Khỏe mà nude

Lượt xem: 886

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Hổm lướt dd thấy bro nào hỏi ở đâu ms khỏe mà đc nude. Nay đi ms foot mà yêu cầu khỏi mặc đồ luôn cũng chìu luôn nè.
HA spa hẽm 340 Chu văn An Bình Thạnh. Spa nhỏ trong hẽm nhỏ có phòng xông hơi cũng nhỏ, spa chưa có phòng riêng chỉ có rèm chia cách mỗi 2 ghế. Bạn ktv làm mình tên Hồng nhỏ con ốm nhưng lực tay mạnh do dân chuyên làm foot mạnh tay mới đủ phê, vì mình ko chịu mặc quần nên ẻm đắp khăn làm, nhìu động tác phải đưa chân lên cao thì khăn tuột ra ẻm vẫn vô tư xem như thấy cục thịt thôi chứ ko ngại gì. Cũng chỉ là ms foot như Thảo mộc hay calla, chưa thấy yếu tố nhạy cảm nhưng mà đc nude mà làm khỏe cũng quá tốt r. Về giá vé thì mình đi 120p/450k, tip 50 nữa tròn 500. Nghe nói vài hôm sẽ ngăn phòng riêng cho khách nam thoải mái vì dạo này nhận khách nam hơi nhìu (chắc có gì ngon mấy ông mới vô nhìu nhỉ, mà lần đầu chưa thấy gì chỉ vuốt đùi chạm trúng bi sơ sơ)
Đang làm thì khâch nữ vô nên ẻm vội kéo rèm che lại làm mình cũng hồi hộp, từ đó về sau ko dám 8 tào lao như khúc mới vô. Đúng là làm cả nam cả nữ thì phải có phòng riêng