Tân Bình Hình Khoái v1 khủng bố ở em 29

Lượt xem: 1,039

lamtien21

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/5/15
Chủ đề
1
7
2
36
0 ₿
Tối vừa rồi sau khi xong công việc, đang loanh quanh chưa có bãi đáp thì thôi ta dừng chân ghé bến đò savi, làm thủ tục quen thuộc với bé Ốc quản lí, rồi được tư vấn vài bé mướt rượt, tính ham vui lại nổi lên thôi rồi, quất ngay combo 1tr600 cho ngày đầu gặp mặt em bé 29 luôn. Nghe danh đã lâu nên hôm nay quyết định gặp em nó…
Ngồi trong phòng nôn nao mà nhớ lại các bài đã đọc, cái dáng em qua những tấm ảnh. Rồi nằm chờ mong cũng được đền đáp, em đúng là vượt qua mong đợi. Đánh giá e số nào:
-Face: Xinh có nét hotgirl, da trắng, mịn, môi cong và mềm.
-Vòng 1 : to tròn, bưởi 5 roi. Có tatoo nghệ thuật.
-Vòng 2 : có eo eo xinh xinh, có tatoo sau lưng
-Vòng 3 : đây mới là đỉnh cao doggy, nhấp một cái chắc ra luôn quá
-Vòng 4 : Còn săn khỏe, nước nôi vô tư á, mấy bác tự cho điểm dùm có mình bay vào ăn em đây.
Cái độ lì của thằng em, với độ chai của mình em cơ mà nhìn e từ từ trút bỏ xiêm y mà bước vào bồn mà thằng em từ trạng thái hôn mê mà tiếng thẳng vào trạng thái cần cấp cứu luôn :v, từng giọt nước ấm thấm trên da e là từng đường lưỡi mình khám phá cơ thể e trong làn nước, em cũng khám phá lại mình, vuốt ve, hôn hít. Cảm giác đấm đuối như người tình vậy, dù ngoài trời lạnh nhưng trong bồn ấm ấp quá.
Trong bồn tắm ,hai đứa nhẹ nhàng, từ tốn rồi quyết liệt dần như trong một bộ phim heo…ý lộn, phim tình cảm ngắn tập…rồi bao nhiêu công sức tích lũy tinh binh cũng ra đi dưới làn nước ấm- trong làn môi mềm của em……
Trải nghiệm bài khỏe của em là một điểm bất ngờ, em làm có lực nhiều bài, một số bài đã thất truyền ở thể loại massage thư giãn này, e làm chăm chỉ, bẻ chân, đạp lưng, bóp tay, hông thiếu món nào.
Sang đến bài đi Thái thì nhờ cặp bưởi còn săn còn tươi công thêm đầu ti mang lại cảm giác đê mê, không dùng bất cứ bôi trơn nào mà cứ thế tạo độ rít, độ cảm nhận chân thật cơ thể e, hai thân thể như năm châm hút dính nào nhau, em lướt nhẹ cái lưỡi nhỏ trên sóng lưng, rồi đến tai, e thở nhẹ nhẹ vào tai, cùng những cái hít sâu nơi cần cổ mình, cơ thể nóng rực của e đè rập lên mình,cảm giác nóng ấm của cô bé theo dọc sống lưng…nghe e thủ thỉ vào tai mà yêu chết được.
Phần thư giãn thì mình lại làm khá nhẹ nhàng tình cảm, bú bình một cách đam mê, một tay thì cảm nhận, một bên mút chùn chụt, e ấy cũng ngạc nhiên về độ háu ăn của mình ( mấy bác thông cảm, gu mình là bưởi to mà) một tay thì lần mò tới vòng cấm địa đang ướt sũng, ( các bác phải khéo léo kích thích thì các em mới ra nước đc, chứ móc như máy toàn đau mấy em thôi) nhẹ nhành , nhịp nhàng làm em ưỡn ẹo, thở dồn dạ rồi ko kiềm được nữa hai đứa cháo lưỡi ngon lành, sau đó chuyển dần sang thế 69, môi em vẫn rất nồng cháy chăm sóc thằng bé và hai hòn bi ko phụ thằng nào..:v . Đang tranh thủ khám phá vòng 4 thơm tho của em thì …ối giời ơi, ko kiềm đc nữa rồi, bắn tùm lum tà la lun, ….:))))).
Nằm nghỉ ôm em thêm tí nữa rồi em dắt mình ra tắm lại cho sạch sẽ thơm tho , ra về mà lòng cứ nao nao…
Combo: 1600 thì đã bao gồm tip, nhưng em quá tuyệt nên tip thêm cho bé chút nữa, bé hẹn lần sau sẽ cho mình ra lun 3 lần…:)))))

Đính kèm

208.2 KB · Lượt xem: 300
    100.9 KB · Lượt xem: 301
  • Like
Điểm cảm xúc: tiểu bạch and VinaTuan