết thúc bé còn massage đầu nhẹ nhẹ để mình thư giãn rồi ngồi nói trên trời dưới đất, sắm em 10 về là khỏi sắm Tivi nha mấy đồng chí
Face: 9 đ ( kute phô mai que)
V1,2,3 : Vòng nào ra vòng đó
V4: Khó tả lắm, ướt tay
Tip locler: 50
Tip bé : Băng vé, bonus thêm 100k tại zui
Hẹn sẽ quay lại vì nghe tư vấn còn nhiều em có nhiều tuyệt chiêu lắm !!

Đính kèm

• ao ma.jpg
    ao ma.jpg
    553.1 KB · Lượt xem: 112
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Gấu-CT

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
13